• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ครือที่จาใช้มัน ราวๆครึ่งแสน เอ่อเอามาให้หน่อยนะ 555+:brick:
ตกรงอะไรมันพังกันแน่.......เกียร์พัง พลานยันเครื่องหรือเปล่า.........:wink: ว่าแต่ยามเย็นฮากันจริงมุกมากเหลือเกินนะครับพี่นอ้ง Cef@RangSit ว่าแต่อยากอยู่เหมือนกันแต่ยังไม่ว่าง ว่าแต่วันศุกร์บอมสอบเสร็จใช่ใหมละ:dribble:

เขร้ๆๆๆๆ......กะทู้รังสิตขยับวันละ5หน้า :sweat:

เซรงหวะ เห็น หน้า แรก พี่ยู้ มาโพส ไอ้ เรา กะ มา ตอบเต้ม ที่ เลย ดู พี่ แก โพส ดิ เมื่อไหร่จะเลิกเนี่ย

คำ อื่น กู พิมพ์ ไม่ ถูก โว้ย
............................ มัน พิมพ์ ง่าย :byebye:

ตกลงมึงจะรับเลี้ยงหรือรับเลื้อยวะบอม ติดเชื้อไอ้ยูไปอีกคนแล้ว เคร๊ 5555

*พี่เหน่งศรีมณีเด้ง เกียร์ 4 เข้าได้ยังพี่

โทษ ที
เชื้อ กู มัน เเรง ว่ะ

:boss:

ตกลงมึงจะรับเลี้ยงหรือรับเลื้อยวะบอม ติดเชื้อไอ้ยูไปอีกคนแล้ว เคร๊ 5555

*พี่เหน่งศรีมณีเด้ง เกียร์ 4 เข้าได้ยังพี่

ไม่ ไป ขอ ซื้อ เกียร์ 4 อย่าง เดี่ยว อ่ะ พี่เหน่ง (ศรีมณีเด้ง...ชอบคำนี้อ่ะ)

หรือ ว่า เค้า ไม่ ขาย:biggrin:

บอมป์เอ้ย.....ท่อแว้คมันมีปัญหาบ่อยนี่ ไม่ลองเดินเป็นท่อแป๊ปไปเลยล่ะ มันทำได้มะ..

รังสิตนี่มานอยู่ตรงหนายกั๊บ?!!! :wink:

ท่าจะเมาตลอดเวลาเลยนะเนี่ยน้าแอ๊ด

*น้าแอ๊ดโลมาเมาขี้ 555555 ผมชอบคำนี้จริงๆ 55555

ท่าจะเมาตลอดเวลาเลยนะเนี่ยน้าแอ๊ด

*น้าแอ๊ดโลมาเมาขี้ 555555 ผมชอบคำนี้จริงๆ 55555
ทึ้งจาเมา..ก็ไม่เคยกัวเมียเหมือน..อุ๊บส์!!!....:eeek: :biggrin:

ปล. ยังมะด้ายว่าครายน๊า... :wink:

ใครว่ากลัว เค้าเรียกว่า ด้วยความเคารพอย่างสูงครับน้า 5555

ใครว่ากลัว เค้าเรียกว่า ด้วยความเคารพอย่างสูงครับน้า 5555
เชื่อคับ...กิตติศัพท์โด่งดังซะขนาดนั้น!!!:eeek: :wink:

กร๊ากกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆ............:biggrin:

55555555555555 ไม่รู้จะพิมพ์อะไร 55555555555 มึนๆๆๆๆ

โห พี่เหน่งศรีมณีไฮโซ

อยากร่วมก๊วนด้วยอ่ะพี่น้อง...ทำไง..ที่พักพิงอยู่แถวดอนเมืองอ่ะพี่น้อง...ไม่รู้ว่าต้องเป็นa31อย่างเดียวป่าว...ของผมมันa32ง่ะพี่น้องอิอิ

ยินดีต้อนรับค่ะ อันตัวเราชื่อ..OHM :sweet_kiss:
ขับ A32 เช่นกัน..ถ้าสงสัยอะไรทิ้งเบอร์ไว้เลยจ้า เดี๋ยวเราจะโทรไปตอบ คริคริ...:augenrollen:

ยินดีต้อนรับค่ะ อันตัวเราชื่อ..OHM :sweet_kiss:
ขับ A32 เช่นกัน..ถ้าสงสัยอะไรทิ้งเบอร์ไว้เลยจ้า เดี๋ยวเราจะโทรไปตอบ คริคริ...:augenrollen:

ป้าคนนี้แหละครับ ชอบกินเด็ก คุณ KEN อย่าพลาดเชียวนะ 5555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม