แนะนำอู่ ติดต้ังซันลู๊บ ตีโป่ง แถวๆรามอินทรา

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31623
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โอว ว้าวๆๆๆ

สีนี้น่ะครับช่างเปลี่ยนใจแว้วว:coolly-0001:

ไฟล์แนบ

78 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 225
จะผ่าหลังคาแล้วววมั่งเนี่ยย สีด้วยกันจัดไปปป:coolly-0041:

คงต้องปายดูตัวจีงๆซ้าแร๊ะ:coolly-0010:

วันใหนดี
นัดมาเลย

a31 แปลง r34 gtr หน้าหลัง ทำสีใหม่ทั้งคันรื้อทุกชิ้น
เท่าไหร่ครับ pm ราคาให้หน่อยครับ (รับวางเครื่องด้วยเปล่าครับ)

เจาะแก้มกับฝากระโปงแบบคันชมพูหน้าแรกประมาณเท่าไรครับ

a31 แปลง r34 gtr หน้าหลัง ทำสีใหม่ทั้งคันรื้อทุกชิ้น
เท่าไหร่ครับ pm ราคาให้หน่อยครับ (รับวางเครื่องด้วยเปล่าครับ)
พอจะมีผลงานที่แปลงแล้วให้ดูบ้างไหมครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
เสาร์ที่6 กพ. 53 เข้าไปที่อู่มา พอถึงปุ๊บ ก็เจอ เซฟิโร เอส15 กะลังมาใส่เบรคมือรออยู่แล้ว สีฟ้า สวยงาม จริงๆผลงาน จากอู่สิทธิโชค เร็วๆนี้จะย้ายที่อยู่ไป อยู่รามอินทรา117 และใช้ชื่อว่า อู่เฉลิมชาติ ครับ

รถน้าจอม เขียว ได้ใจจริงๆ ไกล้จะเสร็จแล้ว..เก็บอีนิดหน่อย ชุดแต่ง TBO1 หล่อเรียบ สุขุมนุ่มลึก

สมาชิกใหม่หนุ่มน้อย ทั้งหลายกำลังเริ่มต้นจะเล่นเซฟ ก็มาแต่งหล่อกันที่นี่ หลายคัน อนาคต จะสมัครเป็นสมาชิกแบบเป็นทางการ

คราวนี้มาดูงานเนียน ของR34 ซึ่งเดินหน้าไปเยอะแล้วครับ หลังคาซันลู๊ฟ ตรงรุ่น ประตูมือเปิด R34 เส้นสายจากหัวจรดท้าย คมกริบ ร่องตรงกันแบบเป๊ะๆ ครับ คันนี้ไม่ได้ไว บอร์ดี้ มากนัก เพราะล้อเล็กไปหน่อยเอาแบบพอสวยงาม สุภาพ เรียบร้อย เท่ๆ

ส่วนคันนี้ ของผมเอง กะลังจะทำ R34 อีกคัน ตั้งใจจะไวบอดี้ ให้เต็มที่อลังการงานสร้างไปเลย ล้อVIP ออฟลึก หน้าา9 หลัง 10 ขอบ19 ครับคอยติดตามต่อไป

งามๆๆทั้งนั้น

รอติดตามชม ต่อไปคับ

ขอบคุณครับที่เข้ามาถาม เรื่องราคาทำรถ มันบอกยากครับแล้วแต่เจ้าของชอบก็เหมือนทำบ้าน พอทำไป ใจก็จะเอาโน้นเอานี้ มันก็บานเรื่อยๆครับ ทั้งนี้ทั้งนันก็ขึ้นอยู่กับสรีระของรถเราด้วยว่าดีหรือไม่ รื้อไป ผุเยอะ ก็ต้องแก้ อย่างนี้เป็นต้น ฉะนั้นหากสนใจจริงๆ นำรถเข้ามาให้ดู ตีราคาคุยกันไป อยากทำแค่ไหนตามงบครับ และมาชมผลงานคันอื่นๆที่เค้ากำลังทำอยู่ ได้รู้จักกันด้วย จะดีที่สุดครับ คุยกันแล้ว ไม่ทำไม่ว่าไร ขอเพียงเข้ามาเยี่ยมเยียนเรา ก็ชื่นใจแล้วล่ะครับ อย่าลืมเข้ามาเที่ยว
น่ะครับ
รบกวนสอบถามราคาด้วยครับ
a31 แปลงเป็น r34 gtr ทั้งคันเท่าไหร่ครับ
ทำจริงครับแต่เข้าไปคุยไม่ได้อยู่ต่างจังหวัด
(ตอนนี้กำลังหา a31 จะเอาไปทำอยู่ครับ)

เสาร์ที่6 กพ. 53 เข้าไปที่อู่มา พอถึงปุ๊บ ก็เจอ เซฟิโร เอส15 กะลังมาใส่เบรคมือรออยู่แล้ว สีฟ้า สวยงาม จริงๆผลงาน จากอู่สิทธิโชค เร็วๆนี้จะย้ายที่อยู่ไป อยู่รามอินทรา117 และใช้ชื่อว่า อู่เฉลิมชาติ ครับ

รถน้าจอม เขียว ได้ใจจริงๆ ไกล้จะเสร็จแล้ว..เก็บอีนิดหน่อย ชุดแต่ง TBO1 หล่อเรียบ สุขุมนุ่มลึก

สมาชิกใหม่หนุ่มน้อย ทั้งหลายกำลังเริ่มต้นจะเล่นเซฟ ก็มาแต่งหล่อกันที่นี่ หลายคัน อนาคต จะสมัครเป็นสมาชิกแบบเป็นทางการ

คราวนี้มาดูงานเนียน ของR34 ซึ่งเดินหน้าไปเยอะแล้วครับ หลังคาซันลู๊ฟ ตรงรุ่น ประตูมือเปิด R34 เส้นสายจากหัวจรดท้าย คมกริบ ร่องตรงกันแบบเป๊ะๆ ครับ คันนี้ไม่ได้ไว บอร์ดี้ มากนัก เพราะล้อเล็กไปหน่อยเอาแบบพอสวยงาม สุภาพ เรียบร้อย เท่ๆ

ส่วนคันนี้ ของผมเอง กะลังจะทำ R34 อีกคัน ตั้งใจจะไวบอดี้ ให้เต็มที่อลังการงานสร้างไปเลย ล้อVIP ออฟลึก หน้าา9 หลัง 10 ขอบ19 ครับคอยติดตามต่อไป

uppppppppppppp

ไฟล์แนบ

115.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 105
    106.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 199
    98.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 108
    114.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 1,549
    111 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 811
    124.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 90
    121.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 114
    99.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 173
    122.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 722
แก้ไขล่าสุด:
ประกาศ..แจ้งย้ายที่ออยู่แล้วครับ ไปอยู่ถนน รามอินทรา 117 เลยแฟชั่นไอแลนด์ขึ้นไปทางมีนบุรี
และได้เปลี่ยนชื่อใหม่เป็น อู่เฉลิมชาติ ทีมงานเดิมบริการเหมือนเดิมสถานที่กว้างขวางขึ้นสะดวสะบายหาง่าย ก่อนถึงซอยรามอินทรา117 สังเกตุซ้ายมือมีปั๊มดาว เจอป้าย รามอินทรา117 เลี้วเข้าไปเลยครับ ราวๆ 1.5 กม.ก็เจออู่ใหม่อยู่ติดถนนเลย โทร 081-9264410

เข้าซอย รามอินทรา117 มาราวๆ1.5 กม. ตรงๆยาวๆ ตามทางเรื่อยๆ ก็จะเจอเนินเล็กๆ ขวามือมีหม้อแปลงไฟฟ้าขนาดใหญ่ ก็ถึงแล้วครับ อู่เฉลิมชาติ ติดถนนเลย

ไฟล์แนบ

76.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 81
    91.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 74
    129.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 96
    132.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 79
แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม