แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หึหึ เกือบไปชนเค้าแล้วเด๋วFDแม่มกะลังเดือดปูดๆๆยุเลยดีนะเป็นป้าแป๋มไม่งั้นตูโดนตรีนๆๆๆไปด้วยแก้ตัวให้แทบไม่ทัน ดีนะเนี่ยเป็นญาติกะซุปเปอร์แมน ไม่งั้นใช้มือหยุดรถไม่ได้นะเนี่ย หุหุหุ :coolly-0028:

แหม่จะเลี้ยงเราทั้งทีก้อไม่ได้ งงงงงงงงงงก

แหมๆๆ เค้าย้อเย่นหรอกนะ
เดี๋ยวจะเลี้ยงแบบกินเต็มที่ขี้เต็มกางเกงเลย
(ขอยืมสำนวนพี่โดหน่อยนะ หุหุ)

ลืมๆๆ
แชมป์เล็กเกิดวันที่ 23 เหรอ พี่เกิด 25 วะ
งั้นเลี้ยงวันเกิดเลยดีกว่าแก๊งค์เด็ก แชมป์กลางมาๆๆ

จิ้มจุ่มร้านที่พี่จอมพาไปอร่อยดีนะ เอาเป่า

แก้ไขล่าสุด:
  • กระทู้ ผู้เขียน
ลืมๆๆ
แชมป์เล็กเกิดวันที่ 23 เหรอ พี่เกิด 25 วะ
งั้นเลี้ยงวันเกิดเลยดีกว่าแก๊งค์เด็ก แชมป์กลางมาๆๆ

จิ้มจุ่มร้านที่พี่จอมพาไปอร่อยดีนะ เอาเป่า

รอบเดียว2เกิด คุ้ม

จัดเลยวันไหนดี

ร้านไหนบอก ใกล้ๆบ้านนะ 555

นัดล่วงหน้ายาวๆ เด๋วปุ๊กเครียคิวให้

มาแอบดู ....

แก๊งเด็ก >>> ไปโหวตประธานคนใหม่รอบแรกกันด้วยนะ

>>ป่านนี้แชมป์มานมั่วข้อสอบไปถึงไหนแล้วฟระเนี่ย:coolly-0046:

แล้วเลี้ยงวันเกิดเจ๊แป๋มที่อาจารโด เปนเจ้าภาพนี่ จัดที่ไหนดีค๊ะเนี่ย:coolly-0033:

แก๊งเด็ก >>> ไปโหวตประธานคนใหม่รอบแรกกันด้วยนะ

>>ป่านนี้แชมป์มานมั่วข้อสอบไปถึงไหนแล้วฟระเนี่ย:coolly-0046:

แล้วเลี้ยงวันเกิดเจ๊แป๋มที่อาจารโด เปนเจ้าภาพนี่ จัดที่ไหนดีค๊ะเนี่ย:coolly-0033:

เวรกำใครเกิดก็ให้คนนั้นเป็นเจ้าภาพดิ 555++

มีสายรายงานว่ากินจิ้มจุ่ม แถว ๆ จรัญ13

ร้านเดียวกะที่เราไปฉลองแชมป์กองเชียร์ดีเด่น

เวรกำใครเกิดก็ให้คนนั้นเป็นเจ้าภาพดิ 555++

มีสายรายงานว่ากินจิ้มจุ่ม แถว ๆ จรัญ13

ร้านเดียวกะที่เราไปฉลองแชมป์กองเชียร์ดีเด่น

จัดไปค่ะ ใกล้บ้านนนนนน

แล้วอยู่ช่วงไหนของจรัญ13อะค๊ะ

วันไหนดี
อยากกินก่อนเกิดได้มั๊ยอ่าค๊ะ:coolly-0028:
ฝนจาตกอีกแล้วอ่า ดูท่าทางจะหนักด้วย ขับรถกันดีๆนะค๊ะ

ฝนตกถนนลื่น ปุ๊กนอนดูafอยู่บ้าน 555

ลืมๆๆ

แหม่มีตัวหารละรีบเชียวนะเจ๊:coolly-0028:

พี่เก้งวันนี้ไม่ได้เข้าไปที่อู่นะค๊ะ กดตังไม่ได้:coolly-0046:

สงสัยพี่โดต้องแปะโป้งเจ๊แป๋มอีกแน่ๆๆๆ:coolly-0010:

ทำไมกระทู้พวกเราไม่มีดาวแบบอันอื่นเค้าบ้างอ่ะ

อยากได้ดาวอ่ะ:coolly-0041:

มีดาวไม่มีดาวไม่สำคัญหรอกน้องเพียงแค่เรามีใจให้กันก้อพอ เซฟิโร่ สู้ สู้ :coolly-0016:

มีดาวไม่มีดาวไม่สำคัญหรอกน้องเพียงแค่เรามีใจให้กันก้อพอ เซฟิโร่ สู้ สู้ :coolly-0016:

รักกันจนจะกินกันเข้าไปอยู่แล้วเนี่ย
แล้วลุงหายไปไหนหลายวัน เงียบไปเลยนะ ลืมน้อง จำไว้:coolly-0002::coolly-0002:

>> น้องแชมป์สอบเสจยังหว่า โดนขู่ไว้เยอะ ป่านนี้เปนไงบ้างเนี่ย

>>> แก๊งเด็กอย่าลืมโหวตประธานรอบแรกนะจ๊ะ

พี่แชมป์เรื้อนอะ รั่วอีก 555+

ว่าไง 5555555555555555+

แก๊งเด็กกำลังเม้ากันอย่างเมามันในM

อาจารโดไปไหนเนี่ยยยยยยยยยยย

"""""""""""""""""""""""""""""""" เฮ้อ /'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'/

"""""""""""""""""""""""""""""""" เฮ้อ /'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'/

ถอนเข้าไป หายใจเนี่ย เฮ้อออออออ

อยู่ดีๆ เชิญรถขึ้นสู่ยอดเสาซะงั้น ตามคำเจ๊แป๋ม 555

ดูชิง100 มา วันนี้อย่างฮา

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม