Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,001
555555

ใครนะจามาเข้าแก๊งเด็กอ่า ไม่แนะนำตัวให้น้องๆรุจักหรอ

มาอยู่แก๊งเด็ก ต้องมารับน้องก่อน

แล้วก็มาทำตัวให้สนิทสนมกลมกลืน 555

พุ่งนี้หมูทะ SD ตรงข้าม ม.สยาม ทุ่มตรง

ว่างๆก็แวะเวียนมาได้นะค๊ะ

ปุ๊กอยากเปน PR แก๊งเด็กอ่ะ ไม่เอาเลียขา

ปล.ขณะนี้ คอมเม้นนี้ ได้เปนเม้นที่

1,000 ของแก๊งเด็กแล้ว เย้ๆๆๆ

เดินทางกันต่อไป :coolly-0044:

แก้ไขล่าสุด:

• #1,002
แชมป์กลางเป็นประธานฝ่ายรถล๊อค+ลวงโลก

นั่นแหละรับไปเลย :coolly-0010:

เป็นประธานแก๊งแล้วหรอเนี่ย 55+ ^^

ตามนั้น สถาปนาตัวเองไปแล้ว จาดูหลักฐานมั๊ย

อย่าดื้อนะ:coolly-0046::coolly-0046:

ประธานฝ่ายดิฟ ยังไงอยุ่นะ ยังไม่เปนเลย 555+

อยากได้แชมป์มิด หรือแชมป์ตีนผีล่ะ

ตีนผียังน่ารักกว่านะเพ่ พุ่งนี้เหลดนะ ดึงเชงเข้าไว้

• #1,004
ตีนผียังน่ารักกว่านะเพ่ พุ่งนี้เหลดนะ ดึงเชงเข้าไว้

จะทั้งยึด ทั้งดึง ทั้งเหนี่ยว ไว้เลยน้อง

อย่าดึกมากนะ ง่วง:coolly-0032:

สวัดดีครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

• #1,006
จากการที่แก๊งเด็กได้ไปประชุมกันวันนี้ ที่ร้านหมูทะSD

ได้ตกลงกันแล้วว่า เราจะใช้โลโก้ ที่อาจารโดออกแบบ

เราใช้การปริ๊นอิ๊งเจท สีและภาพทุกอย่างกะเหมือนในรูปเลย

และได้รวบรวมเงินกันรอบแรกมาเป็นค่ามัดจำสติกเกอร์

คันละ 50 บาท ณ ตอนนี้ได้แล้วทั้งหมด 5 คัน
ขณะนี้ได้เงินทั้งสิ้น 290 บาท

รายชื่อดังนี้
1. เทพโด ประธานหมูกะทะ < อาจารโดติด 10 บาท ]
2. เทพฟัก ประธานแก๊งเด็ก
3. พี่เก้ง ประธานฝ่ายที่ปรึกษาเครื่องยนต์
4. พี่จี๊ด
5. แชมป์ดริฟ
6. ปุ๊กกี้ PR แก๊งเด็ก

สมาชิกแก๊งเด็กที่มีความประสงค์จะจ่ายเงินได้ที่ปุ๊กกี้

หรือถ้ายังไม่สะดวกจะไปชำระตอนงาน6ปีก็ได้

แต่ขอให้แจ้งความประสงค์ว่าจะเอาสติกเกอทั้งหมดกี่แผ่น

เพื่อจะได้รวมยอดในการสั่งตัดสติกเกอค่ะ

ไฟล์แนบ

91 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 49
แก้ไขล่าสุด:
3 แผ่นตามนั้น:coolly-0026:

แผ่นละ สามร้อย ใครเอาสามแผ่น จ่ายตังก่อน อุวะๆๆ :coolly-0026:

มีไรกันเรอ อิอิ ไปสระบุรีกลับมืดอ่ะไม่รุเรื่องเลย :coolly-0043:

• #1,011
แถลงการ ของประธานแก๊งเด็ก

http://www.youtube.com/watch?v=wfxtcLogYIE

^
^
^
^
ให้เวลา 1คืนก่อนลบทิ้ง....555++

อู้หู้ทีมเราคนเยอะเหมือนกัลแนะ:coolly-0044:

หน้าเราทำไมมันหล่อแบบนี้ อิอิ

สติกเกอร์วันจันทร์ จะลงรูปตัวจิงให้ดูนะครับ

รับทราบบบๆๆๆๆๆๆๆ

ผมว่า อันนี้ ยังไม่ค่อยน่าอาย

ยังไม่ต้องลบก็ได้ ให้ประธานมันอายไปอีกซักพัก

ดูดู๊ดู ดูพี่เก้งทำ 555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม