Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เมื่อวันศุกร์ไปสนามคลอง5มา.แม่งมี 200sxสีดำแม่งชนกระจายเลย...กลัววะคาตาเลย....สาด.....ถ้าไม่มีโรล์บารนะสงสับคนขับไม่รอด....เดี๋ยวเอารุปมาให้ดู

เมื่อวันศุกร์ไปสนามคลอง5มา.แม่งมี 200sxสีดำแม่งชนกระจายเลย...กลัววะคาตาเลย....สาด.....ถ้าไม่มีโรล์บารนะสงสับคนขับไม่รอด....เดี๋ยวเอารุปมาให้ดู

เห็นแล้วอ่ะโน๊ตสภาพขวาพังเยอะเลยนิ

นึกถึงอนาคต ถ้าเรามีกันเยอะๆขึ้นไปเรื่อยๆ วันนึงที่เรา meeting กันจะมีร้านไหนมีลานจอดเรือลำยาวๆหลายลำใด้มั่งอ่ะ หุหุ:biggrin:

รบกวนหน่อยครับ คือว่าเวลาเปิดแอร์มันมีเสีงดังมาจากพัดลมตรงคนนั่งครับ อาการนี้เขาเรียกว่าอะไรมันเสียครับ และหาใด้ที่ไหน ราคาเทาไรครับ รบกวนหน่อยครับ

นึกถึงอนาคต ถ้าเรามีกันเยอะๆขึ้นไปเรื่อยๆ วันนึงที่เรา meeting กันจะมีร้านไหนมีลานจอดเรือลำยาวๆหลายลำใด้มั่งอ่ะ หุหุ:biggrin:

ท่าจะยากหน่อย ขับเรือต้องทำใจ :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,066
1. สวัสดีครับ มิตรรักแฟนเพลง รังสิต โทษ ที ที่หายไปนาน เลย มาเช็คชื่อแล้วครับ
2. คุณต๊ากครับ ยินดีต้อยรับเข้าสู่ รังสิตครับ มี อะไร อยาก ออกความคิดเห้น หรือ เสนอ ร้านเที่ยว อย่างไร เชิญได้ครับ ยินดีตอนรับครับ
3. เรื่อง 200 Sx ที่ชนแล้ว คนขับรอดได้เพราะโรบาร์ โนสมันเอามาโฆษนาครับ มันจะไห้เราใส่โรบาร์ กับมัน เพราะ จะได้จอด กันหมด เหอๆๆ กี่ อาทิตหวะโน๊ส
4. ผมอยากรู้ว่า เมื่อวันเสาร์ ที่ 9 ใคร ไปถ่าบรูปลงหนังสือบ้าง ครับ
5. อาทิตย์หน้า กลางสัปดาห์ เรา นัดมา เจอกัน นอกรอบหน่อยไหมครับ คิดถึงมากๆ เลย

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
บอมครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,067
1. สวัสดีครับ มิตรรักแฟนเพลง รังสิต โทษ ที ที่หายไปนาน เลย มาเช็คชื่อแล้วครับ
2. คุณต๊ากครับ ยินดีต้อยรับเข้าสู่ รังสิตครับ มี อะไร อยาก ออกความคิดเห้น หรือ เสนอ ร้านเที่ยว อย่างไร เชิญได้ครับ ยินดีตอนรับครับ
3. เรื่อง 200 Sx ที่ชนแล้ว คนขับรอดได้เพราะโรบาร์ โนสมันเอามาโฆษนาครับ มันจะไห้เราใส่โรบาร์ กับมัน เพราะ จะได้จอด กันหมด เหอๆๆ กี่ อาทิตหวะโน๊ส
4. ผมอยากรู้ว่า เมื่อวันเสาร์ ที่ 9 ใคร ไปถ่าบรูปลงหนังสือบ้าง ครับ
5. อาทิตย์หน้า กลางสัปดาห์ เรา นัดมา เจอกัน นอกรอบหน่อยไหมครับ คิดถึงมากๆ เลย

รายชื่อสมาชิค Cef@RungSit
1 พี่เหน่ง วัยทองใจร้อน
2 พี่แชมป์ ริชาร์ด (เกียร์มัว)
3.พี่หนิง (ไม่เอาดีกว่ากลัว)
4.พี่เอก แตงโม
5.พี่ชล
6. พี่อาท
7. พี่ยู กลอลั่ม
8. น้องนุ่น วุ่นวือ
9. บอม
10. โน๊ส ตาโนสแว๊ปๆ
11. พี่ต้น JZ
12. พี่แบงก์
13. มี่ โดเรมี่ (แมร่งหายไปเลย)
14. โอม กิ๊กทั่วไทย
15. พีท ลูกทรพี
16. พี่ต้อม ชูวิทย์
17. พี่นัท ผู้ชายทั่วถึง (ผมเห็นไปทั่วเลย)
18. พี่ต๊าก
19. พี่ดั๋น
20. พี่ออม

และแขก ประจำกระทู้ คือ น้าเบิ้ล และ น้า อ๊อดครับ

ปล. มันขาดใครไปอีก รึ ป่าวครับผม จำไม่ค่อยได้ถ้าลืม กรุณาแจ้งด้วยครับผมนึกไม่ออกจริงๆ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
บอมครับ

รบกวนหน่อยครับ คือว่าเวลาเปิดแอร์มันมีเสีงดังมาจากพัดลมตรงคนนั่งครับ อาการนี้เขาเรียกว่าอะไรมันเสียครับ และหาใด้ที่ไหน ราคาเทาไรครับ รบกวนหน่อยครับ

ในนั้นมีหนูแนะนำให้ทำการเอาแมวมาเลี้ยงในรถครับ อิอิ

ว2.ทราบ.......ครับ

ผมไม่ได้มาโฆษณานะครับแค่มาเล่าสู่กันฟังเฉยๆ ...:frown: :super:

ไฟล์แนบ

50.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 79
    57.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 162
    46.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71
วันไหนเมื่อไหล่ก็นัดมานะครับ นอ้งบอม คิดถึงทุกคนอยู่เหมือนกันครับ

ใครมีไฟท้าย24vสภาพดีดีขายผมมั่งครับ ขอราคาไม่แรงนะครับ อิอิ ผมอยู่บางปะอินครับ ขอไม่เกิน3500จะมีไหมนะ

ราคา 3500 น่าจะได้ 24v ท้ายดำครับผม ราคานี้หาได้ทั่วไปตามเซียงกงเลยครับ มือสองที่ถอดออกขายกันเนี่ย ก็ขายกันราคานี้หรือต่ำกว่านี้ครับ

เหมือนรถไอ้ยูแหงๆ เลย เปิดแอร์แล้วมีเสียงดังแต่กๆๆ เป็นระยะๆ จากพัดลมโบลวเวอร์อะครับ ลองถอดมันออกมา แกะใบพัดแล้วหาโซแน็กฉีดๆ ดูก่อนอะครับพี่นัท
โบลวเวอร์เป็นตัวในรูปอะครับ

attachment.php

จ๊าบจริงๆ ทิ้งทวนก่อนสอบ ได้เลย วะฮะฮ่าๆๆๆ เปรี้ยวปาก แบล่บๆๆ

ผมไม่ได้มาโฆษณานะครับแค่มาเล่าสู่กันฟังเฉยๆ ...:frown: :super:

เงินก็น้อยแต่อยากใส่โรลบาร์ใจจะขาด นี่ก็กะว่าจะเอา pvc มาลนไฟแล้วดัดทำโรลบาร์ลวงโลกเล่นๆ แล้วนะเนี่ย 555555

* แค่คิดเล่นๆ แต่ยังไม่ได้ทำนะ แต่กะว่าจะลองทำจริงๆ :sexy_girl:

ราคา 3500 น่าจะได้ 24v ท้ายดำครับผม ราคานี้หาได้ทั่วไปตามเซียงกงเลยครับ มือสองที่ถอดออกขายกันเนี่ย ก็ขายกันราคานี้หรือต่ำกว่านี้ครับ

เหมือนรถไอ้ยูแหงๆ เลย เปิดแอร์แล้วมีเสียงดังแต่กๆๆ เป็นระยะๆ จากพัดลมโบลวเวอร์อะครับ ลองถอดมันออกมา แกะใบพัดแล้วหาโซแน็กฉีดๆ ดูก่อนอะครับพี่นัท
โบลวเวอร์เป็นตัวในรูปอะครับ

จ๊าบจริงๆ ทิ้งทวนก่อนสอบ ได้เลย วะฮะฮ่าๆๆๆ เปรี้ยวปาก แบล่บๆๆ

เงินก็น้อยแต่อยากใส่โรลบาร์ใจจะขาด นี่ก็กะว่าจะเอา pvc มาลนไฟแล้วดัดทำโรลบาร์ลวงโลกเล่นๆ แล้วนะเนี่ย 555555

* แค่คิดเล่นๆ แต่ยังไม่ได้ทำนะ แต่กะว่าจะลองทำจริงๆ :sexy_girl:

ว่าจะไปทำอยู่ แต่ไม่ถูกหวย
...........................

ทำเบรกก่อนดีหว่า

ใครมีไฟท้าย24vสภาพดีดีขายผมมั่งครับ ขอราคาไม่แรงนะครับ อิอิ ผมอยู่บางปะอินครับ ขอไม่เกิน3500จะมีไหมนะ[/quote]

เซียงกงรังสิตอะ..ไปดูอะยัง น่าจะมีนะ ไปไม่ถูกบอกเจ๊ได้นะ..:rolleyes:

ไอ้ แชมปี้ มาทำให้ด้วยนะ

ขอบใจ..........

ขอขอบคุณครับแชทป์ เดี๋ยวจะรองไปทำดูครับผม:tongue:

ใครมีไฟท้าย24vสภาพดีดีขายผมมั่งครับ ขอราคาไม่แรงนะครับ อิอิ ผมอยู่บางปะอินครับ ขอไม่เกิน3500จะมีไหมนะ[/quote]

เซียงกงรังสิตอะ..ไปดูอะยัง น่าจะมีนะ ไปไม่ถูกบอกเจ๊ได้นะ..:rolleyes:
เคยผ่าน แต่มันอยู่โซนไหนล่ะครับพี่โอม

แอบสังเกตุการณ์ชาวรังสิต มีเฮ ตามบางเน้อ

โหลๆๆ เทส+ขุด อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม