• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,321
จำไว้นะครับว่ารักใครข้างเดียว มันต้องเหนื่อย เพราะต้องเป็นฝ่ายดูแลคอยใส่ใจเค้า

แต่.....วันหนึ่งถ้าเราไม่มีเขา "เราก็อยู่ได้ครับ"

ครับ
..............................
สาหวาดดีต้อนเช้า วัน จันทร์ ที่ ๒๕ เดือน กุมพาพันธ์ พุทธศักราช ๒๕๕๑

สวัสดีเช่นกันคร๊าฟฟฟ วันนี้สดใส เป๋าตังตุงจัง เอิ๊กๆ (มืดๆ คงแบน 555+)

นั่นแน่นอนอยู่แว้วเพื่อน เอาลุงคนนั้นไปด้วยนะ 555+
อ่อ อย่าลืมถุงนอนด้วยนะเบิ้ลเด๋วน้าอ๊อดหนาว อิอิ

อ่าห้า ใด้แนวร่วม อิอิ

ถูกกกกกกกกก:biggrin:

ยูเอ้ย ตอนเช้า ไม่ใช่ต้อนเช้าเว้ย โอ้ยยยย:brick:

ps.กำหนดการไปบางแสนเด๋วผมนัดอีกทีนะครับ ขอเคลียงานที่บริษัทก่อนนะ อิอิ
หือ...บางแสน!!!...มานอยู่โตงหนายหว่า?!!! :brick: :wink:

โอ้วววววววววววววววว สอบเสร็จแย๊ววววว
ไม่ได้เข้ามา 4 วัน กระทู้ไหลไป 6 หน้า คุณพระคุณเจ้า ขยันโพสอะไรกันนักกันหนาอย่างงี๊เนี้ยยยยยย 5555555

กระทู้นี้จะให้ยาวไปถึงไหนครับพี่น้อง

ปล.สอบเสร็จกันรึยังครับพวกพ่อหนุ่มรักเรียนทั้งหลาย
ตั้งแต่พี่ต้นออกจากคุกมานี่ คึกเชียวนะพี่ เดี๋ยวผมโทรจิกเอง ไม่ต้องห่วง 5555555

ผมขอประกาศออกจาก cefiro rangsit เนื่องจากอะไรหลายๆอย่าง
ไม่มีเวลาไป meeting ผิดนัดเพื่อนๆตลอด และอีกหลายๆเรื่อง
จึงขอออกจากการเป็นสมาชิกของ cefiro rangsit ........

*แล้วถ้ามีอะไรให้ผมช่วยเหลือยินดีนะครับ a31521
เฮ้ย ไรวะโน๊ต อย่าเพิ่งๆ พี่คนละวะไม่ยอมให้ไป เดี๋ยวไปนั่งกินเหล้าบ้านมึงซะเลยนิ

เอาละ หลังจากที่ได้ยินข่าวมานานหลายวัน ยังไม่ได้เข้ามาดู วันนี้ผมเข้ามาแระ ล่าสุดได้ข่าวมาว่า สติ๊กเกอร์หลุดออกจากกระจกไปแล้ว นี่คือครั้ง ที่ 2 ที่ 521 ได้ ประกาศ เช่นนี้ ขอให้ทุกคนเคารพในการตัดสินใจของเค้า เรามา ขอบคุณ และอวยพรให้ในฐานะที่ ร่วมกันสร้าง กลุ่มนี้ขึ้นมา

ถึง a31521 เพื่อนรัก

นับแต่วันแรกที่ปั๊ม เจท ได้รู้จัก พูดคุย รู้สึกยินดีและเป็นเกรียติ์อย่างยิ่งที่ได้มาคบหากัน ฝ่าฟัน อุปสรรค์มากมาย ร้อยพัน จาก คนรอบตัว ให้ความช่วยเหลือ พร้อมเข้าใจ ร่วมแรงร่วมใจผลักดันให้เกิด บ้านหลังเล็กๆ ที่อบอุ่นนี้ขึ้นมา แต่ทุกสิ่งทุกอย่างย่อมเป็นไปตามเวลา มีเข้ามา ต้องมีจากไป ถึงการจากไป จะไปแบบไม่เข้าใจกันบ้าง แต่อยากให้นายเก็บความรู้สึกดีๆ ที่ ทุกคน พยามจะรักษาบ้านหลังนี้ด้วยน้ำใจ อาจจะมีค่าเพียงน้อยนิด แต่ ขอให้เก็บไว้ แม้อาจจะเป็นส่วนที่ลึกที่สุดของหัวใจ อยากให้นายเก็บมันไว้ เพราะทุกอย่าง พวกเรา สรรสร้างขึ้นมาด้วย หัวใจ สู่หัวใจ พวกเราจะยินยอมเป็นความทรงจำ ที่นายอาจจะไม่เคยจำ แต่พวกเรา จะไม่มีวันลืม

Cef@RungSit ขอขอบคุณ a31521 มากๆครับ
มีเงี่ยนงำ ยังไงวะ ห้วย
ไม่ได้เข้ามาแค่ 4 วัน มีเรื่องซะแล้ว

55555555555+ ออกทะเล อีกแล้ว ผม ว่า มัน ก้อ น่าไปนะ ไม่ไกล ด้วย ที่ ไปมา ย่องๆ ไป ก้อ ชั่ว โมงเดียวถึง จะไปไหม ละ ไปก็ไป
ย่อง ดูมันพูด เวร ย่องด้วยความเร็ว 200

นั่นถึงขนาดจำไม้ใด้เลยเรอะ ไม่ธรรมดาแว้ววว 555+:dribble: :dribble:
เอ๊า ก็วันนั้นคนที่นอนในรถนั่นชื่อ น้าแอ๊ดโลมาเมาขี้ นี่พี่เหน่ง 5555555

อ้าวไปไหนไปด้วยคราบ.555.............................ดูตังก่อนครับ.555+

โอ้วววววววววววววววว สอบเสร็จแย๊ววววว
ไม่ได้เข้ามา 4 วัน กระทู้ไหลไป 6 หน้า คุณพระคุณเจ้า ขยันโพสอะไรกันนักกันหนาอย่างงี๊เนี้ยยยยยย 5555555

ตั้งแต่พี่ต้นออกจากคุกมานี่ คึกเชียวนะพี่ เดี๋ยวผมโทรจิกเอง ไม่ต้องห่วง 5555555

เฮ้ย ไรวะโน๊ต อย่าเพิ่งๆ พี่คนละวะไม่ยอมให้ไป เดี๋ยวไปนั่งกินเหล้าบ้านมึงซะเลยนิ

มีเงี่ยนงำ ยังไงวะ ห้วย
ไม่ได้เข้ามาแค่ 4 วัน มีเรื่องซะแล้ว

ย่อง ดูมันพูด เวร ย่องด้วยความเร็ว 200

เอ๊า ก็วันนั้นคนที่นอนในรถนั่นชื่อ น้าแอ๊ดโลมาเมาขี้ นี่พี่เหน่ง 5555555
เด๋วปั๊ด.. เอารูปกิ๊กน้ามาโพสโชว์น้าหนิงซะนี่..อุ๊บส์!!!:eeek:

:wink: :smile: :biggrin:

เด๋วปั๊ด.. เอารูปกิ๊กน้ามาโพสโชว์น้าหนิงซะนี่..อุ๊บส์!!!:eeek:

:wink: :smile: :biggrin:

555 โห จัดมาเลยน้าแอ๊ด ระดับผมแล้ว สะอาด โปร่งใส ตรวจสอบได้

ฝากให้บอมกับโน๊ต พี่ยังไม่รู้เรื่องว่ามึงสองคนมันยังไงกัน แต่ให้ดูไว้ เผื่อจะได้เย็นลงบ้าง รูปคู่ในตำนานเซฟรังสิต

ไฟล์แนบ

132.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 70
ไปบ้านโน๊ตกัน................

ไปวันไหนอะพี่ยู..

เคร๊ ไอ้ยู ไรของมึงเนี้ย

ว่าแต่เซฟรังสิต ใครจะลงควอเตอร์ไมล์บ้าง ไปวิ่งกันขำๆ อย่างน้อยก็ได้เทสเวลารถตัวด้วยเองไง แพ้ชนะไม่สำคัญ ไว้แค่รู้ Limit ของรถเราก็พอ

ส่วนตัวผม ลงรุ่น LPG แน่นอน ส่วนแบร็คเก็ตอาจจะลงรุ่น 16 วิด้วย เดี๋ยวขอดูอีกที

พี่ชล ลงแทร็คมาหวดผมด้วยนะพี่ :sexy_girl::sexy_girl::sexy_girl:

ไฟล์แนบ

57.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 70
    67 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 72
    64.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 70
    61.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69
    83.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69
ขนาดตัวอักษร : เพิ่มขนาด | ลดขนาด
[TBODY] [/TBODY]
[FONT=MS Sans Serif, EucrosiaUPC, FreesiaUPC, DB ThaiText][FONT=MS Sans Serif, EucrosiaUPC, FreesiaUPC, DB ThaiText][/FONT][/FONT]
[FONT=MS Sans Serif, EucrosiaUPC, FreesiaUPC, DB ThaiText][FONT=MS Sans Serif, EucrosiaUPC, FreesiaUPC, DB ThaiText]เ พื่ อ น กับ เ พื่ อ น แ ท้ . . [/FONT][/FONT]

[FONT=MS Sans Serif, EucrosiaUPC, FreesiaUPC, DB ThaiText]เพื่อนทั่วไป : ไม่เคยเห็นคุณร้องไห้ [/FONT]
[FONT=MS Sans Serif, EucrosiaUPC, FreesiaUPC, DB ThaiText]เพื่อนแท้ : มีหัวไหล่ไว้คอยซับน้ำตาคุณ [/FONT]

[FONT=MS Sans Serif, EucrosiaUPC, FreesiaUPC, DB ThaiText]เพื่อนทั่วไป : จะไม่รู้ชื่อพ่อแม่ของคุณ [/FONT]
[FONT=MS Sans Serif, EucrosiaUPC, FreesiaUPC, DB ThaiText]เพื่อนแท้ : จะมีเบอร์ของท่านไว้ในสมุดจดโทรศัพท์ของเขา[/FONT]
[FONT=MS Sans Serif, EucrosiaUPC, FreesiaUPC, DB ThaiText] [/FONT]
[FONT=MS Sans Serif, EucrosiaUPC, FreesiaUPC, DB ThaiText]เพื่อนทั่วไป : จะถือขวดไวน์ติดมือมางานปาร์ตี้ของคุณ [/FONT]
[FONT=MS Sans Serif, EucrosiaUPC, FreesiaUPC, DB ThaiText]เพื่อนแท้ : จะมาแต่วันเพื่อช่วยเตรียมงาน [/FONT]

[FONT=MS Sans Serif, EucrosiaUPC, FreesiaUPC, DB ThaiText]เพื่อนทั่วไป : อยากคุยกับคุณถึงปัญหาของเขา [/FONT]
[FONT=MS Sans Serif, EucrosiaUPC, FreesiaUPC, DB ThaiText]เพื่อนแท้ : อยากช่วยปัดเป่าปัญหาของคุณออกไป [/FONT]

[FONT=MS Sans Serif, EucrosiaUPC, FreesiaUPC, DB ThaiText]เพื่อนทั่วไป : เวลามาเยี่ยมคุณจะทำตัวเยี่ยงแขก [/FONT]
[FONT=MS Sans Serif, EucrosiaUPC, FreesiaUPC, DB ThaiText]เพื่อนแท้ : จะตรงรี่ไปเปิดตู้เย็นและบริการตนเอง [/FONT]

[FONT=MS Sans Serif, EucrosiaUPC, FreesiaUPC, DB ThaiText]เพื่อนทั่วไป : คิดว่ามิตรภาพจบลงเมื่อเกิดการทะเลาะถกเถียง [/FONT]
[FONT=MS Sans Serif, EucrosiaUPC, FreesiaUPC, DB ThaiText]เพื่อนแท้ : รู้ดีว่านั่นจะมิใช่มิตรภาพ [/FONT][FONT=MS Sans Serif, EucrosiaUPC, FreesiaUPC, DB ThaiText]จนกว่าคุณได้เคยวิวาทกัน [/FONT]

[FONT=MS Sans Serif, EucrosiaUPC, FreesiaUPC, DB ThaiText]เพื่อนทั่วไป : คาดหวังให้คุณอยู่เคียงข้างเขาเสมอ [/FONT]
[FONT=MS Sans Serif, EucrosiaUPC, FreesiaUPC, DB ThaiText]เพื่อนแท้ : คาดหวังที่จะอยู่เคียงคุณตลอดไป [/FONT]

เคร๊ ไอ้ยู ไรของมึงเนี้ย

ว่าแต่เซฟรังสิต ใครจะลงควอเตอร์ไมล์บ้าง ไปวิ่งกันขำๆ อย่างน้อยก็ได้เทสเวลารถตัวด้วยเองไง แพ้ชนะไม่สำคัญ ไว้แค่รู้ Limit ของรถเราก็พอ

ส่วนตัวผม ลงรุ่น LPG แน่นอน ส่วนแบร็คเก็ตอาจจะลงรุ่น 16 วิด้วย เดี๋ยวขอดูอีกที

พี่ชล ลงแทร็คมาหวดผมด้วยนะพี่ :sexy_girl::sexy_girl::sexy_girl:

ไปคร๊าบลลง LPG เหมียนกาน:rolleyes:

ร๊ากกกๆ กันชาตินี้ ดี ดี๊ ดี กว่าชาติไหนๆ อิอิ

โอ๊ย!!! ร้อนจังเว้ยยย..........

OHM says:

<DIR]แล้วคลอง 5 ไปปะ

</DIR]
-

ไม่รู้ ว่ะ

จะลงหรือ เปล่า.........................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม