แนะนำอู่ ติดต้ังซันลู๊บ ตีโป่ง แถวๆรามอินทรา

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31623
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

และ แปลง เป็น R 34 ต้องใช้อะไรบ้าง งบเท่าไร

เดียวถ้า ราคา O เดียวติดต่อไปครับ

อู่นี้สวย งานดีครับ จะเอามาทำจากใต้เลยหรือครับ
ถ้ามาไกลแบบนี้ ไว้ไจอู่นี้ได้ครบ งานเนี้ยบผมก็ทำอยู่
แม็ก versus ,แม็กversusมาดูได้ครับ

ไฟล์แนบ

69.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 75
มะวานกว่าจะถึงอู่ ดึกเลย กรุงเทพนี่ ทั้งร้อนและรถติดมาก มีความคืบหน้ามาฝาก
รถใครหนอ...พ่อชั่งปั้น..หล่อจริงๆ เก็บรายละเอียดดี เส้นสาย ประตู กระจกมองข้างตรงรุ่น สุภาพเรียบร้อย ตาใสปิ๊ง..

คันนี้ตามมาติดๆเลย..ของกระผมเอง..อิ.อิ

หน้า ฑ 34 พอจะบอกงบประมาณได้ใหมครับ

สีแบบนี้เบอร์อารายครับ
ทำสีนี้ราคาเท่าไหร่ครับ

ไฟล์แนบ

31.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 92
  • กระทู้ ผู้เขียน
และ แปลง เป็น R 34 ต้องใช้อะไรบ้าง งบเท่าไร

เดียวถ้า ราคา O เดียวติดต่อไปครับ
รบกวนโทรเข้าไปคุย กะคุณเฉลิมชาติได้เลยครับเบอร์ 081-9264412 เค้าก็เป็นสมาชิกเซฟไทยเหมือนกัน เพราะรายละเอียดมีมาก และมีหลายสเต็บให้เลือก มีแบบประหยัด ก็ได้ แล้วแต่งบประมาณ หรือถ้าจะให้แจ่ม นำรถเข้ามาดูและพูดคุยกัน จะแนะนำได้ดีกว่าครับ

แปลงหน้าs15 ชุดแปลงหน้าบวกพาร์ทรอบคัน อยู่ราวสองหมื่นปลาย ไฟหน้าไม่น่าเกินสองหมื่น ค่าแรงติดตั้ง ดัดแปลงดึงโป่งหลัง บวกทำสีอยู่ที่ประมาณสี่หมื่น สรุปแล้วต้องใช้งบอย่ประมาณแปดถึงเก้าหมื่นบาทครับ
ส่วนของR34Gts ค่าของหัว ท้ายไม่รวมภายในอยู่ราวสี่หมื่น ถึงสี่หมื่นห้า แต่ถ้าจะเอาหน้าตัวGtr ก็ต้องเปลี่ยนฝากระโปรงหน้าและกันชนหน้าใหม่ ส่วนราคาก็แล้วแต่ว่าต้องการแบบใหน สำหรับค่าแรงติดตัง ดัดแปลงบวกทำสีจบอยู่ที่ประมาณแปดหมื่นครับ รายละเอียดลองโทรมาคุยกันอีกทีครับ

สีแบบนี้เบอร์อารายครับ
ทำสีนี้ราคาเท่าไหร่ครับ
ถ้าดูตามรูป บอกไม่ได้ครับว่าเบอร์อะไร แต่ทางเราจะทำสีตัวอย่างให้ดูก่อน เพื่อประกอบการตัดสินใจ ส่วนราคาค่าทำ พ่นรอบนอกไม่รวมห้องเครื่องประมาณ สามหมื่น ถ้าพ่นห้องเครื่องด้วยบวกอีกห้าพันครับ

คันสีส้ม ที่เอาไปทำสีขาว ถึงไหนแล้วคับ
คิดถึงมากๆ

ไฟล์แนบ

18.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 87
คันสีส้ม ที่เอาไปทำสีขาว ถึงไหนแล้วคับ
คิดถึงมากๆ
ลอกสีเสร็จแล้วครับ ตอนนี้อยู่ขั้นตอนเตรียมพื้นผิว ภายในทิตย์นี้คงจะได้เห็นสีจริง ทิตย์หน้าน่าจะส่งงานได้ครับ

ลอกสีเสร็จแล้วครับ ตอนนี้อยู่ขั้นตอนเตรียมพื้นผิว ภายในทิตย์นี้คงจะได้เห็นสีจริง ทิตย์หน้าน่าจะส่งงานได้ครับ
ขอบคุณคับ
:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

หน้าหนาวนี้ คงได้เข้าไปคุยกับพี่เฉลิมชัยครับ

ผมขอถามนิดนึงก่อนนะครับว่า

ทำสีทั้งคัน ใช้เวลาประมาณกี่วันครับ?

แบบรื้อหมดทั้งคัน กับแบบไม่รื้อภายในอะครับ สีเดิมนะ

หน้าหนาวนี้ คงได้เข้าไปคุยกับพี่เฉลิมชัยครับ

ทำสีทั้งคัน ใช้เวลาประมาณกี่วันครับ?

แบบรื้อหมดทั้งคัน กับแบบไม่รื้อภายในอะครับ สีเดิมนะ
ถ้าทำสีเดิมก็ไม่จำเป็นต้องรื้อภายในคร้บ เพื่อจะได้ทุ่นเวลา ทำสีเดิมถ้าไม่ได้ดัดแปลงอะไรมาก ระยะเวลาในการทำไม่เกินยี่สิบวันครับ

• กระทู้ ผู้เขียน

เค้าชื่อเฉลิมชาติ...ครับน้องต้น555

เปลี่ยนชื่อให้ซะนี่ สงสัยดู อ.เฉลิมชัย โฆษิตภิพัฒน์เยอะ

สอบถามด้วยครับ พอดีลิ้นหน้า 32GTR ของผมมันไปสังเวยลูกระนาดมา

หลุดออกจากกันชน รูยึดน๊อตขาดหมดเลยครับ (ลิ้นที่มันเป็นพลาสติกนิ่มๆ อ่ะครับ)

แบบนี้พอจะช่วยทำให้ได้มั๊ยครับ

สอบถามด้วยครับ พอดีลิ้นหน้า 32GTR ของผมมันไปสังเวยลูกระนาดมา

หลุดออกจากกันชน รูยึดน๊อตขาดหมดเลยครับ (ลิ้นที่มันเป็นพลาสติกนิ่มๆ อ่ะครับ)

แบบนี้พอจะช่วยทำให้ได้มั๊ยครับ
เก็บชิ้นส่วนมาให้ครบ หรือให้มากที่สุดคร้บ แล้วลองนำรถมาให้ทางอู่ดู คิดว่าไม่น่าจะมีปัญหาคร้บ

:coolly-0003:รับซ่อมเครื่องยนต์ ช่วงล่าง
ร้าน pk ถนนกิ่งแก้ว1 บางพลี สมุทรปราการ
tel.0894431988
<!-- / message -->

:coolly-0003:รับซ่อมเครื่องยนต์ ช่วงล่าง
ร้าน pk ถนนกิ่งแก้ว1 บางพลี สมุทรปราการ
tel.0894431988
<!-- / message --]

ยังไงกันคนเนี้ย:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0020::coolly-0014:

pkservice แบนไปแล้วครับ ไม่ต้องไปสนใจ

จัดปายยย...อย่าให้เสีย:coolly-0014:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม