Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

.........ทจด.........

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,022
เออพี่ ตกลง เรื่อง ลง หนังสือ ใคร จะไป อ่ะครับ ถ้าไม่มีคนไปอ่ะ ต้องแจ้งให้ชมรมทราบด้วยนะครับ เพราะ จะได้ เอาสิทธิ์ไปให้ ทางกลุ่มอื่น แต่ ถ้ามีใครว่า แล้ว อยากลงหนังสืออ่ะ เสนอมาเลย นะ ครับ โอกาศ มัน หาอยาก ส่วนผม ขอสละสิทธิ์ ให้สมาชิคในกลุ่มครับ ผม จะ รอลง ของ รังสิต ที เดียว เลย

• #2,023

พี่บอย 71 เอาเกมส์ ปริศนามาให้เราเล่นกันอีก แล้ว เอาพวกเรา ชาวรังสิต แกะคำ ดูสิ เค้า ด่า อะไร 55555555555555555+

พี่เหน่ง จะไปเอารถเมื่อไหร่ครับเนี่ย ทำ ทั้ง คัน ทำไป 6 เดือน ซ่อมประดูอย่างเดียวไม่น่าจะเกิน 2 เดือนนะครับ 55555555555+
แล้ว อย่าลืมให้เค้าใส่ ที่ฉีดน้ำให้เลย ละ ไปทีเดียว
รถเสร็จแล้วเด๋วออกไปเอา:burn:

เออพี่ ตกลง เรื่อง ลง หนังสือ ใคร จะไป อ่ะครับ ถ้าไม่มีคนไปอ่ะ ต้องแจ้งให้ชมรมทราบด้วยนะครับ เพราะ จะได้ เอาสิทธิ์ไปให้ ทางกลุ่มอื่น แต่ ถ้ามีใครว่า แล้ว อยากลงหนังสืออ่ะ เสนอมาเลย นะ ครับ โอกาศ มัน หาอยาก ส่วนผม ขอสละสิทธิ์ ให้สมาชิคในกลุ่มครับ ผม จะ รอลง ของ รังสิต ที เดียว เลย

สละสิทธิ์ เช่นกันครับ

....................

พี่บอย 71 เอาเกมส์ ปริศนามาให้เราเล่นกันอีก แล้ว เอาพวกเรา ชาวรังสิต แกะคำ ดูสิ เค้า ด่า อะไร 55555555555555555+

............................เดาไม่ออก

มีใบ้ มั้ย

ผมคิดว่า หลังไมค์ ดีกว่าครับ พูดหน้าเว๊ปเดี๋ยวของเข้าตัวอีก

ตกลง โกคาร์ท เป็น เสาร อาทิต แรก ของเดือน มีนา โอเค ปะ

นอกรอบกันที่ไหนเมื่อไหล่ดีครับ ... แต่ ...
อาทิศนี้ผมไม่ว้างนะครับไปธุระที่ จันทบุรี กลับวันอังคารครับพี่น้อง:byebye:

วันนี้ผมเข้าสนามใครสนใจเชิญนะครับ

เราจะอยู่แบบเพื่อนพี่น้องกันสถานเดียว และอีกอย่างก็จะไม่เอาบอร์ดย่อยแยกออกไปเป็นกลุ่มรังสิตด้วย ให้กระทู้เรามันเกะกะชาวบ้านใน General Board แบบนี้ต่อไปแหละดีที่สุด 5555

ชอบคำพูดนี้จิงๆ ได้ใจมากๆ:biggrin:

.........จู๋ เท่า เด็ก.........ถูก ต้อง นะ ก๊าบ...:byebye:

• #2,035
หมดไปเกือบ 2 เฮ้อ.................สวยไหม พี่น้อง

ไฟล์แนบ

65.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 87
สะอาดเรียบร้อยดีอ่ะบอมป์........

คืออะไรขยายความให้เครียร์หน่อยครับ..ไม่เข้าใจว่าจะสื่ออะไร..
ถ้าไม่รบกวนจนเกินไปช่วยแปลให้หน่อยนะครับ...ขอบคุณ....:verwirrt: :verwirrt:

คืออะไรขยายความให้เครียร์หน่อยครับ..ไม่เข้าใจว่าจะสื่ออะไร..
ถ้าไม่รบกวนจนเกินไปช่วยแปลให้หน่อยนะครับ...ขอบคุณ....:verwirrt: :verwirrt:
อ้าวววว ปิ๊ดๆๆๆๆๆๆ:brick:

สวยดีคัรบบอม.........วันนี้ใครมีแผนจะไปไหนกันบ้างครับ:dribble: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม