แนะนำอู่ ติดต้ังซันลู๊บ ตีโป่ง แถวๆรามอินทรา

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31623
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สอบถามด้วยครับ พอดีลิ้นหน้า 32GTR ของผมมันไปสังเวยลูกระนาดมา

หลุดออกจากกันชน รูยึดน๊อตขาดหมดเลยครับ (ลิ้นที่มันเป็นพลาสติกนิ่มๆ อ่ะครับ)

แบบนี้พอจะช่วยทำให้ได้มั๊ยครับ
เสร็จกลับไปหล่อเหมือนเดิมแร่ะ สำหรับR32GTR:coolly-0044:

คืนแรกก็นอนไม่หลับแล้ว 55 :coolly-0037::coolly-0037::coolly-0037:

อะไรหว่า งง!

งงละซิ......

เข้ามางง ด้วยคน เง้อออ

เสาร์ที่13-อาทิตย์ที่14นี้ อู่หยุด2วัน กรุณาติดต่อวันถัดไป ขอบคุณครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
คันเนี๊ยะ รถตำรวจที่บางแสน คน จักราช แกอยากหล่อ ใส่หลังคาซันลู๊ป ทำสีเดิม ใหม่ ทั้งคัน..ช่วยดูให้พี่เค้าหน่อย พิเศษ คนบ้านเดียวกัน

attachment.php

แก้ไขล่าสุด:

นี้ล่ะครับที่ผมอยาก น้าเข้าใจผม นะ :coolly-0033:

ไฟล์แนบ

154.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 1,645
ฮื้อออออ...เหลืองเชียว

คันเนี๊ยะ รถตำรวจที่บางแสน คน จักราช แกอยากหล่อ ใส่หลังคาซันลู๊ป ทำสีเดิม ใหม่ ทั้งคัน..ช่วยดูให้พี่เค้าหน่อย พิเศษ คนบ้านเดียวกัน

หลังคาเอาเลยมั๊ย จะได้เตรียมไว้รอ พอรถมาก็จับใส่เลย

อู้.....งานดีๆ ช่วยอัพผมก็ทำที่นี่ สมัยอยู่อู่สิทธิโชค

ส่งกลับบ้านแล้ว รถสีเหลือง

ไฟล์แนบ

91 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 614
    79.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 511
    95.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 515
    85.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 501
ถ้าเป็นเครื่อง 1j gte เท่าไรครับ น่ารถไปทำจังคับเคยเห็นที่อู่พี่ทำไปสวยดีคับที่แปลงทั้งคัน แต่ผมอยากแปลงแค่ภายใน

ขอถามเพิ่มเติมครับ มันจะพอดีเลยป่าวครับ คอนโซล r34 ตรงช่วงตรงประตู มันจะพอดีเลยป่าวครับ

ถ้าเป็นเครื่อง 1j gte เท่าไรครับ น่ารถไปทำจังคับเคยเห็นที่อู่พี่ทำไปสวยดีคับที่แปลงทั้งคัน แต่ผมอยากแปลงแค่ภายใน

ขอถามเพิ่มเติมครับ มันจะพอดีเลยป่าวครับ คอนโซล r34 ตรงช่วงตรงประตู มันจะพอดีเลยป่าวครับ
ถ้าเป้น เจ จะค่อนข้างยุ่งยากเรืองสัญญาณหลายอย่างที่ไม่ตรงกัน เช่นความร้อน ไมล์ วัดรอบ วัดเเรงดันนำมันเครืองและอื่นๆอีกหลายอย่าง ต้องแปลงค่อนข้างเยอะ
ส่วนตรงช่วงประตูหน้าใกล้เคียงมากค้บ

uppppppppppppppppp

5 ธค. สุขสันต์วันเกิด น้าเหลิมแห่ง อู่เฉลิมชาติการาจ ขอให้มีความสุขมากๆ มีงานทำเยอะๆ ร่ำรวยเงินทอง กิจการรุ่งเรือง ยิ่งๆ ขึ้นไป

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม