แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พุ่งนี้มากันเยอะๆนะ ปุ๊กกี้รอที่บ้าน ลางานเรียบร้อย เพื่อพี่ๆเลย 5555

สงสายไรโทหาปุ๊กเลยนะ

วันนี้มาบุกร้านพี่ต้าอีกแล้วมาขอเล่นเน็ต

คือไปบ้านปุ๊กกี้ที่เดียวเลยใช่ป่าวครับ

แล้วไปกี่โมงดีละครับ

:coolly-0042:ไปไม่ได้ตามเดิมแง๊ๆๆรถพังอีกแล้วเด๋วจะหนี้ไปขับสองล้อแล้วนะ

:coolly-0042:ไปไม่ได้ตามเดิมแง๊ๆๆรถพังอีกแล้วเด๋วจะหนี้ไปขับสองล้อแล้วนะ
เรดลิตรเจ้าเอ๋ย ถึงเวลาระเหยออกจากฝา ...:coolly-0040::coolly-0031::coolly-0028:

เรดลิตรเจ้าเอ๋ย ถึงเวลาระเหยออกจากฝา ...:coolly-0040::coolly-0031::coolly-0028:

พี่ต้าครับทำสติ๊กเกอร์
แชมป์เบาะซิ่ง
และ
อู่น.เจริญการาจ
ออกแบบให้หน่อยครับและก็ตัดให้ด้วยราคาโทรมาบอกหน่อยนะสักอย่างละ 100 ชุด
ค่าทำเรดลิตร อิอิ ล้อเล่น ส่วนสติกเกอร์เอาจริงครับโทรมาด้วยเดอร์

พี่ต้าครับทำสติ๊กเกอร์
แชมป์เบาะซิ่ง
และ
อู่น.เจริญการาจ
ออกแบบให้หน่อยครับและก็ตัดให้ด้วยราคาโทรมาบอกหน่อยนะสักอย่างละ 100 ชุด
ค่าทำเรดลิตร อิอิ ล้อเล่น ส่วนสติกเกอร์เอาจริงครับโทรมาด้วยเดอร์
โอเค ..........

ขอโทษ พี่น้องด้วยครับ พอดีมันมีงานแข่งเข้ามากระทันหัน คราวหน้ารับรอง ไม่พลาดแน่ครับ ขอโทษจริงๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,330
เรดหมดแล้ววววว

เรดหมดแบบไีร้เยื้อใย ...กลับกัน 00.20 ขากลับเจอด่านใหญ่ ปตท. โด้วววว (ปกติไม่มีนี่หว่า...เห็นรถโดนเรียก เยอะมาก ส่วนใหญ่เป็นรถซิ่ง นึกในดีนะกรูไม่ได้เอาเซฟไป ....สยิ๋วกิ้วเลย ...ผ่านมาโดยไม่โดนเรียกตรวจหรือเป่า แบบ งงๆ ...บอกแร้วๆๆ ว่ากลับ 4ทุ่ม5ทุ่ม ชอบไหล:coolly-0011: เพลงมันเพราะใช่มั้ยละ 555

เรดหมดแบบไีร้เยื้อใย ...กลับกัน 00.20 ขากลับเจอด่านใหญ่ ปตท. โด้วววว (ปกติไม่มีนี่หว่า...เห็นรถโดนเรียก เยอะมาก ส่วนใหญ่เป็นรถซิ่ง นึกในดีนะกรูไม่ได้เอาเซฟไป ....สยิ๋วกิ้วเลย ...ผ่านมาโดยไม่โดนเรียกตรวจหรือเป่า แบบ งงๆ ...บอกแร้วๆๆ ว่ากลับ 4ทุ่ม5ทุ่ม ชอบไหล:coolly-0011: เพลงมันเพราะใช่มั้ยละ 555
ต้าครั้งหน้าขอแบบจบๆซักเพลง.......:coolly-0022:

• #5,335
เพลงเพราะซะไม่อยากกลับบ้านเลย 5555

• #5,336
เปลี่ยนเบอร์แล้วนะค๊ะ เมมๆ 085-5539266

ต้าครั้งหน้าขอแบบจบๆซักเพลง.......:coolly-0022:
เอาน่าาา ... ก็พากันล่มอะ :coolly-0028:

เพลงเพราะซะไม่อยากกลับบ้านเลย 5555
เนอะ ...ดนตรีสด โฟคซ็อง บรรยากาศสุดๆ+ลมน๋าวๆ+กับเรดกลมใหญ่ๆของเพื่อน:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

แช้มโีรค เด๊ยวเคียงานชุดนึงของลูกเสร็ด จะโทหานะ เรื่องติดเกอร์ทีว่า ....( แช้มบอกไม่รีบ:coolly-0011:ใชป่ะ แต่ขอด่วน)

มันเปนแผนครับ
ถ้าร้องจบรอบหน้าจะฟังอะไรหละครับ 5555
แบบนี้หละดีแล้วรอบหน้าจดไว้แล้วกันว่าร้องถึงไหนเดียวให้ด้าต่อให้555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม