Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จะไปแช่งเค้าทำไมอะพี่..
ไปกระทืบแม่งเลยดีกว่าทำกันแบบนี้..ไอ๊.ฟาย ย เอ๊ย!! :super:
ถ้ารู้ว่าใครจาเหลือไม๊น้องเซ็งๆๆ :super: จอดข้างบ้าน 3 วันเปิดผ้าคลุมมาสภาพเป็นงี้อ่ะ ใครทำล่ะทีนี้
"ถึงกลุ่มเราจะเล็กแต่ก็รักกัน" ..จริงครับพี่นอ้ง.....พี่เหน็งแล้วจะเข้าอู่เมื่อไหล่ครับ.........ก็ยั่งที่บอมวาละครับเราจะไปทำบุญกันบ้างดีไหมครับ.. แช้มป์สอบเสร็จแล้วหรือยนังครับ......:byebye: :dribble: <!-- / message --><!-- sig --]
เอาเข้าอู่แล้วตอนขับไปต้องเอามือจับประตูไปขางนึงอ่ะเซ็งๆๆๆ
พี่เหน่งลุย
แนะนำว่าหาคนที่ยังไม่ใด้ทำงานทำการดีกว่าไม๊ บางครั้งพี่ต้องไปอยู่ต่างจังหวัดหลายๆเดือนครับ:boss:
ตาโน๊ต....ลายเซ๊นเปิดเผยดีนิ แล้วพี่น้องเค้าไม่ว่ารึ เอาขนาดมาประจาณกัน
"ถึงกลุ่มเราจะเล็กแต่ก็รักกัน"
หยาม มาแก้ผ้าวัดกันเลยไม๊ อิอิ
งานเข้าอีกแล้วหลอนี้ พี่เหน่ง เซ็งแทนๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เซ็งเป็ดๆๆๆ
ผมสอบเสาร์ที่ 23 กับอาทิตย์ที่ 24 อะครับ ยังไม่ได้อ่านหนังสืออะไรเลย ฮือออออออ เสาร์นี้วันเกิดน้องสาวผมอะครับ ขอลากิจนะ แถมเสาร์หน้าโน้นก็อาทิตย์ก่อนสอบอีก ลากันยาวอะครับ ยันสอบเลย เศร้าาาาาา :cry:
ไปตั้งใจเรียนก่อนว่างแล้วค่อยมาว่ากันเนาะ

ทำบุญ กัน มั้ย

สิ้นเดือน

รอไอ้แชมป์ สอบเสร็จ

ทำบุญ ทำบุญ กัน มั้ย เห็นด้วยครับ ...........

ว่าแต่ไปทำบุญที่ไหนดีละ

วัดแถวๆๆๆรัชดาดีไหม:sexy_girl:​

วัดแถวๆๆๆรัชดาดีไหม:sexy_girl:​

ก็หน้าไปอู่ยนะมีอยูหลายวัดใชเปล่า............:biggrin: ร้อเล่นครับจะไปกันเมื่อไหล่ที่ไหนก็วามานะครับ:redface:

ทำบุญ ก็ต้องวัดสิจ๊ะ - -* อิอิ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,990
5555+ ตอนนี้ใส่ nadi ก้านยกแล้วคับ ท่าทาง จะ หมด กันอีกหลายบาท

เรื่องทำบุญ ทำกันใกล้ๆก้อพอครับถ้าเป็นไปได้ผมอยากได้วัดที่ไม่รวยมากไม่ต้องไปไกลถึงวัดโพ(ไซดอน)รัชดาหรอกครับ อันนั้นไว้ไปนอกรอบ

เรื่องส่งคนเข้าไปเป็นคณะทีมงานมหาเฮงของชมรม ผมขอประกาศตรงนี้เลยนะคับว่า ผม ไม่เข้าร่วมแน่นอน เพราะ ตัวผม ในฐานะ คนที่ตั้งกระทู้นี้ขึ้นมา และ เพื่อเป็นการตอบแทนน้ำใจของพี่น้องรังสิตที่ทำให้กระทู้นี้ ไม่หายไป ผมขอ ทุ่มเทให้กับเรื่องของพวกเราชาวรังสิตอย่างเดียวครับจะไม่ขอยุ่งเรื่อง ของชมรม แต่อย่างได หากมีใครที่สนใจและมีเวลา ว่างพอ อยากเข้าเป็นคณะกรรมการมหาเฮงของชมรม ผม ก้อไม่ขัดข้องแต่อย่างไร และจะยังให้การสนับสนุน เช่น กัน แต่ หาก พวกเราไม่มีใครเข้าไปมีส่วนร่วม และ เกิด โดน ลบ กระทู้ นี้ ขึ้นมา ผมขอประกาศว่า ถ้าไม่มี กระทู้นี้แล้วก้อไม่มี A 31600 เช่นกัน เพราะ กระทู้นี้ คือ ทุกสิ่งทุกอย่าง ที่ ผม เหลืออยู่ เป็น สิ่งสุดท้ายที่ ผม จะให้ใจ กับ กระทู้และคนในกลุ่ม ถ้าวันนึงไม่มี กระทู้ นี้ แล้ว ผมไม่อยู่ แล้ว หวังว่า พี่ น้องคงเข้าใจ นะครับ

ว่า แต่ว่า วันนี้ใคร อยาก เมาบ้าง มิตติ้ง นอกรอบ 5555555555+
0850754099

มีข่าวมาบอก พี่หนุ่มดอนโทรมาหาเมื่อก่อนเที่ยง บอกว่าให้ทางกลุ่มเราเอารถไป 2 คัน ไปถ่ายรูปลงหนังสือรถตามกระทู้นี้ที่ป๋าลองโพสไว้
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/6862

ใจผมเองอยากให้เป็นรถไอ้บอมกับไอ้ยู เพราะที่ดูๆ 2 คันนี้เป็น(งาม)หน้าเป็นตาให้รังสิตสุดแล้ว
ทั้ง 26โบบักควายที่ทำห้องเครื่องมาใหม่ กับ 2เจโบข้างนอกสดใสข้างในตะติ๊งโหน่ง น่าขับไปให้เค้าถ่ายสติ๊กเกอร์เซฟรังสิตลงไปสถิตย์ในหนังสือจัง 55555555555

แต่ก็แล้วแต่ความสมัครใจนะคราบ

ส่วนตัวผม ก็อยากไปอยู่นะ ชาตินี้ขอมีพื้นที่เล็กๆ ในหนังสือซะหน่อยก็ยังดี จะได้ไปซื้อหนังสือมาเก็บไว้ มีลูกแล้วจะได้ให้ลูกดูว่านี่รถพ่อเอง แหะๆ

แต่ดั๊น ติดเรียนวันเสาร์ตั้งแต่เช้ายันเย็นซะนั่น เลยอดซะ ซวยเลย

:cry::cry::cry:

• #1,992
เรื่อง ล หนังสือ เดี๋ยวไอ้โน๊ส มัน จัดให้พี่ ลง กัน ทั้ง กลุ่ม เลย 555555555555555+ ใช่ป่าว หวะ โน๊ส

• #1,994
วันที่ 9 ผม ไปสมนา ที่ พาราก้อนครับรถพวกเรา สวยๆ เยอะแยะ ครับใคร อยากไปได้เลยครับ ฏอกาศ แบบนี้หายาก นะครับ

วันที่ 9 ผม ไปสมนา ที่ พาราก้อนครับรถพวกเรา สวยๆ เยอะแยะ ครับใคร อยากไปได้เลยครับ ฏอกาศ แบบนี้หายาก นะครับ

เวร ตัวแรงของเราดันไปสมน้ำหน้าที่พาราก้อนซะงั้น :sweat:

• #1,996
ว่า แต่ โกคาร์ท อ่ะ อาทิตไหนของเดือน มีนา กัน ดี

ต้น เดือน มั้ย ................

จัดไปครับ...

แต่เราก้อต้องให้ความร่วมมือกับชมรมด้วยอ่ะพี่ เรารู้จักกันก้อเพราะชมรมน่ะผมว่า
แต่ใครจะร่วมเป็นคณะทำงานล่ะแต่ละคน ว่างๆๆทั้งนั้น :brick:
บอมพี่ก้ออยากไปง่ะแต่วันนี้ไม่ว่าง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม