Cef@Nakhonsawan

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31991
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

,มา 1 วันหายไป10 วัน เอาไงไปรึไม่ไปไอ้ไก่

สงสัยว่า บอกตอนนี้คงไม่ทันแล้วใช่ไหม

ฮะโหล ฮะโหล ครหวัน คิดถึงนะ
Cef3j น้องเอสะพานดำ เป็งไงบ้างเน๊อะ

สวัสดีครับ เสาร์-อาทิตย์นี้ผมจะไปแถวๆ อ.โกรกพระ ถ้ามีโอกาสคงได้เจอกันนะครับ:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

เข้ามาทุกวันแระแต่ไม่ได้โพส เห้นมันเงียบๆๆเลยไปโพส เล่นห้องอื่นแทน อิอิ

รถไอ้เอ ใช่ไหน ตอนนี้ยังนอนไม่ได้สติเลย เจ้าของมัน ไปเล่น2ล้อ ก่อน ปล่อยให้ลูกมันนอนเล่นไปก่อน มันว่างัน

ปล. ผ่านมามีอาไรให้ช่วยเหลือ โทรตาม ได้เลยครับ รึ ไม่มีเพื่อนกิน เที่ยว บอกได้ครับ อิอิ

กลับมาแล้ว พร้อมรบ ทุกงาน 555

เงียบเหมือนเคย อยู่คนเดียว 555

หุหุ โชนนนนนนแต่เช้าเลยหรอน้า เมาพอดี 55

794 ได้รถมาแล้วหรอครับ...

ครับพี่..........

อยู่บ้านตัวเองอยู่คนเดียวเหงามาอยู่เป็นเพื่อนจะได้เหงาด้วยกัน..55..

:coolly-0028::coolly-0028: แบบนี้ไม่เหงาคนเดียวแล้ว เหงา 2คน :coolly-0010: