Cef@Nakhonsawan

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31991
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถึงแล้วครับเสี่ยบอล ไม่ค่อยได้ชนแก้วเลย มัวแต่ขายเสื้อ55555:coolly-0028:
ขอบคุณมากคับน้า ที่ดูแลเรื่องเสื้อเป็นอย่างดี :coolly-0009:

ขอบคุณทุกคนที่เสียสละเวลามาร่วมงานของชมรมครับ

เจ็บคอ............

ชนอะไร ..............งอิอิ

นั้นดิครับ ตามใคร .........อิอิ

พี่น้องครวรรค์ เป็นงัยกันบ้างเห็นข่าวว่าสถานการณ์น่าเป็นห่วง ยังงัยก็เอาใจช่วยนะครับ

น้ำยังไม่ท่วมในตัวเมืองมาเท่าไร ครับ

อ้าวๆๆตื่นๆๆๆไปทำงานกันได้แล้ว ง่วงนอนนอนมังดีก่า :coolly-0028:

น้ำยังไม่ท่วมในตัวเมืองมาเท่าไร ครับ

อ้าวๆๆตื่นๆๆๆไปทำงานกันได้แล้ว ง่วงนอนนอนมังดีก่า :coolly-0028:
เห็นข่าวแล้วน่าเป็นห่วงแต่พ่อค้าแม่ค้าที่อยู่ริมเจ้าพระยาก็ยังขายของกันอยู่(เอาใจช่วยอีกแรงครับ) :coolly-0002:

-ขอบคุณครับ พ่อค้าแม่ค้าในตลาดก็ยังขายของกันอยู่ แต่ก็เตรียมตัวกันไว้แล้ว เพราะน้ำปีนี้มันมามากจิงๆๆ เยอะกว่าปีที่ท่วมหนักซะอีก ดีนะที่เทศบาลเค้าเก่งเอาอยู่ได้ขนาดนี้ .....

อ้าวกินเบียร์ ครับ กินเบียร์ ++++

-ขอบคุณครับ พ่อค้าแม่ค้าในตลาดก็ยังขายของกันอยู่ แต่ก็เตรียมตัวกันไว้แล้ว เพราะน้ำปีนี้มันมามากจิงๆๆ เยอะกว่าปีที่ท่วมหนักซะอีก ดีนะที่เทศบาลเค้าเก่งเอาอยู่ได้ขนาดนี้ .....

อ้าวกินเบียร์ ครับ กินเบียร์ ++++
ไปเมาเบียร์อยู่ไหนเนี่ย..เงียบเชียว :coolly-0017::coolly-0028:

ไปเมาเบียร์อยู่ไหนเนี่ย..เงียบเชียว :coolly-0017::coolly-0028:
สงสัยไปขนของย้ายรถหนีน้ำป่าว..แต่ก็เงียบจริงๆนะ(เอาใจช่วยคับ) :coolly-0009:

น้ำคงขึ้นๆ ลงๆ ใช่ไหมครับ 895

:coolly-0023: ตอนนี้ น้ำ มาเยอะมากครับ ไม่รู้ว่าจะเอาอยู่รึป่าว บริเวณรอบๆๆ นอกตลาดตอนนี้เริ่มท่วมกันแล้ว ทางเทศบาลกำลังกั้นน้ำมิให้เข้า ในตลาดครับ จบข่าว....