แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รับทราบครับท่านประธานหมูกะทะ(แก๊งเด็ก)

แต่วันนี้ลืมอ่ะเด๋วพรุ่งนี้จะเอาไปฟากไว้ที่นู๋ปุ๊กเลขาหมูกะทะ(แก๊งเด็ก)
นะจะบอกให้:coolly-0028:

รับทราบครับท่านประธานหมูกะทะ(แก๊งเด็ก)

แต่วันนี้ลืมอ่ะเด๋วพรุ่งนี้จะเอาไปฟากไว้ที่นู๋ปุ๊กเลขาหมูกะทะ(แก๊งเด็ก)
แอ้มๆๆ.............

• กระทู้ ผู้เขียน
เรียนอยู่ เล่นเนต โพสต่อ ใจรักเกินไป 555

ไม่ตั้งใจเรียน เดี๊ยๆๆ ดื้อ

นี้ก็ไม่ตั้งใจทำงาน เดี๊ยๆๆ ดื้อ

ค่าฝากของ เลี้ยงข้าวเลย:coolly-0046:

แอ้มๆๆ.............

เด๋วเย็นๆไปจองร้านให้นะน้องรัก

แล้วคุณพี่ทำhi5ใหม่อ่ะ

เข้าไปเยี่ยมบ้างเหอะ ห่างหาย

อิอิ ก้มานน่าเบื่ออะ เรียนเอกเซล เบื่อตายเลย

อิอิ ก้มานน่าเบื่ออะ เรียนเอกเซล เบื่อตายเลย

หึหึ แล้วลงทำมายยยเล่า วิชาบังคับหรอ

ว่าแล้วเด๋วต้องออกไปลงทะเบียนนี่หว่า

มานั่งเล่นไรอยู่เนี่ย เฮ้อๆๆ

หึหึ แล้วลงทำมายยยเล่า วิชาบังคับหรอ

ว่าแล้วเด๋วต้องออกไปลงทะเบียนนี่หว่า

มานั่งเล่นไรอยู่เนี่ย เฮ้อๆๆ

ก้เรียนบัญชีอะ เง้ออออ

อือ ช่าย ลืมไป

แชมป์นั่งเฝ้าเวปไปแล้วกันนะ

เย็นๆค่อยคุยในM

จะออกไปลงทะเบียนละ

อือ ช่าย ลืมไป

แชมป์นั่งเฝ้าเวปไปแล้วกันนะ

เย็นๆค่อยคุยในM

จะออกไปลงทะเบียนละ
อย่าหมุนกลางวันแสกๆล่ะ อิอิ

อย่าหมุนกลางวันแสกๆล่ะ อิอิ

หืมมม ปากเนอะ

เดี๊ย ไม่ไปจองร้านให้เลย ชิ

ใครจาเก่งเท่าแชมป์ ทั้งกลางวันกลางคืน เหมาหมดอ่ะ

:coolly-0010::coolly-0010:

วันนี้แก๊งเด็กไปไหนหมดเนี่ย

เงียบอ่ะ

ในเอ็มมีแต่จารโดคนเดียวเอง หายไปไหนกันเนี่ยยยยยยยย

น่านสิ หนีเที่ยวรึ....

หยุดยาว 9 วัน

:coolly-0044::coolly-0001::coolly-0033::coolly-0009::coolly-0028::coolly-0010:

ตาโดนี่ แก่แล้วนะ....

รับคับ แต่ต้องจ่ายส่วยให้คนอายุน้อยกว่าทุกเดือนนะ 555+
แร้วต้องจ่ายกะใครหล่ะครับแต่อย่าเก็บเรยไว้ให้ซื้อหมากกินเถอะอิอิ:coolly-0042:

เพลงเพราะๆมาฝากอีกละ

วันหยุดใครไปทะเล ฟังสบายๆไปเล้ย

http://www.youtube.com/watch?v=p49MSxIyU3g

แหม่ ฟังสบายจริงๆๆ:coolly-0039:

ไปแสร้ดมา

พี่แชมป์ แอร์โฟร์พี่มีประโยชน์ขึ้นมาและนะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม