แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
มามิดๆ เมิดๆ ขอคำที่ดีกว่านี้หน่อยเดะ 5555+

เอาน่ารักๆหน่อยยยยยยยยยยยยยย อิอิ

เสียชื่อขาซิ่งแก๊งเด็กนะเนี่ย อิอิ

แซ๊ดดดดดดดดดดดดดด.......ฟิ้วววววววววววววววว

หรือ แซ๊ดดดดดดดดดด.........ตู้มมมมมมมมมมมม อ่ะ

แล้วมันจะติดรถ ได้ทนริป่าวเพ่

มาดูสติกเกอร์ทีด้ารถแป๋มนี้ จะ 2ปีแล้ว ยังไม่เป็นไรเลย เค้าเรียก สติกเกอร์เอาท์ดอร์....

มาดูสติกเกอร์ทีด้ารถแป๋มนี้ จะ 2ปีแล้ว ยังไม่เป็นไรเลย เค้าเรียก สติกเกอร์เอาท์ดอร์....

ปุ๊กกี้เหนแล้ว

สวยด้วย

ได้แบบที่ออกแบบกันมาทุกอย่างเลย

ทั้งแบบทั้งสี ไม่ต้องเอาไปทำเปนลายเส้นด้วย

ปุ๊กกี้เหนแล้ว

สวยด้วย

ได้แบบที่ออกแบบกันมาทุกอย่างเลย

ทั้งแบบทั้งสี ไม่ต้องเอาไปทำเปนลายเส้นด้วย

งั้น จัดไปเลย ราคาคงไม่แพงเท่าไหร่

PRINT INKJET

เคยไปสั่งทำป้าย ไม่แพงนะ อาจถูกกว่าสั่งตัดด้วยค่ะ

ถ้าจำไม่ผิดเค้าคิดเปน ตารางเมตร

PRINT INKJET

เคยไปสั่งทำป้าย ไม่แพงนะ อาจถูกกว่าสั่งตัดด้วยค่ะ

ถ้าจำไม่ผิดเค้าคิดเปน ตารางเมตร

ติดต่อ น้าจอม จัดมาเลยดีกว่า อย่าใหญ่มาก เอาแค่เป็นโลโก้ ที่รู้กันก็พอ

ปล ไอ่ฟัก มึงไปย่อรูปในลายเซนหน่อยดิ มันใหญ่ไป หน้าจอโนคบุคกรูไม่พอ

อิอิ ของใหญ่ๆ งั้นเดียวไปทำ อิอิ เสาร์นี้ หมูกระทะหรอ วันเกิดพี่แชมป์กับพี่ปุ๊กหรอ

วันนี้มีประกวด ดนตรี ที่ สตรีวิทยา 3 ขอกำลังใจด้วย อิอิ ไปละน่ะ ^^ บายยย

อิอิ ของใหญ่ๆ งั้นเดียวไปทำ อิอิ เสาร์นี้ หมูกระทะหรอ วันเกิดพี่แชมป์กับพี่ปุ๊กหรอ

วันนี้มีประกวด ดนตรี ที่ สตรีวิทยา 3 ขอกำลังใจด้วย อิอิ ไปละน่ะ ^^ บายยย
อืมขอให้ผ่านรอบแรก:coolly-0028:

วันเกิดพี่แชมป์อ่ะใช่ แชมป์เล็กนะโว้ยยยยย

แต่วันเกิดพี่ปุ๊กเนี่ย น่าโดนเตะหวะ ไม่จำเล้ยยยยยย

แข่งวันนี้แล้วหรอ เอ้า!! ขอให้สิ่งที่ซ้อมมาตลอดหลายเดือนมันออกมาวันนี้แล้วกัน

ผ่านเข้าไปทุกรอบเลยนะน้อง ไม่ได้ถ้วยไม่ต้องกลับมา:coolly-0010:

วันเสาร์เด๋วมาเฟริมอีกทีละกัน เซฟเรามีแข่งบอลอะดิ จะลองเลื่อนเวลาดู....

วันเสาร์เด๋วมาเฟริมอีกทีละกัน เซฟเรามีแข่งบอลอะดิ จะลองเลื่อนเวลาดู....

ค่ะอาจาร

แข่งกี่โมงอะค๊ะ

ยังไงก็ได้ค่ะ แล้วมาบอกละกันค่ะ

อยู่แก๊งค์นี้ดีไหมเนี่ย

ตอนนี่รถผมเป็นเซฟล้อหยดน้ำเดิมแล้วๆอ่ะครับ
กำลังตัดสินใจยุว่าจะซื้อล้อเทพพี่ออยดีไหมตอนแรกว่าจะเอาแต่อ่านไปอ่านมามันมีซ่อมมานิดๆแล้วด้วยอ่ะดิช่วยคิดหน่อย โลเลเลลวนแล้ว
แก๊งเด็กช่วยโหวตให้หน่อยดิดิดิ :coolly-0033:
แต่ใจอยากได้นิสโม่ แท้ยุ่น หรือไม่ก้อลองแชมป์อ่ะชอบเห็นแล้วอยาก:coolly-0010:
เพราะกำลังจะเปลี่ยนเบรกกายไลด์

แก้ไขล่าสุด:
แซ๊ดดดดดดดดดดดดดด.......ฟิ้วววววววววววววววว

หรือ แซ๊ดดดดดดดดดด.........ตู้มมมมมมมมมมมม อ่ะ

จำไว้เลยนะพี่ เช้ออออ

ตอนนี่รถผมเป็นเซฟล้อหยดน้ำเดิมแล้วๆอ่ะครับ
กำลังตัดสินใจยุว่าจะซื้อล้อเทพพี่ออยดีไหมตอนแรกว่าจะเอาแต่อ่านไปอ่านมามันมีซ่อมมานิดๆแล้วด้วยอ่ะดิช่วยคิดหน่อย โลเลเลลวนแล้ว
แก๊งเด็กช่วยโหวตให้หน่อยดิดิดิ :coolly-0033:
แต่ใจอยากได้นิสโม่ แท้ยุ่น หรือไม่ก้อลองแชมป์อ่ะชอบเห็นแล้วอยาก:coolly-0010:
เพราะกำลังจะเปลี่ยนเบรกกายไลด์

ใส่ไรก้ใส่เถอะพี่ แต่ล้อต้องกลมนะ ไม่ใช่ล้อเหลี่ยม 555

อยากมีคนรัก คนคนนั้นเค้าอยู่ที่ไหน คนอย่างฉันต้องรออีกนานเท่าใด.....

ล้อเก่าแชมป์กลางเป็นไรอะ
มันไม่สวยถูกใจเหรอ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม