แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เหงา.............. สั้นไปป่าววะ

พี่เก้ง ปุ๊กพี่ ไปลอยกะทง ที่ไหนครับ เดียวตอนกลับจากแถวๆ พระราม5 ถ้าผ่านจะได้แวะไปหา แต่หัวค่ำ
ไปทำธุระก่อน ครับ 5555

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,264
ตึงมากแล้ว แบบนี้ไม่ไหว ขอไปพักก่อน
กลับไปนอนหาน้ำร้อนกินสักแก้วนึง

โดนไป1อิ่ม พิซ่าอีก1ถาด ตามด้วย ไอติมอีก 1 ถ้วยใหญ่ เฮอ จุก

มู๋ทะบีคิวสุกิ.เอาไรก็เอา...จัดหน่อยๆๆๆๆ ..บ้านปุกปะละ ป่ะล่ะๆๆๆๆ:coolly-0010: (ก่อหว่ออีกละกรู ....เด๊ยวงานล้มตามสเต็ป:coolly-0028:)

มู๋ทะบีคิวสุกิ.เอาไรก็เอา...จัดหน่อยๆๆๆๆ ..บ้านปุกปะละ ป่ะล่ะๆๆๆๆ:coolly-0010: (ก่อหว่ออีกละกรู ....เด๊ยวงานล้มตามสเต็ป:coolly-0028:)

ปล.ห้ามกินอาทิตย์นี้นะไม่ยุไปเชียงใหม่

ปล.ห้ามกินอาทิตย์นี้นะไม่ยุไปเชียงใหม่
น่าน ......... ยังไม่ทันไรเลย งานล้มซะแร้วววว:coolly-0028:...ไม่เป็นไร เด๊ยวแอบกินเงียบ เนาะๆๆๆปุ๊ก แล้วเด๊ยวแชมกลับมา ต่ออีกรอบ ฉลองต้อนรับกลับกรุงเทพ :coolly-0010: แหล่มป่ะ

แก้ไขล่าสุด:
น่าน ......... ยังไม่ทันไรเลย งานล้มซะแร้วววว:coolly-0028:...ไม่เป็นไร เด๊ยวแอบกินเงียบ เนาะๆๆๆปุ๊ก แล้วเด๊ยวแชมกลับมา ต่ออีกรอบ ฉลองต้อนรับกลับกรุงเทพ :coolly-0010: แหล่มป่ะ
ไปด้วยคนดิ:coolly-0033:

ไปด้วยคนดิ:coolly-0033:
มาๆๆๆๆเรย เด๊ยวรอ ปุกลุก มา จัดแจงอีกที นะ ....รอเจ้าบ้านก่อนว่าเอาไง:coolly-0028::coolly-0023: ปุกลุกเอ้ย ...อยู่หนายยยยยยย

อาทิตย์นี้ จริงๆก็ว่างนะ แต่ไม่เอาหมูทะได้มะ แบบว่าไม่อยากท้องเสียอะ

อาทิตย์นี้ จริงๆก็ว่างนะ แต่ไม่เอาหมูทะได้มะ แบบว่าไม่อยากท้องเสียอะ
...มู่ทะๆ อ้วนๆๆๆๆๆ ...ไรก็ได้พี่เก้ง จะมู๋ทะมู๋สวั๋นมู๋นรก จัดไป ...ว่าแต่ รอดูเชิงปุกลุกก่อนนะ ว่าเอาไง วันไหน ...

อดอีกแล้ว:coolly-0018:

ปายด้วยได้ป่ะ.............แต่อยู่เชียงรายนะ. 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม