Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

..............................
จะบอกว่านอนไม่หลับ

..............................

สวัดดีครับ พี่นอ้งทุกๆคน ไม่ได้เข้ามาหลายวันคิดถึงจังเลย.............0890091333 เอาไว้ติดต่อได้ตรอดเวลาครับ อีกเบอร์ที่ผมโทรมันจะไม่ค่อยติดครับ

อยากร่วมก๊วนด้วยอ่ะพี่น้อง...ทำไง..ที่พักพิงอยู่แถวดอนเมืองอ่ะพี่น้อง...ไม่รู้ว่าต้องเป็นa31อย่างเดียวป่าว...ของผมมันa32ง่ะพี่น้องอิอิ

แฟนพันธุ์แท้จิงๆๆๆๆๆๆๆ

จากรูปการณ์ ไม่ใช่ไอ้ยูแน่นอนที่นอนไม่หลับ 55555

เอ้า เอายังไงกันดีพี่น้อง ต้นเดือนนี้ว่างกันวันไหนอะครับ ไปหวดโกคาร์ทแล้วไปเมาต่อกันดีกว่า

* ส่วนตอนนี้ ผมปิดเทอมแล้ว 55555 :sexy_girl:

อยากร่วมก๊วนด้วยอ่ะพี่น้อง...ทำไง..ที่พักพิงอยู่แถวดอนเมืองอ่ะพี่น้อง...ไม่รู้ว่าต้องเป็นa31อย่างเดียวป่าว...ของผมมันa32ง่ะพี่น้องอิอิ

ยินดีต้อนรับเลยครับ ไม่จำกัดว่าจะต้องเป็น A31 นะ เพราะในก๊วนรังสิตก็มีป้าอยู่คนนึงที่ชอบกินเด็ก ป้าแกก็ขับ A32 เหมือนกัน
ยังไงก็ติดตามข่าวสารได้ที่กระทู้นี้ได้เลยครับ

* พูดถึงข่าวสารมันจะชอบมาตอนก่อนไปเที่ยวซักสามสี่ชั่วโมงอะนะ ต้อง standby 55555

จากรูปการณ์ ไม่ใช่ไอ้ยูแน่นอนที่นอนไม่หลับ 55555

เอ้า เอายังไงกันดีพี่น้อง ต้นเดือนนี้ว่างกันวันไหนอะครับ ไปหวดโกคาร์ทแล้วไปเมาต่อกันดีกว่า

* ส่วนตอนนี้ ผมปิดเทอมแล้ว 55555 :sexy_girl:

รู้จิงเลยนะ มึง.....................:rolleyes:

ยินดีต้อนรับครับ

..................:biggrin:

วันใหนนัดมาเลย พี่น้อง

สมาชิกใหม่ไปเปล่า

ถ้าไปทิ้งเบอร์ด้วยครับ...............

Test.... หิวๆ ไปกินข้าวกัน เอิ๊กส์

เอิ๊กๆๆๆงั้นไปกินเหล้าได้แล้วจิวันสุกดีเอ่ย:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,355
รู้ไหมครับทำไมผมถึงไม่อยากให้มีประธาน

คนเรา 1 คน 1 ความคิด คน 10 คน อาจจะ10 ความคิด สังคมที่ต้องอยุ่ร่วมกันแบบนี้พวกเราต้องแชร์ความคิดกันไงครับ หากมีประธาณ 10 คน จะทำอะไรขึ้นอยุ่กับ 1 ความคิดซึ่งอาจจะเป้นความคิดที่เห็นแก่ตัวหรือ อำนวยประโยชน์ แก่ ตัวเองมากไป การอยุ่กันแบบนี้ เรียกว่า พี่น้อง จะสอนให้เรา ใจกว้าง เพราะ คนใจกว้างจะเปิดรับความคิดเห็น และ รับฟังเหตุผล กลุ่มถึงจะอยุ่กันได้ แบบ ที่เรียกว่า พี่น้อง แต่มิใช่เห็นว่า คนในสังคมใจกว้าง แล้วเลย พยามที่จะเอาเปรียบ แบบนี้ เหมือนกับ คนทำก้ทำไป เรียนสมาชิค ที่เคารพ พวกเรา ทุกคน ดี กันอยู่แล้ว เพราะ ทุกคนใจกว้าง มีอะไรช่วยเหลือ กัน ไม่มีใคร หวังผลประโยชน์ของใคร ผมจึงภูมิใจ ที่มีเซฟรังสิต เพราะผม ให้ทุกคนด้วยใจ และทุกคน คืนผม ด้วยใจ

ขอบคุณครับ

รู้ไหมครับทำไมผมถึงไม่อยากให้มีประธาน

คนเรา 1 คน 1 ความคิด คน 10 คน อาจจะ10 ความคิด สังคมที่ต้องอยุ่ร่วมกันแบบนี้พวกเราต้องแชร์ความคิดกันไงครับ หากมีประธาณ 10 คน จะทำอะไรขึ้นอยุ่กับ 1 ความคิดซึ่งอาจจะเป้นความคิดที่เห็นแก่ตัวหรือ อำนวยประโยชน์ แก่ ตัวเองมากไป การอยุ่กันแบบนี้ เรียกว่า พี่น้อง จะสอนให้เรา ใจกว้าง เพราะ คนใจกว้างจะเปิดรับความคิดเห็น และ รับฟังเหตุผล กลุ่มถึงจะอยุ่กันได้ แบบ ที่เรียกว่า พี่น้อง แต่มิใช่เห็นว่า คนในสังคมใจกว้าง แล้วเลย พยามที่จะเอาเปรียบ แบบนี้ เหมือนกับ คนทำก้ทำไป เรียนสมาชิค ที่เคารพ พวกเรา ทุกคน ดี กันอยู่แล้ว เพราะ ทุกคนใจกว้าง มีอะไรช่วยเหลือ กัน ไม่มีใคร หวังผลประโยชน์ของใคร ผมจึงภูมิใจ ที่มีเซฟรังสิต เพราะผม ให้ทุกคนด้วยใจ และทุกคน คืนผม ด้วยใจ

ขอบคุณครับ

ครับ

อย่างที่ บอมเบ บอก
...................:biggrin:

ขุด..เฝ้าบอร์ด ฮ่าๆๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,359
ว่าด้วยเรื่องโกคาร์ท ก้อ มี วัน เสารื ที่ 1 8 15 22 29 มีนาคม ขอบเชิญสมาชิคมิตรรักแฟนเพลง ร่วม โหวต มาเลย จ้า ว่า วันไหน เน้น พวก สระบุรี อยุธยา บางประอิน หน่อย นะ เล่น ที่ รามอินทรา 1 คน ประมาณ 10 นาที ราคา 270 บาท

จัดไปๆ จะวันที่ 1 หรือ 8 ก็ได้แล้วแต่

เออ ว่าแต่โกคาร์ทนี่มันขับกลางวัน หรือเย็น หรือค่ำอะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม