แนะนำอู่ ติดต้ังซันลู๊บ ตีโป่ง แถวๆรามอินทรา

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31623
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Wow เด๋วพุ่งนีจะเข้าไปน่ะ:coolly-0030:

เขร้ ถ้าไม่มองหูช้างกะเสาประตูหลัง ดูไม่ออกจริงๆนะเนีย มือเปิด ลายเส้น ครบเนียร์

เลิกทำ v มาทำแบบนี้ขับแถวบ้านดีก่าม้าง

คันขาวนี่อวบจิงๆ

uppppppppppppppppppp

1 พค.53 ได้เวลา R34 ออกไปโลดแล่นบนท้องถนน หลังจากที่บรรจงปั้นมาหลายเดือน เจ้าของแฮปปี้มาก ไม่คิดว่าเศษเหล็กที่กกองอยู่อย่างที่เคยลงรูปไปแล้ว จะออกมาแบบนี้ ตามใจที่เจ้าของชอบ ครับ และก็เป็นครั้งแรก ที่ได้ใช้ ล๊อคอิน เป็นของตัวเอง ในนามของ อู่เฉลิมชาติการาจ ครับ

สำหรับคันนี้ถือว่าครบจริงๆ ทั้งประตู ที่เปิด กระจกมองข้าง เส้นสาย ลายต่างๆ ตรงรุ่น ภายใน คอลโซล และกล้าเปิดฝาท้าย โชว์เลยครับ แผงฝาท้ายครบครับ

ขอขอบคุณพี่น้องที่มาให้กำลังใจ และมาอุดหนุน โดยเฉพาะ น้องจอม อยู่จนมืด เบียร์ก็ไม่ดื่ม ขอบคุญมากๆ ครับ

คันต่อไป R34 เป็นของป๋ายศ แต่ไม่ใช่สเต็ปนี้ครับ วายบอร์ดี้ทั้งคัน คอยชมว่าของแกจะมาแบบไหน รับรองไม่ธรรมดาแน่นอน..
สำหรับท่านที่สนใจแวะเข้ามาคุยมาชมได้ครับ ตอนนี้ของ A 31 มีของเพรียบ R32 มีหัวท้าย สเกิร์ท ข้างพร้อม R34 ,มีมาเรื่อยๆ ครับ ขอบคุณครับ

ป๋าเหลิม สวยงามมากมาย ไฟท้ายนี่มันโดนจริงๆ

สวยดีพี่ยศรอดูรถพี่ยศก่อนครับ ปีหน้าเดี๋ยวจัดสักคันครับ

นู๋มารอชมด้วยคนครับ

คนข้างบนนี่รถสวยจัง

ไมล์ความเร็วมันเสีย ผมอยากรู้ว่า 5500-6000 รอบความเร็วมันเท่าไรอ่ะ:coolly-0007:

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณน้องๆ จากกลุ่มรามอินทราแวะมาเยี่ยมเยียนกัน มีน้องอั้มและน้องบอย เมากันไปตามระเบียบ..ช่วงนี้มีเซฟของพี่น้องเรา เข้ามาจ่อคิวกันหลายคัน ครับ ท่านใดอยากได้ของแต่ง ของซิ่งก็แวะมาชมกันได้ ยินดีต้อนรับ ทุกท่านครับ

ตาบอยนี่กินทีนึง 2ป๋องเลยเหรอ
ปล.บางแสนอยู่กันครบเลยวุ้ย ซุ่มกันจิงๆ

ตาบอยนี่กินทีนึง 2ป๋องเลยเหรอ
ปล.บางแสนอยู่กันครบเลยวุ้ย ซุ่มกันจิงๆ

แค่ภาพกินเบียร์
ไม่น่ามาตัดต่อกันหรอก
:coolly-0046::coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม