แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไปด้วยหรอแชมป์กลางอ่ะ

ปุ๊กอยู่ถึง4โมงเย็น ดูๆแล้วไม่เหนนะ

เมื่อวานสนุกมาก 555

คุยกะเค้าไปทั่ว รุจักชื่อปุ๊กทู้กคน

แต่ปุ๊กไม่รุจักชื่อเค้าสักคน เฮ้อๆๆ

ซื้อขนมจาก แถวตลาดน้ำตลิ่งชันมาฝากพี่ ๆ แล้วบอกเอามาจากหนองมน โธ่พอคนล่วงโลก 555++

มีอะไรกันเอ่ย

พรุ่งนี้เข้าเทศกาลสอบแล้ว

ขอบคุณน้องแชมป์กลางมากๆ ถึงมากที่สุด ที่ดูแลพี่อย่างดี
อุตส่าห์เอาตัวเข้าขวางรถแล้วยังตามไปเป็นเพื่อนพี่ปิดร้านอีก

มามะจุ๊บๆ :coolly-0005: เดี๋ยวเลี้ยงข้าวเป็นการตอบแทน (แต่ออกส่วนของพี่ด้วยนะ แอ๊...)

ขอบคุณน้องแชมป์กลางมากๆ ถึงมากที่สุด ที่ดูแลพี่อย่างดี
อุตส่าห์เอาตัวเข้าขวางรถแล้วยังตามไปเป็นเพื่อนพี่ปิดร้านอีก

มามะจุ๊บๆ :coolly-0005: เดี๋ยวเลี้ยงข้าวเป็นการตอบแทน (แต่ออกส่วนของพี่ด้วยนะ แอ๊...)

หึหึ เกือบไปชนเค้าแล้วเด๋วFDแม่มกะลังเดือดปูดๆๆยุเลยดีนะเป็นป้าแป๋มไม่งั้นตูโดนตรีนๆๆๆไปด้วยแก้ตัวให้แทบไม่ทัน ดีนะเนี่ยเป็นญาติกะซุปเปอร์แมน ไม่งั้นใช้มือหยุดรถไม่ได้นะเนี่ย หุหุหุ :coolly-0028:

แหม่จะเลี้ยงเราทั้งทีก้อไม่ได้ งงงงงงงงงงก

แก้ไขล่าสุด:
  • กระทู้ ผู้เขียน
แชมป์ ของๆ เรายังไงก็เปนของเรา

ตัวไม่ได้อยู่ด้วยกัน แต่ขอแค่ใจผูกกันก็พอ

จำคำ พี่เอาไว้นะน้องรัก:coolly-0017:

พุ่งนี้สอบแล้วอ่ะ ตั้งใจนะ

อะไรหลังจากนี้ ถึงเวลาค่อยว่ากัน:coolly-0033:

แก้ไขล่าสุด:
แชมป์ ของๆ เรายังไงก็เปนของเรา

ตัวไม่ได้อยู่ด้วยกัน แต่ขอแค่ใจผูกกันก็พอ

จำคำ พี่เอาไว้นะน้องรัก:coolly-0017:

พุ่งนี้สอบแล้วอ่ะ ตั้งใจนะ

อะไรหลังจากนี้ ถึงเวลาค่อยว่ากัน:coolly-0033:
เป็นอะไรรึแม่สาวนักรัก:coolly-0022:

เป็นอะไรรึแม่สาวนักรัก:coolly-0022:

สอนน้อง ลุงแก่แล้วไม่เข้าใจเด็กหรอก อิอิ:coolly-0046:

ไม่ได้เจ้าชู้แค่มีเนื้อคู่หลายคน >> เข้าใจป่าวลุง 555

สอนน้อง ลุงแก่แล้วไม่เข้าใจเด็กหรอก อิอิ:coolly-0046:

ไม่ได้เจ้าชู้แค่มีเนื้อคู่หลายคน >> เข้าใจป่าวลุง 555

จุ๊จุ๊ เลยเจ้ 555+

ตั้งใจสอบนะน้องนะอย่ามัวแต่มองโต๊ะข้างๆล่ะเด๋วจะซวย:coolly-0046:

สอบมีแต่ตัวเลข ต้องนึกถึงเครื่องคิดเลขเข้าไว้ จะช่วยได้อย่างดี อิอิ

แชมป์เดือนหน้าวันเกิดอ่ะ

เกิดวันไรอ่ะ โทษทีพี่สมองปลาทอง จำไม่ได้

มีไรกับครับ 55+

แชมป์เดือนหน้าวันเกิดอ่ะ

เกิดวันไรอ่ะ โทษทีพี่สมองปลาทอง จำไม่ได้

อย่างงี้ต้องงอล 3 นาที เช้อ 555+

23 สิงหาคม

มีไรกับครับ 55+

ได้ข่าวว่าแต๋วหลุดหรอน้อง

บอกแล้วว่าให้เก็บตัวดีๆ หลุดจนได้

น้อง ญา เสียใจนะเนี่ยถ้ารู้อะ คิกคิก:coolly-0041:

ได้ข่าวว่าแต๋วหลุดหรอน้อง

บอกแล้วว่าให้เก็บตัวดีๆ หลุดจนได้

น้อง ญา เสียใจนะเนี่ยถ้ารู้อะ คิกคิก:coolly-0041:

ใครหลุดแต๋วครับ

ยา ไม่เสียใจหรอก อิอิ

สะกดยังไงไม่รู้ แต่ที่รุๆ ถ้าญาเค้าไม่เสียใจแปว่า

เขารู้ตัวตนที่แท้จริงตั้งนานแล้ว เอิ้กๆ :coolly-0030:

สะกดยังไงไม่รู้ แต่ที่รุๆ ถ้าญาเค้าไม่เสียใจแปว่า

เขารู้ตัวตนที่แท้จริงตั้งนานแล้ว เอิ้กๆ :coolly-0030:

ไม่ๆๆ ที่เค้าไม่เสียใจเพราะว่า ญาเค้าเปนทอมป่าว เค้าเลยไม่เสียใจอ่ะ 555 :coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม