• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โน๊ต....

ของของโน๊ต กี่นิ้วอ่ะ

ถ้า ลง 3 นิ้ว ทั้งเส้นมันจะดังมากเปล่า
ใส่กับปลาย ใส้ตรง

ป้าเหน่ง

ไม่หา หม้อน้ำ มาปล่อยมั่ง เหรอ

กะทู้นี้มันไหลเร็วนักฟระ อ่านไม่ทันแร้ววววววว...

โน๊ต....

ของโน๊ต กี่นิ้วอ่ะ

ถ้า ลง 3 นิ้ว ทั้งเส้นมันจะดังมากเปล่า
ใส่กับปลาย ใส้ตรง
อืม... มันเริ่มคุยใหญ่คุยโต:brick:
ป้าเหน่ง
ไม่หา หม้อน้ำ มาปล่อยมั่ง เหรอ
หม้อน้ำไม่มี มีแต่หม้อหุงข้าวนะ เอายี่ฮ้อไรอ่ะ
เออ ว่าแต่ 2 เจมันต้องใช้หม้อน้ำ 2 ใบป่ะ อิอิ:brick:
วันหลังพาไปหน่อยได้ป่าวครับพี่ สุดหล่อ
เจรจากะป๋าลองง่ายกว่าไม๊ แกอยู่หลักสี่เอง

เอิ๊กๆๆ แล้วโอมกี่นิ้วอ่า ^0^

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,090
สวัสดีครับเพิ่งกลับจากกินหมูกะทะ กับนายโน๊สมา เหอๆๆๆ อิ่มโคตรๆ

สวัดดีครับทุกๆคน.......:boss: แชมป์ผมลองถอดมาดูแล้วครับ คือว่าบูชตัวล้างมันตายคือมันไม่หมุนเฉพาะแกน มันหมุนทั้งตัวนอกเลยมันถึงดัง แต่ตอนนี้มันหายดังแล้วครับ :byebye:............. แต่มันเปิดติดแค่เบอร์เดียวคือ แรงสุดเลยครับ แต่อีก สองเบอร์มันไม่ติดแต่คอมแอร์มันทำงานนะครับ อย่างนี้อะไรมันเสียครับ ใช้สวิตหรือเปล่า:sweat: :embarrassed: ........ขอแค่เดือนละอย่างก็พอแล้วววววววว.................:cry: :cry:

สวัดดีครับทุกๆคน.......:boss: แชมป์ผมลองถอดมาดูแล้วครับ คือว่าบูชตัวล้างมันตายคือมันไม่หมุนเฉพาะแกน มันหมุนทั้งตัวนอกเลยมันถึงดัง แต่ตอนนี้มันหายดังแล้วครับ :byebye:............. แต่มันเปิดติดแค่เบอร์เดียวคือ แรงสุดเลยครับ แต่อีก สองเบอร์มันไม่ติดแต่คอมแอร์มันทำงานนะครับ อย่างนี้อะไรมันเสียครับ ใช้สวิตหรือเปล่า:sweat: :embarrassed: ........ขอแค่เดือนละอย่างก็พอแล้วววววววว.................:cry: :cry:
หนูจากไปแล้วแมวยังอยู่ อิอิ:wink:

กลับมาแว้วๆๆครับพี่น้อง 5555 คิดถึงทุกคนครับเมื่อไหลจะเจอกันดีครับ

บอมจะเจอกันวันโทรบอกพี่ด้วยจะได้ เตรียมตัวโสด:smile:

สวัสดีครับเพิ่งกลับจากกินหมูกะทะ กับนายโน๊สมา เหอๆๆๆ อิ่มโคตรๆ

ไปกินถึงโรงแรมสยามเลยนะพี่น้องไกลปะ......ไปกินจริงๆแต่แถวๆนั้นครับ:biggrin:

ไปกินถึงโรงแรมสยามเลยนะพี่น้องไกลปะ......ไปกินจริงๆแต่แถวๆนั้นครับ:biggrin:
เงินทองรั่วไหลออกนอกชุมชนอีกแล้วไอ้พวกนี้ ดันโทรมาชวนด้วยนะ เหอๆๆ งานเยอะจริงๆว่ะ:boss:
555+ถามนุ่นดูดิว่ากี่นิ้ว...:sexy_girl:
อ้าววววว!!! นุ่นมันรู้ใด้ไงเนี่ย

ไฟล์แนบ

56.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 80
แอบสังเกตุการณ์ชาวรังสิต มีเฮ ตามบางเน้อ

อ้าวเฮ๊ยยยยยยยยยยย พี่ต้นค้ายาบ้า ออกจากคุกแล้วเหรอพี่ หายไปนานโครดๆ อะ เดี๋ยวคราวนี้ผมโทรตาม ไม่ต้องห่วง

อะ อาจจะเป็นที่หน้าจอแอร์อะพี่นัท ลองหาสับหน้าจอแอร์ดูก่อนอะครับ แต่ถ้าไม่หายค่อยไปไล่ตัวอื่นต่อ

เคร๊ กินของหวานเสร็จก็ไปล่อของคาวกันต่อเลยเรอะ ไอ้สองคนนี้ สุดจริงๆ พับผ่าๆๆๆ

* อิจฉาตาร้อน 555555555

** ช่วง 2 วันนี้ผมติดประชุมยาวๆ บ่อยอะ ไม่ค่อยได้อยู่โต๊ะ เวลาจะโพสที ผมเลยโพสอ้างถึงคนโน้นคนนี้โคดยาวเลย 5555

เงินทองรั่วไหลออกนอกชุมชนอีกแล้วไอ้พวกนี้ ดันโทรมาชวนด้วยนะ เหอๆๆ งานเยอะจริงๆว่ะ:boss:
ไปกินหมูกะทะกันจริงๆไม่มีใครเชื่อเลย...หึหึ

อ้าววววว!!! นุ่นมันรู้ใด้ไงเนี่ย

คนละนุ่นพี่ที่พูดถึงนุ่นเพื่อนโอมเค้า:burn:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม