แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ก็เจอลูกค้าแบบปุ๊กกี้ ทุนหายกำไลหด .....เจ๊ง :coolly-0028:
อุ๊ว่าย... ม่ายดื้อค๊าบ:coolly-0001:

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ตอนแรกนึกว่าพรุ่งนี้จะอดไปมิตติ้ง7ปี เพราะงานไม่เส็ดเลยอดไป ............ที่ไหนได้ 4 ก.ย.:coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,783
ตอนแรกนึกว่าพรุ่งนี้จะอดไปมิตติ้ง7ปี เพราะงานไม่เส็ดเลยอดไป ............ที่ไหนได้ 4 ก.ย.:coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001:

อายเค้ามั๊ยเนี่ย มาเล่าเนี่ย
อยากไปจัดเลยนะเนี่ย
ไปล่วงหน้าตั้งเดือนนึง:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
กลัวไม่มีที่จอดรถ จาไปหาที่จอดคันแรกหรอ กร๊ากกกกกก

เฮ้ออออออออ
คลัชลื่น ใครมีคลัช rb ถุกๆ ขายมั่งครับ
รถวิ่งไม่ออกเลยอะครับ

งุงิงุงิ..........

• #4,787
พี่แชมป์ วันศุกอย่าลืมน้องทิ้งไว้ที่มหาลัยนะ
รับกลับด้วนนะ ลืมมีโกดอ่ะ
เด๋วหาไรกินรอ

หนีเสือปะจระเข้ 555
ช่ายๆๆๆๆ คับพี่เล็ก จ่ายหนักก่าออโต เลย
ออโตลูกละสามพัน
เจอไอ้นี้ ไม่อยากจะเซด
ช่วยหนูหน่อย
แนะนำร้านทำคลัช กึงทองแดงก็ได้
หรือใครมี คลัชทองแดง ปวดเมื่อยขาทนมันไม่ไหวถอดออกไว้ ก็ยินดีรับช่วงต่อในราคา มิตรภาพ อิอิอิ

ช่ายๆๆๆๆ คับพี่เล็ก จ่ายหนักก่าออโต เลย
แนะนำร้านทำคลัช กึงทองแดงก็ได้
หรือใครมี คลัชทองแดง ปวดเมื่อยขาทนมันไม่ไหวถอดออกไว้ ก็ยินดีรับช่วงต่อในราคา มิตรภาพ อิอิอิ
อิอิอิอิ ไม่ปวดไม่เมื่อยคับ บ่้นๆนะเวลารถติดๆ แต่ก็ ได้อยู่:coolly-0039::coolly-0028::coolly-0045:

อยากแรงก็ต้องทนเอา แต่ถ้าทำไปแล้ว มันจบ ก็อีกนานเลยกว่ามันจะหมดอีกรอบ

เห็นน้าจอห์นส่งไปทำน้าไก่รัชดา ไม่กี่พันเองนะ ผ้าเค้าโอเค มีส่วนผสมพวกทองเหลือง ทองแดงเยอะกว่าร้านทั่วๆไป

ว้ายๆๆๆ:coolly-0010:

ว้ายๆๆๆ:coolly-0010:
ไอแนก รูปะสวยไปป่าว คือ..แบบ ดูดีมากอ่ะ แต่ที่เคยเห้นตัวจิงที่งาน มันมะช่ายยยยย อ่า.....อะล้อเล่นนะจ๊าาา...น่าร๊าก...น่าร๊าก พี่แบงค์ วงแคบ อยู่ไหน มาเก็บไปที:coolly-0040:

ไอแนก รูปะสวยไปป่าว คือ..แบบ ดูดีมากอ่ะ แต่ที่เคยเห้นตัวจิงที่งาน มันมะช่ายยยยย อ่า.....อะล้อเล่นนะจ๊าาา...น่าร๊าก...น่าร๊าก พี่แบงค์ วงแคบ อยู่ไหน มาเก็บไปที:coolly-0040:
:coolly-0046:.........

• #4,798
อ่อ พี่แน็กดูดีอ่ะ
ขยับได้ด้วยครายทำให้ฟระ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม