แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลองทำเล่น ๆ

attachment.php

ไฟล์แนบ

91 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 90
รับแซ่บค่ะอาจารโด

อาจารโด หมูทะๆๆๆๆ

อยากกินหมูทะค่ะ
..

แก๊งเดก คำก้ มู๋กา ทะ คำ ก้ มู๋ กา ทะ ... 5 5 5+

เปลี่ยนเปนแก๊งมู๋ ดีกว่ามะ

อวนกาน พอดี

555+

ปล.

จัดมา ฮ่าๆๆ แต่ไม่รุจาเอาไปแปะคันไหนอะ -*-

อ่ะ...รอคันเก่าเสดก่อน ไว้ จา แซ๊ดดด ไป แปะ

แรงแน่นอน คันเก่า ล่ะ คันแข่ง ฮ่าๆๆ

..

แก๊งเดก คำก้ มู๋กา ทะ คำ ก้ มู๋ กา ทะ ... 5 5 5+

เปลี่ยนเปนแก๊งมู๋ ดีกว่ามะ

อวนกาน พอดี

555+

ปล.

จัดมา ฮ่าๆๆ แต่ไม่รุจาเอาไปแปะคันไหนอะ -*-

อ่ะ...รอคันเก่าเสดก่อน ไว้ จา แซ๊ดดด ไป แปะ

แรงแน่นอน คันเก่า ล่ะ คันแข่ง ฮ่าๆๆ

มีหลายคัน อิจฉาจังวุ้ย ...

แล้วมันจะติดรถ ได้ทนริป่าวเพ่
ทนมั๊ย เมิงก้อบอกพี่โจมว่าของาน OUTDOOR เด่ะ จะทนกว่า
อ้อ ถ้าไม่อยากเป็นอิงค์เจ็ท ก้อลดพวกงานกราฟฟิคลงหน่อย
น่าจะตัดสติ๊กเกอร์ได้นะ

อยากเป็นเด็กจังเลย

มีหลายคัน อิจฉาจังวุ้ย ...

อย่าอิจฉาเลยพี่

อีกคันจอด มา 3ปี

อีกคันขับถนน ไม่ได้

ของผมเอง คันเดียว เหมือนพี่ แหละ

อีกคัน มรดก ตกทอด มา ,,,,

:coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011:

โหลๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไปโรงเรียน ฟิ้วๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
^
^
^
^
^ พูดขนาดนี่หวังไรจากป๋าป่ะเนี่ยเราอ่ะ :coolly-0010::coolly-0010:

ได้แบบกันอะยังเนี่ยยยยยยยยยย

เด๋วมานจาไม่ทันงานนะก๊าบบบบบ

วันเสาหมูทะๆๆๆๆๆ

รุกันครบทู้กคนยังเนี่ย

ท่านโอ มาด้วยกะเค้าปะเนี่ยเราอ่ะ

ทอฟฟี่พาแฟร้งกี้มาด้วยนะ

พี่เมแวะเวียนมาบ่อย เข้าแก๊งเด็กเลยเหอะ

แบบที่ปุ๊กเลือกก้อโอเคนะ:coolly-0044:

ได้ข่าวมาแว่ว ๆ ว่าวันนี้ วันเกิดแชมป์มิดหรอ ...

ได้ข่าวมาแว่ว ๆ ว่าวันนี้ วันเกิดแชมป์มิดหรอ ...

เกือบใช่ค่ะ:coolly-0010:

แต่ยังไม่ใช่ซะทีเดียว:coolly-0010:
น้องเกิด23ค่ะ

มามิดๆ เมิดๆ ขอคำที่ดีกว่านี้หน่อยเดะ 5555+

เอาน่ารักๆหน่อยยยยยยยยยยยยยย อิอิ

เสียชื่อขาซิ่งแก๊งเด็กนะเนี่ย อิอิ

เอ๊า ก็ใน hi5 มันเตือนมานิ ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม