แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จี๊ดพี่มี245/40/17...555555555

จี๊ดพี่มี245/40/17...555555555
อันที่บอกหรือป่าวถ้าใช่งั้นก็แหล่มเลยน้าจี๊ดเอาเลย ผมมี 235/45/17 จะเอาไว้ใส่เอง โดนยางใหม่ 215/45/17 ไป 1 คู่ 4xxx บาท แต่ผลิตปี 09 เปงยางอินโด
ใครสนใจยางใหม่เบอร์เนี้ยเด๋วชี้ทางให้

ไปแล้ว:coolly-0037:
เสียดายอะแชมป์ พี่อยากได้ตัวนี้อะ จะใส่ล้อ 9" อะครับ ถ้ามีมาใหม่โทรบอกด้วยนะก่อนจะโพสอะครับ ขอบคุณครับ

น้องปุ๊กไปแว๊บๆๆแถวๆTOYOTAแจ้งวัฒนะสงสัยติดเซลล์:coolly-0028:

แบ็งค์ลัดมะยม เป็นไงบ้างครับเชียงคาน สมใจอยากไหม

เดือนหน้ามีใครว่างบ้างไปเที่ยวกัน

แบ็งค์ลัดมะยม เป็นไงบ้างครับเชียงคาน สมใจอยากไหม

เดือนหน้ามีใครว่างบ้างไปเที่ยวกัน

อยากกินมู๋ทะ:coolly-0033:

เสาร์-อาทิตย์นี้ว่างหลอแชมป์ ไม่ไปดูแข่งรถหลอ
สุพรรณ น้ำท่วมป่าวนะ อิอิอิ

ปุ๊กกี้ หายไปไหนหว่า เงียบเลย

ปุ๊กติดเหล็ก:coolly-0028:

เป็นไงมั่งครับ น้องแชมป์ เดอะสตาร์

ตอนนี้อยู่ จังหวัดไหนเนี่ย โทรมาทำเสียง ตกอกตกใจหมด :coolly-0010:

ปุ๊กติดเด็กหรือเหล็กฟะ พูกชักๆหน่อยฉิ

จานโดสวยมากบรรยากาศดีสุดสุด....
ทริปผมเดินทาง2คนคืนวันที่3พ.ย.กลับมาวันที่7พ.ย.แวะภูผาม่าน-เชียงคาน-
ภูเรือ-ภูทับเบิก...สวยทุกที่หมดเงินไป9000...ค่าน้ำมัน5000...
ส่วนที่เหลือค่าที่พัก+ค่ากิน.....
สวยเหมือนที่จานโดบอกผมถ่ายรูป200กว่ารูป...ปล.ผมถ่ายรูปcefริมโขงให้จานโดเรียบร้อย......5555

เป็นไงมั่งครับ น้องแชมป์ เดอะสตาร์

ตอนนี้อยู่ จังหวัดไหนเนี่ย โทรมาทำเสียง ตกอกตกใจหมด :coolly-0010:

5555 ผมไปไม่ทันใบสมัครหมด
ว่าจะไปขอนแก่น ไปหาสาวขอนแก่นด้วย:coolly-0009:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,236
กราบสวัสดีพ่อแม่พี่น้องที่รักทุกท่าน

กลับมาแล้วจ้า หลังจากห่างหาย(หัว)ไปนาน

1.มีงานทำเปนฝั่งเปนฝาแล้ว 555
2.เอาคอมไปซ่อมแล้ว
3.มีเน็ตใหม่ ไฉไลกว่าเดิม ใช้แล้ว

คิดถึงทุกคนอ่ะ หายไปจัดการตัวเองมาหลายอย่าง
สัญญาจาไม่ไปไหนอีก จะเกาะคานเซฟไทยให้แน่นที่สุด:coolly-0010::coolly-0010:

รักทุกคน เหมือนเดิม กลับมาแล้วจ้า
หมูทะเมื่อไหร่ดี:coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,237
น้องปุ๊กไปแว๊บๆๆแถวๆTOYOTAแจ้งวัฒนะสงสัยติดเซลล์:coolly-0028:

ไปเดินเล่น:coolly-0001: เผื่อเค้าจะใจอ่อนเรียกไปเปนเซลล์ 555

ผ่านมาแถวนั้นก็แวะมาหาบ้างนะ อยู่ในนั้นแหละ

สังเกตจากรถจอดหน้าโชว์รูม

บอกเค้า มาหาน้องปุ๊กกี้ รุจักยัน รปภ.อ่ะ:coolly-0028::coolly-0028:

:coolly-0010:.....นึกว่าไปติดเหล็กมา

หายไปนาน เลย หมูทะไม่ใหวแล้ว กินทีไร ท้องเสียทุกที เอาเป็นอย่างอื่นบ้างได้มะ

หายไปนาน เลย หมูทะไม่ใหวแล้ว กินทีไร ท้องเสียทุกที เอาเป็นอย่างอื่นบ้างได้มะ

มันก็ตามคอนเซ็ปนิ

กินเต็มที่ .. เต็มกุงเกง:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม