Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ปุ๊ก นอนยังหว่า

ตื่นแล้ว พี่เก้งมีอะไรป่าวค๊ะ

เสาร์นี้เหมือนเดิม คอนเฟริม เจอกันหมูทะ

รับทราบค่ะ

แก๊งนี้จำกัดอายุมั๊ย

เข้ามาเลยน้ากอฟ เราดูที่หน้าตา:coolly-0046:

แก๊งเด็กที่เคารพค๊ะ

เรื่องสติกเกอร์ แก๊งของเราเนี่ย

เอายังไงดีค๊ะ

ช้ากว่านี้เกรงว่าจะไม่ทันงานนะค๊ะ

ขอสรุปให้ได้ไวที่สุดนะค๊ะ

จะได้ติดต่อ ร้านสติกเกอร์ค่ะ

แก๊งเด็กที่เคารพค๊ะ

เรื่องสติกเกอร์ แก๊งของเราเนี่ย

เอายังไงดีค๊ะ

ช้ากว่านี้เกรงว่าจะไม่ทันงานนะค๊ะ

ขอสรุปให้ได้ไวที่สุดนะค๊ะ

จะได้ติดต่อ ร้านสติกเกอร์ค่ะ
ประชุม ที่หมูทะ

รับทราบค่ะ พี่เก้ง:coolly-0003::coolly-0002:

พอดีเมื่อสักพัก จัดเสื้อผ้าเข้าตู้ แล้วพอดีเอาใส่ไม่ได้

เลยต้องรื้อตู้เสื้อผ้าครั้งใหญ่

เก็บเสื้อออกมาได้เยอะ แล้วมีเสื้อนักศึกษา พร้อมกระโปรง ที่ยังไม่เก่า

แต่ปุ๊กใส่ไม่ได้แล้ว (เพราะผอมลง:coolly-0010:) ร่วม10ชุดเลย
อยากเอาไปบริจาค จะไปที่ไหนดีอะค๊ะ

เผื่อมีคนต้องการ ที่ไหนเค้าจารับอ่า

เสียดายไม่อยากทิ้ง

รับทราบค่ะ พี่เก้ง:coolly-0003::coolly-0002:

พอดีเมื่อสักพัก จัดเสื้อผ้าเข้าตู้ แล้วพอดีเอาใส่ไม่ได้

เลยต้องรื้อตู้เสื้อผ้าครั้งใหญ่

เก็บเสื้อออกมาได้เยอะ แล้วมีเสื้อนักศึกษา พร้อมกระโปรง ที่ยังไม่เก่า

แต่ปุ๊กใส่ไม่ได้แล้ว (เพราะผอมลง:coolly-0010:) ร่วม10ชุดเลย
อยากเอาไปบริจาค จะไปที่ไหนดีอะค๊ะ

เผื่อมีคนต้องการ ที่ไหนเค้าจารับอ่า

เสียดายไม่อยากทิ้ง
ที่รับบริจาคอ่ะมี แต่คนใส่ได้เนี่ย จะมีป่าวก้อไม่รู้นะ
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

5555
เมื่อคืนไปหลงสุวรรณภูมิมา
แล้วขากลับดันไปเจอรถพี่ออย เฮ้ยนี่ล้อในฝันนี้หว่า
ก้อเลยแซ๊ตตามเข้าไปสรุปไปเจอเข้าจังเบ๋อเริ่มเลย 555
ปล.ขอโทดพี่โดด้วยที่กลับก่อนไม่ได้ตั้งใจไปจิงๆๆขอโทษทีที่ยุไม่จบงาน:coolly-0010:

5555
เมื่อคืนไปหลงสุวรรณภูมิมา
แล้วขากลับดันไปเจอรถพี่ออย เฮ้ยนี่ล้อในฝันนี้หว่า
ก้อเลยแซ๊ตตามเข้าไปสรุปไปเจอเข้าจังเบ๋อเริ่มเลย 555
ปล.ขอโทดพี่โดด้วยที่กลับก่อนไม่ได้ตั้งใจไปจิงๆๆขอโทษทีที่ยุไม่จบงาน:coolly-0010:

ไม่เป็นไร เจอเอ็งก็ดีแล้ว...อย่างน้อยก็ช่วยให้ได้รถเยอะขึ้น....

นี่ตกลงนี่ใครแกนนำแก็ง เบบี้ เนี่ย ผมจะเข้าด้วย 555

ได้ม่ะเนี่ย หน้ายังเด็กอยู่เลย เอิ้กๆๆ

ปล.ไอ้แชมป์ม่ะต้องเสียใจ ยังไง เมิงก้อโผล่ 55

นี่ตกลงนี่ใครแกนนำแก็ง เบบี้ เนี่ย ผมจะเข้าด้วย 555

ได้ม่ะเนี่ย หน้ายังเด็กอยู่เลย เอิ้กๆๆ

ปล.ไอ้แชมป์ม่ะต้องเสียใจ ยังไง เมิงก้อโผล่ 55
ฮือๆๆๆๆๆ:coolly-0041:

แชมป์ ไม่มาหาพี่บูทไง งอลๆ

แชมป์ตังหากต้องงอล โหๆ ไปหาถึงที่แล้วก้แวบไป แคนทีน2 รอตั้งนานก้ไม่มา กลับดีกว่า เอิ้กๆ เช้ออออออออออ

สถาปนาตัวเองเป็นแกนนำแก๊งเด็กได้ป่า อุวะฮ่าฮ่า

แก๊งค์เด็กได้สถาปนาไอฟักเป็นแกนนำ ต่อหน้าหมูจุ่มร้านลาบร้อยเอ็ดแล้ว
วันๆไม่แถลงอะไร นอกจากคำว่า "มีไรกันคับ 555"...:coolly-0038:
แต่แชมป์จะเป็นแกนนำก็ได้นะ
ประธานฝ่ายรถดริฟท์เป็นไง

ส่วนพี่โดก็ประธานฝ่ายมู๋กะทะ

ปุ๊กกี้เป็นเลขา ควบคุมความประพฤติ

แก้ไขล่าสุด:
แก๊งค์เด็กได้สถาปนาไอฟักเป็นแกนนำ ต่อหน้าหมูจุ่มร้านลาบร้อยเอ็ดแล้ว
วันๆไม่แถลงอะไร นอกจากคำว่า "มีไรกันคับ 555"...:coolly-0038:
แต่แชมป์จะเป็นแกนนำก็ได้นะ
ประธานฝ่ายรถดริฟท์เป็นไง

ส่วนพี่โดก็ประธานฝ่ายมู๋กะทะ

ปุ๊กกี้เป็นเลขา ควบคุมความประพฤติ
555
ส่วนเราเป็น เบ้ดีกว่า:coolly-0010:

แชมป์กลางเป็นประธานฝ่ายรถล๊อค+ลวงโลก

ก็ากๆๆๆ:coolly-0028:

เป็นประธานแก๊งแล้วหรอเนี่ย 55+ ^^

ประธานฝ่ายดิฟ ยังไงอยุ่นะ ยังไม่เปนเลย 555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม