แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แช้มโีรค เด๊ยวเคียงานชุดนึงของลูกเสร็ด จะโทหานะ เรื่องติดเกอร์ทีว่า ....( แช้มบอกไม่รีบ:coolly-0011:ใชป่ะ แต่ขอด่วน)

ครับพี่:coolly-0033:

มันเปนแผนครับ
ถ้าร้องจบรอบหน้าจะฟังอะไรหละครับ 5555
แบบนี้หละดีแล้วรอบหน้าจดไว้แล้วกันว่าร้องถึงไหนเดียวให้ด้าต่อให้555
เด๊ยวรอบหน้าแหกปากดังๆๆ เตรียมเพลงไว้ :coolly-0028:

เมือไหร่จะมีใคร ขับรถมารับหน้าบ้านบ้างเนอะ

เมื่อวันอังคารเจอแชมป์ลวง ที่จรัญ 13 บ่ายแก่ ๆ

เมื่อวันอังคารเจอแชมป์ลวง ที่จรัญ 13 บ่ายแก่ ๆ

วันหลังเจอมัน ก็หักหัวรถพุ่งเข้าไปใส่เลย เจอแล้วไม่ค่อยทักต้องกดให้หนัก

เจอได้ไงผมไม่ได้ไปแถวนั้นนะทำงานยุในเวลานั้นอะตรงปตท.วิภา
ผิดคันแล้วพี่โด

เจอได้ไงผมไม่ได้ไปแถวนั้นนะทำงานยุในเวลานั้นอะตรงปตท.วิภา
วันหลังพี่ไปส่งน้องเค้าให้ก็ได้แชมป์ 555

โธ่ ๆ ๆ ....อย่ามาลวงโลกเลยพ่อคุณณณณณณ....

:coolly-0002::coolly-0002::coolly-0002::coolly-0002:

หายหัวไปไหนกานหมด .....ไปเค้าเด้ากันหมดแล้วเรอออ.... ปิดท้ายกันซักรอบมั้ยก่อน2011 ฮิๆๆๆๆ

ป่ะล่ะๆ ร้านเพื่อนปุ๊กมั๊ย ที่ลูกเจ้าของน่ารักๆอ่า:coolly-0009:

หวัดดีคร้าบบบบบบ

หวัดดีครับ

ป่ะล่ะๆ ร้านเพื่อนปุ๊กมั๊ย ที่ลูกเจ้าของน่ารักๆอ่า:coolly-0009:
จัดไป

มาแอบดูครับ

แอบมาส่องกบในนี้ไม่มีนะครับ จาร

พรุ้งนี้ ว่าง ไปนับดาวที่ใหนกันดีเด็กๆ

หรือว่าไปเที่ยวกับแฟนกันหมดแล้วหว่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม