แนะนำอู่ ติดต้ังซันลู๊บ ตีโป่ง แถวๆรามอินทรา

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31623
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คือว่ารถของผมติดตั้ง มูนลูฟ มาแล้วครับ แต่หลังคาเปิดได้แค่ครึ่งบานครับ แล้วฝืดครับ ต้องค่อยๆใช้มือช่วยดันครับ จึงจะมีแรงครับ ผมเคยให้ช่างไฟเช็คมอเตอร์แล้วเค้าบอกว่ามอเตอร์ไม่เป็นอะไรครับ เป็นที่รางกระจก กับ ตัวหนอนน่ะครับ ไม่ทราบว่าทางอู่รับทำรับแก้ อาการแบบนี้หรือปล่าวครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ:coolly-0033:

ของผมก็เป็น ยังไม่ได้เข้าไปแก้เลย

ของผมก็เป็น ยังไม่ได้เข้าไปแก้เลย[/QUOTE
ดีใจครับว้าเหว่แล้วครับผม ทำไมถึงเป็นแบบนี้ได้ครับ
ทั้งที่ตอนแรกก็โอเคนะครับ แต่ตอนนี้ดันเข้าออกไม่สุดครับผม
ไม่รู้จะเอาแก้ที่ไหนครับ แล้วคุณพอรู้มั้ยครับ หัวอกเดียวกันครับผม
ขอบคุณครับผม:coolly-0011:

• กระทู้ ผู้เขียน
ของผมก็เป็น ยังไม่ได้เข้าไปแก้เลย[/QUOTE
ดีใจครับว้าเหว่แล้วครับผม ทำไมถึงเป็นแบบนี้ได้ครับ
ทั้งที่ตอนแรกก็โอเคนะครับ แต่ตอนนี้ดันเข้าออกไม่สุดครับผม
ไม่รู้จะเอาแก้ที่ไหนครับ แล้วคุณพอรู้มั้ยครับ หัวอกเดียวกันครับผม
ขอบคุณครับผม:coolly-0011:
ลองขับรถไปที่อู่ดู เผื่อมีทางช่วยได้ หรือไม่ก็เปลี่ยนหลังคาใหม่..น่าจะหายน่ะ..อิ.อิ..อ่ะล้อ..เล่ง..ลองแวะมาดูครับ

ลองขับรถไปที่อู่ดู เผื่อมีทางช่วยได้ หรือไม่ก็เปลี่ยนหลังคาใหม่..น่าจะหายน่ะ..อิ.อิ..อ่ะล้อ..เล่ง..ลองแวะมาดูครับ
ขอบคุณมากๆเลยครับ แล้วถ้าว่างๆจะเข้าไปให้ดูครับ:coolly-0033:

คิดฮอดด พี่เหลิม

มีปัญหาอะไร..แวะมาปรึกษากันได้ครับ..ด้วยความยินดี

มีปัญหาอะไร..แวะมาปรึกษากันได้ครับ..ด้วยความยินดี

หวัดดีจร้า ป๊าเหลิม :coolly-0044::coolly-0044:
เอกเอง อย่าลืมโปรเจ็กรถเอกนะน้าเอาให้แจ่ม:coolly-0045::coolly-0045:

เดี่ยวัพฤหัสโฉบไป จะซื้อขนมไปฝากเด้อ:coolly-0024:

หวัดดีจร้า ป๊าเหลิม :coolly-0044::coolly-0044:
เอกเอง อย่าลืมโปรเจ็กรถเอกนะน้าเอาให้แจ่ม:coolly-0045::coolly-0045:

เดี่ยวัพฤหัสโฉบไป จะซื้อขนมไปฝากเด้อ:coolly-0024:
แล้วทำไมล็อกอินแบบนี้ล่ะจ๊ะ..งง เลย

ยินดีรับงานประกัน..น่ะครับ..

แก้ไขล่าสุด:
เงียบเหงาครับ เข้าพรรษาแล้ว..

4 กันยา แต่งรถให้หล่อๆ แล้วเอามาโชว์กัน มิตติ้งใหญ่ ครบรอบ 7ปี เซฟิโรไทยแลนด์ ที่บางกอกฮอลล์ เลียบด่วนรามอินทรา ไกล้เราเอง ตั้งแต่15.00 เป็นต้นไป เมาอีกแล้ววววววว...

7กันยา แต่งรถให้หล่อๆ แล้วเอามาโชว์กัน มิตติ้งใหญ่ ครบรอบ 7ปี เซฟิโรไทยแลนด์ ที่บางกอกฮอลล์ เลียบด่วนรามอินทรา ไกล้เราเอง ตั้งแต่15.00 เป็นต้นไป เมาอีกแล้ววววววว...
ไปด้วยได้มั้ยครับ :coolly-0011:

ปล.พี่ยศ แก้วันที่ข้อความด้านบนด้วยงับ ผิดวัน อิอิ

คิวเยอะป่าวพี่ช่วงนี้ว่าจะไปเก็บสีหน่อยครับ

คิวเยอะป่าวพี่ช่วงนี้ว่าจะไปเก็บสีหน่อยครับ
ช่วงนี้ที่อู่งานไม่หนาแน่น พอที่จะจัดคิวให้ก่อนได้ เชิญเลยครับ

ประกันภัย ครับน้า :coolly-0010:
ภาษาไทยไม่แข็งแรง เก่งแต่คณิตและสังคม@แล้วเมื่อไหร่จะเข้ามาเยี่ยมเยียนบ้างละ:coolly-0035:

ใครจะเสริมหล่อ ก่อนออกงานใหญ่ เชิญเลยนะครับ

ขอบคุณป๋าเหลิมด้วยครับ สำหรับสถานที่กินเบียร์เมื่อคืน ว่างๆวันไหนจะเข้าไปเมาอีกครับ:coolly-0033:

4 กันยา แต่งรถให้หล่อๆ แล้วเอามาโชว์กัน มิตติ้งใหญ่ ครบรอบ 7ปี เซฟิโรไทยแลนด์ ที่บางกอกฮอลล์ เลียบด่วนรามอินทรา ไกล้เราเอง ตั้งแต่15.00 เป็นต้นไป เมาอีกแล้ววววววว...
เตรียมรถให้หล่อ เตรียมวอมตับ เอาไว้ให้ดี แล้วเจอกันในงานครับแต่ขอโทษทีงานนี้ผมไม่ดื่มครับ

ภาษาไทยไม่แข็งแรง เก่งแต่คณิตและสังคม@แล้วเมื่อไหร่จะเข้ามาเยี่ยมเยียนบ้างละ:coolly-0035:
แสดงว่า ชอบนับเงิน แล้วก็ดื่มเป็นสังคม..5555

ใครจะเสริมหล่อ ก่อนออกงานใหญ่ เชิญเลยนะครับ
งานนี้เชิญป๋าเหลิม และสมาชิกรามอินทราทุกคน มาจอยกันกับกลุ่มบางแสน กันหน่อยน่ะครับ...ห้ามพลาด

ช่วงนี้งานยุ่ง ไม่ได้เข้าอู่เลย..R34 ไปถึงไหนแล้ว ไม่รุ จะทันงาน ครบรอบ 7 ปี ป่าว หว่า...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม