แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ปายด้วยได้ป่ะ.............แต่อยู่เชียงรายนะ. 555
กลับเมื่อไหร่อะพี่เอก งั้นรอ พร้อม แชมป์ก็ได้ ค่อยไป สโล่กันทีเดียว

ผมก็กำลังจะไปเชียงใหม่และเชียงราย:coolly-0033:
งั้นให้แชมป์ กะตาเอก ไปแหล่มกัน สองคนก่อนเลยที่ เชียงราย ....เอ้ย ไปเชียงรายแล้ว ต้องไปให้ถึงเชียงรายจริงๆนะ ไปให้ถึงจุดสุดยอดของเชียงราย ทั้งเชียงใหม่เชียงรายอ่ะ ....แล้วกลับมาเล่าด้วย:coolly-0028:

555 ..ถึงเชียงรายนานแหล่ะ...ว่าจาลงกรุงเทพไปงานเอ็กซ์โป ซะหน่อย...ไปกันป่ะ ครับ:coolly-0015:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,285
ไหนๆๆๆ ยังไงๆๆ เมื่อไหร่บอกมาได้เลย
เปิดบ้านรอเสมอๆๆ
ถ้าปุ๊กไม่ได้เข้าเวป โทมาหานะ

เรทลิตยังรอคุณอยู่

รีบๆมาหาน้อง มากินเหล้าบ้านน้องก่อนที่น้องจะเปนฝั่งเปนฝาไปนะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,286
งานเอ็กโปรว่าไงค๊ะ
ใครไปบ้างอ่าแก๊งเด็ก
ปุ๊กไปน้า เอารถไปสั่งลา อาจจะเปนงานสุดท้าย
ของเจ้าโลมา:coolly-0033:

แก้ไขล่าสุด:
งานเอ็กโปรว่าไงค๊ะ
ใครไปบ้างอ่าแก๊งเด็ก
ปุ๊กไปน้า เอารถไปสั่งลา อาจจะเปนงานสุดท้าย
ของเจ้าโลมา:coolly-0033:

จะขายแล้วหรอ

ไหนๆๆๆ ยังไงๆๆ เมื่อไหร่บอกมาได้เลย

รีบๆมาหาน้อง มากินเหล้าบ้านน้องก่อนที่น้องจะเปนฝั่งเปนฝาไปนะ
เป็น ฝา ก็กินเหล้าไม่ได้ก็ถุกแล้วครับ
เปนคนถึงจะกินได้ 555555
ล้อเล่นเน้อ
จะแต่งวันไหนแจ้งล่วงหน้าด้วยนะจะได้ฟิตร่างกายไว้เมา

ปุ๊กกี้ ยึดอำนาจร้านพี่ต้าแล้วตอนนี้ 5555
มีไอแมค ให้ถล่มด้วย วันหลังจะมาบ่อยๆ

ผมไปงานเอ๊กโปรใครไปบ้าง

ไปๆๆด้วย แต่ตามไปเย็นๆน่ะ

ปวดกะบาลจริงๆเลยเว้ย

กรี๊ดดดด..............แซงอะ
:coolly-0020:

ปุกลุกจาแต่งงานแร้ว!!!!!

เมือไหร่ ยังไง โดนน้องแซงเว้ย

แต่งไปแล้วนิเห็นบอกอยากเงียบๆๆ:coolly-0028:

ยังไงกัน....โทรเลขมาบอกกันมั่งเน้อออ

รอโทรเลขแล้วจะรู้เรื่องกับเค้าเหรอทั่นป้อง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม