Cef@Nakhonsawan

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31991
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คอนหวัน A31 เยอะมาก ใครเป็นใครกันบ้างน่ะ....

ใครมังก็ไม่รุ้ครับ เยอะแยะไปหมด เดวต้องทำความรู้จักกะพี่ๆๆเค้าซะหน่อย :coolly-0010: พี่กิต มาคอนหวันมังป่าวครับ อาไหล่เจมีเยอะไหม :coolly-0010:

:coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030:

:coolly-0028::coolly-0028: ตื่นมานั่งง่วง :coolly-0010:
พรุ่งนี้เจอกันนะค๊าบบบบบบ...
ป๋มอาจจาแวะไปรับหลานที่ชัยนาทก่อน
ยังไงใกล้ๆถึงคอนหวันเด๋วโทรแจ้งอีกที

ว่าแต่ไอ่เชฟโรเลตนี่อยู่ช่วงไหนอ่ะน้า..ลืมแระ!!!..:coolly-0017:

พรุ่งนี้เจอกันนะค๊าบบบบบบ...
ป๋มอาจจาแวะไปรับหลานที่ชัยนาทก่อน
ยังไงใกล้ๆถึงคอนหวันเด๋วโทรแจ้งอีกที

ว่าแต่ไอ่เชฟโรเลตนี่อยู่ช่วงไหนอ่ะน้า..ลืมแระ!!!..:coolly-0017:
:coolly-0011: น้าก็ ทำเป็นลืม น้าอ๊อดขับลงสะพานเดชามาแล้วเลย 4 แยกบิ๊กซีมาแล้วจะเจอ 3 แยกไฟแดงแล้วน้าต้องเลี้ยวขวา เลี้ยวมาประมาณ 300-500 เมตร จะเจอเชฟโรเลตด้านซ้ายมือครับผม :coolly-0033:

:coolly-0013:+++++++++++++++++

หายไปไหนกันหมดครับหรือว่าหนีน้ำกันอยู่(ขออย่าให้พี่น้องนครสวรรค์รับน้ำมากน่ะครับ):coolly-0033:

55555 นำ้มารึยังไม่รู้เพราะแถวบ้านไม่มีน้ำ :coolly-0010::coolly-0010:

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าเวฟอ่ะครับงานเยอะนิดนึง:coolly-0023::coolly-0023:

หรั่งเอาคันไหนมาว่ะ ดูหน่อย จิ

อยากเห็นมาดูเองดิโว้ยยยยยยยยยยย ...555

งาน8ปีไปป่าวมึงอ่ะ

น้าหรั่งได้เสื้อกล้ามยังหว่า..?..:coolly-0017:

เสื้อได้แล้วครับน้าอ๊อดๆๆ แต่ไมตัวมันเล็กจัง....
@เสี่ยบอล น้ำในเมืองยังไม่ท่วมครับ...