Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:coolly-0016::coolly-0014::coolly-0020::coolly-0021::coolly-0016::coolly-0034::coolly-0035::coolly-0023:

• กระทู้ ผู้เขียน
พี่แชมป์ฝากมาบอกว่า "คิดถึง" น้องๆทุกคนอ่ะ

ไม่ได้เจอนานละ

เดือนหน้าวันเกิดน้องแชมป์สงสายต้องเลี้ยงซะแล้ว

พุ่งนี้แฮรี่เข้าแล้วนะจ๊ะ

สนใจไปดูด้วยกันมั๊ย

รถปุ๊กกี้เป็นไรอ่า?

อืมๆๆ ยังไงก็อย่าลืมไปเชียร์บอลกันนะเด็กๆ

ปุ๊กกี้ไปคร่า วันอาทิตนี้ใกล้ๆบ้านไม่ไปได้ไง:coolly-0046:

แม่บอกว่าจะฝากน้ำไปให้กินกันสัก3-4 โหลอ่ะค่ะ

เด๋วเอาไปส่งให้ถึงที่เลยคร่า

แล้วเจอกันค่ะ

>>> รถปุ๊ก คอมแอร์เสียอ่ะค่ะพี่แป๋ม ตอนนี้หายดีแล้วค่ะ:coolly-0017:

ปุ๊กกี้ไปคร่า วันอาทิตนี้ใกล้ๆบ้านไม่ไปได้ไง:coolly-0046:

แม่บอกว่าจะฝากน้ำไปให้กินกันสัก3-4 โหลอ่ะค่ะ

เด๋วเอาไปส่งให้ถึงที่เลยคร่า

แล้วเจอกันค่ะ

>>> รถปุ๊ก คอมแอร์เสียอ่ะค่ะพี่แป๋ม ตอนนี้หายดีแล้วค่ะ:coolly-0017:
ว้าว ๆ ๆ ๆเนี้ยแหละเค้าเรียกว่าทำบุญ นักฟุตบอลมีน้ำกินแล้ว

ใจดีแบบนี้ ขอให้เจอแต่สิ่งดี ๆ เรื่องร้ายให้ผ่านไปโดยเร็ว

ไปแล้วมีใครติวเลขให้ได้บ้างเอ่ย จะสอบแล้ว หาคนติว 555+

ว้าว ๆ ๆ ๆเนี้ยแหละเค้าเรียกว่าทำบุญ นักฟุตบอลมีน้ำกินแล้ว

ใจดีแบบนี้ ขอให้เจอแต่สิ่งดี ๆ เรื่องร้ายให้ผ่านไปโดยเร็ว

ขอบคุณค่ะอาจารโด

สาธุ เพี้ยงงงงงงงง

ไปแล้วมีใครติวเลขให้ได้บ้างเอ่ย จะสอบแล้ว หาคนติว 555+

มาๆ เดี๋ยวพี่ติวให้ พกตังมาเยอะๆนะ เดี๋ยวไม่พอติว คิดเลขคล่องเลยแหละ

มาๆ เดี๋ยวพี่ติวให้ พกตังมาเยอะๆนะ เดี๋ยวไม่พอติว คิดเลขคล่องเลยแหละ
เยี่ยมเลยครับพี่เด๋วพกเหรียญห้าไปเป็นเข้งๆๆๆๆเลย 555:coolly-0010:

งานยุ่งที่สุดเลยอ่ะช่วงนี้:coolly-0018:

บายๆๆๆไปล่ะนะ เจอกันที่สนามบอลครับ:coolly-0039:

ระวัง!! โจรปล้นรถยนต์หัวหมอ กับวิธีปล้นแบบใหม่

เรื่องที่นำมาฝากวันนี้ เป็นภัยใหม่เอี่ยมที่ทางตำรวจเตือนมา เพราะเคยมีผู้เคราะห์ร้าย ตกเป็นเหยื่อโจรปล้นรถยนต์หัวหมอเหล่านี้มาแล้ว...

เรื่องมีอยู่ว่า... ลองนึกภาพตามดู ท่านกำลังเดินมาในลานจอดรถ
เปิดประตูรถและเข้าไปในรถ ท่านล็อคประตู แล้วสตาร์ทรถยนต์
และเข้าเกียร์เพื่อถอยรถ ขณะนั้นท่านมองที่กระจกส่องหลังที่อยู่หน้าคนขับ เพื่อมองทางที่จะถอย
ทันใดนั้นก็เห็นว่ามีกระดาษแผ่นหนึ่งติดอยู่กลางกระจกรถด้านหลัง
ท่านก็ต้องเปลี่ยนเกียร์มาที่ตำแหน่งเพื่อจอดรถ
แล้วเปิดประตูออกจากรถเพื่อจะลงไปเอากระดาษที่ติดอยู่ออก
เพราะทำให้การมองเห็นไม่ดี ขณะที่เดินถึงด้านหลังของรถ จู่ๆ ก็มีชายคนหนึ่งโผล่มาจากที่ไหนก็ไม่รู้
กระโดดเข้าไปในรถและขับรถออกไป ขณะที่เครื่องยนต์กำลังติดอยู่
(เจ้าของรถที่เป็นผู้หญิงจะมีกระเป๋าถือวางอยู่ในรถด้วย) รถที่ออก ก็จะพุ่งออกไปด้วยความเร็ว ท่านต้องหลีกเพราะกลัวถูกชน

โปรดระวัง!! โจรปล้นรถยนต์บางรายเริ่มใช้วิธีนี้แล้ว

วิธีที่ดีและปลอดภัย คือ ท่านขับรถออกไปเลย ปล่อยให้กระดาษติดอยู่ที่กระจกแบบนั้นแหละ นึกไว้เลยว่า... เราโดนโจรเล่นงานแล้ว
หลังจากที่ออกรถไปจากลานจอดรถที่น่าสงสัยนั้นได้ ท่านค่อยเอากระดาษที่ติดอยู่ออกทีหลัง

เรียกได้ว่าเป็น "ภัยใกล้ตัว" ที่น่ากลัวมากๆ ควรบอกต่อไปให้กับคนที่คุณรัก โดยเฉพาะคุณผู้หญิงที่ในกระเป๋าถือมีบัตรประชาชน
และแน่นอนถ้าตกอยู่ในมือของมิจฉาชีพย่อมไม่ดีแน่...

<ขอบคุณเว็บKapookค่ะ> อ่านเจอน่าสนใจเลยเอามาฝากค่ะ

เจอกันอาทิตย์นี้ครับแก็งค์เด็ก งานเริ่ม 9โมงเช้า

แก้ไขล่าสุด:
เฮออ ...............

อย่างนี้ก้อทำงานตัวเป็นกลม เลยสิคับน้อง

ตัวเปนเกรียวพี่ แม๊

หายไปไหนมาตั้งนานอ่ะ คิดถึงแทบแย่ แต่ไม่รุไปตามที่ไหน:coolly-0046:

ขอบคุณน้องปุ๊กกี้อีกครั้งสำหรับน้ำดื่ม

และขอบคุณน้องแชมป์กลางสำหรับเรื่องต่าง ๆ มากมาย ไม่อยากเหลา แหว่ะ ๆ 555

มือกลองฟักแฟง เยี่ยมว่ะ...

เรื่องดี ๆ แบบนี้ เราต้องประจาครับผม555++...ขอบคุณอีกครั้ง...

แก้ไขล่าสุด:
ขอบคุณน้องปุ๊กกี้อีกครั้งสำหรับน้ำดื่ม

และขอบคุณน้องแชมป์กลางสำหรับเรื่องต่าง ๆ มากมาย ไม่อยากเหลา แหว่ะ ๆ 555

มือกลองฟักแฟง เยี่ยมว่ะ...

เรื่องดี ๆ แบบนี้ เราต้องประจาครับผม555++...ขอบคุณอีกครั้ง...

ไปด้วยหรอแชมป์กลางอ่ะ

ปุ๊กอยู่ถึง4โมงเย็น ดูๆแล้วไม่เหนนะ

เมื่อวานสนุกมาก 555

คุยกะเค้าไปทั่ว รุจักชื่อปุ๊กทู้กคน

แต่ปุ๊กไม่รุจักชื่อเค้าสักคน เฮ้อๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม