Cef@Nakhonsawan

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31991
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เสื้อได้แล้วครับน้าอ๊อดๆๆ แต่ไมตัวมันเล็กจัง....
@เสี่ยบอล น้ำในเมืองยังไม่ท่วมครับ...
ท่านประธานโลมาขี้เมาขอตัวเล็กๆน่ะคับน้า
ก็เรยจาดห้ายยยยยย..... :coolly-0017:

QUOTE=A31794;846747]:coolly-0015:[/QUOTE]
:coolly-0026:up..หน่อย

:coolly-0007::coolly-0012::coolly-0011:

อิอิอิอิอิอิ:coolly-0001:

ฝนไม่ค่อยตกแล้วแต่ว่าน้ำดหนือลงมาแล้ว มีบางพื้นที่น้ำท่วมไปแล้วครับ แต่ที่ผมอยู่ยังไม่มีน้ำมาถึง.....

แถวครหวันน้ำท่วมเยอะเปล่า
ดูข่าวเมื่อเช้าท่วมศาลเจ้าแล้ว

ฝนไม่ค่อยตกแล้วแต่ว่าน้ำดหนือลงมาแล้ว มีบางพื้นที่น้ำท่วมไปแล้วครับ แต่ที่ผมอยู่ยังไม่มีน้ำมาถึง.....
เอาใจช่วยน่ะครับ :coolly-0005:

น้ำมาแล้วตอนนี้ท่วมบ้านลูกน้องแล้ว ...

ดีนะเราอยู่บนเขา อิอิ

เอาใจช่วยเพื่อนๆๆพี่น้อง ที่บ้านอยู่ใกล้แม่น้ำด้วยครับ

น้ำ........................................

เยเย้ เข้าเล่นได้แล้ว.....

ฝนยังตกปกติ...55

สงสัย วัน เสา ไปไม่ได้ว่ะ ต้องเป็นกรรมการ ตัดสิน ประกวดวงดนตรี ที่ริมปิง ว่ะ
เมีย ก็งอแง ชิปเลย.....:coolly-0011::coolly-0011: