แนะนำอู่ ติดต้ังซันลู๊บ ตีโป่ง แถวๆรามอินทรา

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31623
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คันแดงสวยดี สีเบอร์อารายครับอยากทำบ้าง

เจอกานที่อู่คับ

ขาววววนี่ครับบบ

ไฟล์แนบ

78 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 225
  • กระทู้ ผู้เขียน
2 เมย.นี้ เจอกันงานมอร์เตอร์โชว์ ไบเทคบางนาครับ พบกับเซฟิโรไทยแลนด์โชว์ จะเอา 2 คันนี้ไปโชว์ด้วยยยย....ผลงาน อู่เฉลิมชาติ..คร้าบ

ดันนนน .....

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ประกาศ..แจ้งย้ายที่ออยู่แล้วครับ ไปอยู่ถนน รามอินทรา 117 เลยแฟชั่นไอแลนด์ขึ้นไปทางมีนบุรี
และได้เปลี่ยนชื่อใหม่เป็น อู่เฉลิมชาติ ทีมงานเดิมบริการเหมือนเดิมสถานที่กว้างขวางขึ้นสะดวสะบายหาง่าย ก่อนถึงซอยรามอินทรา117 สังเกตุซ้ายมือมีปั๊มดาว เจอป้าย รามอินทรา117 เลี้วเข้าไปเลยครับ ราวๆ 1.5 กม.ก็เจออู่ใหม่อยู่ติดถนนเลย โทร 081-9264412

เข้าซอย รามอินทรา117 มาราวๆ1.5 กม. ตรงๆยาวๆ ตามทางเรื่อยๆ ก็จะเจอเนินเล็กๆ ขวามือมีหม้อแปลงไฟฟ้าขนาดใหญ่ ก็ถึงแล้วครับ อู่เฉลิมชาติ ติดถนนเลย

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยดัน

รามอินทรา 117 ตรงเข้าไปเรื่อยๆ อยู่ทางขวามือ

ขอถามหน่อยครับ

a31 แปลงเป็น r34 ราคาเท่าไรครับ

เเล้วงานไฟเบอร์ ราคาต่างกับ งานโลหะ มากมั้ย

โทคุยเลย คับ รถผมก้ทำอยู่r34ทั้งคัน แต่ใช่ เหล็ก งานไฟเบอ กะงานเหล็กต่างกัน:coolly-0016:

แวะมาทักทายคร้าบบบบ ป๋ายศ สบายดีนะครับ

มะวานกว่าจะถึงอู่ ดึกเลย กรุงเทพนี่ ทั้งร้อนและรถติดมาก มีความคืบหน้ามาฝาก
รถใครหนอ...พ่อชั่งปั้น..หล่อจริงๆ เก็บรายละเอียดดี เส้นสาย ประตู กระจกมองข้างตรงรุ่น สุภาพเรียบร้อย ตาใสปิ๊ง..

คันนี้ตามมาติดๆเลย..ของกระผมเอง..อิ.อิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม