แนะนำอู่ ติดต้ังซันลู๊บ ตีโป่ง แถวๆรามอินทรา

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31623
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คันสีส้มที่เข้าไปวันนี้ พี่ช่วย อัพเดท รูป มาให้ ดูมั่งนะคับ

เหลือๆจะปั้นอีกซักคัน...

คิดถึงเจ้าของอู่จัง

• กระทู้ ผู้เขียน
เหลือๆจะปั้นอีกซักคัน...

คิดถึงเจ้าของอู่จัง
ตอนนี้ก็ปั้น บ้าน ปั้นเมีย แล้วปั้นลูกไปก่อน นะพ่อคุ้นนนนน....

รอดู r34 ครับ ท่าจะหล่อเหลาเอาการ

Wish น้าค่อม

attachment.php

ไฟล์แนบ

31.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 3,828
แก้ไขล่าสุด:
ท่าแกจะชอบสีขาว

อิอิ..แวะไปที่อู่มา น้าค่อมบอกดาราเค้าชอบแต่งรถกัน

วิชกำลังจะหล่อแล้ว จะขับไปซิ่งที่ภูเก็ตหน่อย

ขอแอ๊กกะรถหรูๆหน่อย นะน้า

น้าค่อมแกนั่งปลื้ม กับรถแกที่กะลังจะออกมาหล่อ

วันอาทิตย์นี้ ใครว่าง เจอกันที่อู่ครับ..ทีแรกว่าจะมาวันศุกร์ ลืมไป วันที่1 ต้องจ่ายเงินเดือน

ไฟล์แนบ

37.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 856
ขอถามหน่อยครับ

ตีโป่งหน้าแบบในรูปลายเซนพี่กี่นิ้วครับ และราคาเท่าไร

ตีโป่งหลัง 1 นิ้วถึงประตู ราคาเท่าไรครับ

เอา Part Wonder ทำสี

โอเคครับ วันนี้ผมได้โทรไปถามคุณเฉลิมชาติแล้วครับ

และได้คำตอบจากพี่ด้วยขอบคุณมากครับ

ขอถามต่ออีกนิดหน่อยครับ รูปในลายเซนพี่

โป่งหน้าและโป่งหลัง กี่เซนครับ เผอิญมันโดนน่ะครับ

จะได้เวลาทำจะได้บอกถูกว่าเอากี่นิ้วครับ

โอเคครับ วันนี้ผมได้โทรไปถามคุณเฉลิมชาติแล้วครับ

และได้คำตอบจากพี่ด้วยขอบคุณมากครับ

ขอถามต่ออีกนิดหน่อยครับ รูปในลายเซนพี่

โป่งหน้าและโป่งหลัง กี่เซนครับ เผอิญมันโดนน่ะครับ

จะได้เวลาทำจะได้บอกถูกว่าเอากี่นิ้วครับ
โป่งหน้าหลังของผมดึงจากเดิมออกมาไม่แน่ใจว่ามันเท่าไหร่ แต่สาระสำคัญคือล้อ..ครับ ต้องหาล้อคู่ใจที่คิดว่าชุดนี้ละใช่เลย แล้วช่างเค้าจะทำการตีโป่งให้มาพอดีกับล้อ จะโป่งมากน้อยก็อยู่ที่ ออฟเซ็ทของล้อละครับ ว่ามันจะยื่นออกมานอกบอดี้รถขนาดไหน หากตีโป่งออกมาโดยที่ไม่มีล้อเป็นจุดกำหนด แล้วมาใส่ล้อตามทีหลังปัญหาคือล้ออาจจะหุบเข้าหรือล้นออกมาโดยไม่แม็ทกับโป่งล้อ ทางออกก็ต้องมาแก้ไขที่ล้อ อาจจะรองสเปเซอร์ หรืออะไรก็ว่าไป นะครับ สเป็คล้อผมคือ กว้าง9.5 นิ้วทั้ง4ล้อ ขอบ18 ออฟเซ็ท+22 ทั้ง4ล้อครับข้างหน้าล้อเลยล้นออกมาเยอะโป่งก็ต้องออกมาตาม ครับ อย่าลืม ออฟเซทมีค่าบวกน้อยล้อก็ออกมามาก ครับออฟเซ็ทก็ลึกเข้าไปมาก ครับ...ขอให้มีความสุขกับสิ่งที่เรารัก และชอบนะครับ...อะให้ดูชัดๆ อักทีไว้เป็นแนว..

ไฟล์แนบ

• A31623 OK.jpg
    A31623 OK.jpg
    56.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 793
  • A31623 ย่อ.jpg2.jpg
    A31623 ย่อ.jpg2.jpg
    75.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 643
    75.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 640
งามแต้ ๆ ๆ ๆ เจ้า:coolly-0009:

มาเที่ยวศรีราชาทั้งที น่าจะไปแวะเกาะลอยหน่อย นะ

SKYRO เพื่อนเอกผมถึงไหนแล้วป๋า

ท่าจะดุไม่เบา....รอชมครับ:coolly-0009:

ใส่กันชนแล้ว โคตรดุ..เลย เดินไกล้ก็ไม่ได้ เห่าตลอด..555

ไฟล์แนบ

91.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 25,040
เข้าท่าแฮะ

รถขาวหน้า-หลัง32 ล้อดำ ดึงโป่งปิดตูหลัง ใส่รูฟ ติดหางหลังGTหน่อย..ท่าจะโหดเว๊ยเห๊ยย:coolly-0029:

พี่คือตอนนี้ ผมจะแปลง หน้าเป็น s 15 ต้องใช้อะไรมั้งและค่าใช้จ่ายทั้งหมดเท่าไร

รบกวนบอกทีนะครับเดียวจะไปทำ

ขอบคุณครับสำหรับรูป:coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม