แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มาแอบดูคนอายุเกิน 15 คุยกัน 55+

• กระทู้ ผู้เขียน
แวะมาทักทายครับ พี่น้อง

แวะมาทักทายครับ พี่น้อง

ดีค่ะ

รุจักแก๊งเด็กแล้วหรอ 555

พี่แชมป์ ทักทายเพื่อนข้างเคียงหน่อยจิ เค้ามาทักทายเราอ่ะ อิอิ:coolly-0033:

ฟายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยมูมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

ฟายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยมูมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

อาจารโด ใจเยนๆๆ 555

พี่แชมป์เมาอ้วกกลับมาวันนี้ละ เด๋วพุ่งนี้ไปเอามาให้นะค๊ะ

5555:coolly-0033:

มานเหมือนจะเจ้ง แต่ไม่แล้วอะ เจอฟิลิปป๋องฟ้าเข้าไปหายเลย ให้แชมป์เสียค่าปั้มติกเฉย

ปล.พี่ปุ้กพุ่งนี้ไปคุมน้องชายด้วยล่ะ 555 ไปเบิ้ลๆเครื่องแถวนั้นหน่อย ให้เด็ก6/6รุหน่อยว่าเซฟแรง

มานเหมือนจะเจ้ง แต่ไม่แล้วอะ เจอฟิลิปป๋องฟ้าเข้าไปหายเลย ให้แชมป์เสียค่าปั้มติกเฉย

ปล.พี่ปุ้กพุ่งนี้ไปคุมน้องชายด้วยล่ะ 555 ไปเบิ้ลๆเครื่องแถวนั้นหน่อย ให้เด็ก6/6รุหน่อยว่าเซฟแรง

อือ เด๋วออกไป

ชวนพี่แชมป์ไปด้วยดีมะ

แต่ไม่รุพี่แชมป์เค้าจะพาแฟนไปไหนป่าว

อือ เด๋วออกไป

ชวนพี่แชมป์ไปด้วยดีมะ

แต่ไม่รุพี่แชมป์เค้าจะพาแฟนไปไหนป่าว

มาซุ่มๆมองๆก้ได้ หรือทำเปนเดินผ่านโต๊ะ 55

จะได้เหนทาดแท้น้องไง

มาซุ่มๆมองๆก้ได้ หรือทำเปนเดินผ่านโต๊ะ 55

จะได้เหนทาดแท้น้องไง

เฮ้ย เด็กชายล้วนนี่หว่า

ฮ่าๆๆๆๆๆ ดีๆๆชอบๆๆ

เฮ้ย เด็กชายล้วนนี่หว่า

ฮ่าๆๆๆๆๆ ดีๆๆชอบๆๆ

อย่าไปสั่งหมอบแถวนั้นนะ กลัว 55

เกย์ ตุ๊ดก้มี ห้องนี้ห้องผสมทั้งเพศผสมทั้งสาย

อย่าไปสั่งหมอบแถวนั้นนะ กลัว 55

เกย์ ตุ๊ดก้มี ห้องนี้ห้องผสมทั้งเพศผสมทั้งสาย

แล้วน้องชายเราล่ะ แอ๊ๆๆๆๆๆ :coolly-0046::coolly-0046:

ชายดิ หม้อกว่าพี่มันอีก 55+ ล้อเล่ง แมน

ชายดิ หม้อกว่าพี่มันอีก 55+ ล้อเล่ง แมน

อือ แล้วเจ้าโอ๊ต หายไปไหนตั้งนานละเนี่ย

ไม่ได้ทะเลาะกะมานนานละเหงาอ่ะ

หมูทะวันไหนลากมานมาด้วย

ไม่ได้เจอตั้งกะวันหมุนๆ อะ อิอิ

แวะมาทักทาย :coolly-0032:

อะจึ๋ยน่ากลัวจังห้องนี้อิอิ:coolly-0022:

อะจึ๋ยน่ากลัวจังห้องนี้อิอิ:coolly-0022:

555+ มันเหลือเพียงความทรงจำแล้วหล่ะ ทั้งทุกข์ ทั้งสุขร่วมกัน นึกแล้วเศร้า

ไม่มีวันที่จะกลับมารวมตัวกันได้ครบได้อีก

:coolly-0011::coolly-0041::coolly-0006:

ปล.เกี่ยวไรกะคลับเซฟเนี่ย 555+ เพ้อเจ้อและเรา

555+ มันเหลือเพียงความทรงจำแล้วหล่ะ ทั้งทุกข์ ทั้งสุขร่วมกัน นึกแล้วเศร้า

ไม่มีวันที่จะกลับมารวมตัวกันได้ครบได้อีก

:coolly-0011::coolly-0041::coolly-0006:

ปล.เกี่ยวไรกะคลับเซฟเนี่ย 555+ เพ้อเจ้อและเรา

วันนี้ก็เก็บความรุสึกดีๆ เอาไว้ให้มากที่สุดนะ

ถ้าย้อนเวลากลับไปได้ก็อยากกลับไปเรียน ม.ปลายอ่ะ

สุข ทุกข์ เศร้า กอดคอกันร้องไห้ เพื่อนตายแบบนี้ไม่รุจาหาที่ไหนได้อีก

พอจบมาความผูกพันมันไม่หายไปไหน

แต่ต่างแยกย้ายกันไปเรียน ความห่างไกลเลยทำให้ห่างกัน

ตอนนั้น มานเปนช่วงที่ดีที่สุดของชีวิตละ เฮ้ออออ

<<เศร้าแต่เช้าวันนี้ เฮ้อๆ คนไม่In Love ก็เงี้ย ใครจาเหมือนไอ่แฟร้ง>]

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม