แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
เจอพี่เค้าตัวเป็นๆ โดนดักตีหัวแน่เรา เอิ้กๆ

ถ้าใจรักก็ สมัครกับเพิ่มได้เลยนะค๊ะ

จาได้นับจำนวนตัดสติกเกอร์กันอ่ะคร่า

แล้วจาได้รวบรวมรายชื่อแบบเปนทางการด้วย

ขออย่างเดียว แก๊งเด็ก>>เข้ามาทักทายกันบ่อยๆนะค๊ะ คิดถึง:coolly-0033:

A31677, A31206, A31678*, A31963, A31975

ขาด 508 499 737 นะเนี่ย เกือบครบแก๊งเล้ย:coolly-0028:

[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 5 คน ( เป็นสมาชิก 5 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) [/TD] [/TBODY]

มองไม่เห็นหลอก 555+++จิง ๆ อะอยู่ตลอด (สิทธิพิเศษคณะทำงาน)

ปล.ถึงแชมป์กลาง เบาะเดิม-งานจีน-ไร้คุณภาพ อย่าลืมไฟมุม.... :coolly-0046:

มองไม่เห็นหลอก 555+++จิง ๆ อะอยู่ตลอด (สิทธิพิเศษคณะทำงาน)

ปล.ถึงแชมป์กลาง เบาะเดิม-งานจีน-ไร้คุณภาพ อย่าลืมไฟมุม.... :coolly-0046:
ซะงั้นนะลุงโด้ลงพุง:coolly-0010:

ตื่นๆๆๆๆๆๆไปโรงเรียนได้แว้ว:coolly-0033:

ไปไหนกันหมดเนี่ย:coolly-0018:

ไป โรงเรียนหรือ โรงแรมอะแชมป์
แหม่ท่านพี่ก้อเขินหมดแว้วเนี้ยบ้าพูดไรก้อม่ายรุม่ายเข้าใจอยากกินแป๊ปซี่:coolly-0028:

มา hbd พี่โฮมย้อนหลัง อิอิ

มาละ in love 5555+

แหม่ท่านพี่ก้อเขินหมดแว้วเนี้ยบ้าพูดไรก้อม่ายรุม่ายเข้าใจอยากกินแป๊ปซี่:coolly-0028:

เด๋วซื้อให้กิน:coolly-0034:

>>>วันเสานี้ ที่แก๊งเด็กนัดกินหมูกะทะที่SDกันอ่ะค่ะ

ขอเลื่อนออกไปก่อนนะค๊ะ

เนื่องจาก ไม่ครบองค์ประชุม:coolly-0033:

จึงไม่สามารถทำการกินได้:coolly-0033:

แล้วนัดกันอีกทีนะค๊ะ ขอโทษด้วย จุ๊บๆ:coolly-0033:

เออๆๆ ว่าจะนัดประชุม แก๊งเด็กซะหน่อย วันใหน ดีหว่า

เออๆๆ ว่าจะนัดประชุม แก๊งเด็กซะหน่อย วันใหน ดีหว่า

วันไหนว่ามาเล้ย

ขอแบบครบๆเลยนะค๊ะ

แต่ขอเปนอาทิคหน้า หรืออาทิตไหนยังไงก็ได้ค่ะ

แต่เสานี้งานเข้า จิงๆเฮ้อๆๆๆๆๆ

เสาร์หน้าก็ไม่ได้อ่า มิตติ้ง 71

เสาร์หน้าก็ไม่ได้อ่า มิตติ้ง 71

อือ ช่าย ยาวๆไปก่อนแล้วกันค่อยว่ากันอีกทีนึง นะค๊ะ ที่ร้ากกกกทู้กคน:coolly-0033:

วันไหนหยุดกันบ้างละ จัน อังคาร พุธ เนี้ยไหมประชุมแก๊งเด็ก ว่าไง:coolly-0043:

กระผมในนามของประธานหมูกะทะ

มายืนยันด้วยตัวเองว่าไม่สามารถดำเนินการรับประทานหมูกะทะในวันที่ 4-7-2552 ได้ เนื่องจากสมาชิกไม่ครบองค์ประชุม จึงขอเลื่อนไปในโอกาศหน้า...

ณ.ที่นี้ กราบขออภัยสมาชิกทุกท่าน แทนคณะกรรมการบางท่าน ที่ไม่สามรถดำเนินการตามวัตถุประสงค์ได้....พบกันใหม่โอกาสหน้า สวัสดี....

ปล.ถึงคุณแชมป์กลาง กระผมรบกวนฝากไฟมุม ใว้ที่คุณปุกกี้เลขาฯแก็งค์เด็กด้วยนะครับ

ขอบพระคุณอย่างสูง.... โด / ประธานหมูกะทะ(แก็งค์เด็ก)

มีรุ่นใหญ่แอบดูด้วย

สวัสดีเช้าวันศุกแก๊งเด็ก

เย้ๆๆ ได้หยุดยาววววว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม