แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สู้ทนนอนหนาวปวดร้าวแค่ไหน......ไม่เคยหวั่นไหวหัวใจมั่นคงซื่อตรงไม่สร่าง

บนพื้นดินที่อ้างว้าง..........กรรมกรก่อสร้างเสกสรรเป็นเมืองวิไลย์
เสียงฆ้อนตะปูโบกปูนประสาน......ก่อเป็นเชิงชั้นสวยงามตามแปลนที่เขียนไว้ให้

งานเร่งโอทีแทบตาย......ก่อสร้างไม่ดีไม่ใด้ประเดี๋ยวตึกพังถล่มๆๆๆๆๆๆๆ
ENDURO
YAMAHA DT100
หามาฝากสักคันดิพี่

มีใครไปคลอง 5 มั้งอะ
พี่ว่าจะไปนะน้อง แต่ตอนนี้หา ค่าน้ำมัน+ค่าสมัคร ก่อนนะเพิ่งกลับมาจากอุบล ต้องคำวนตังก่อนเดียวอยู่ไม่รอด เวลาเดินทางยังไม่แน่นอน

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,763
ของขึ้นหรอวะต้า 555

พักนี้รู้สึกอารมณ์รุนแรงจัง ใจเย็นๆคับ

เฮ้อๆๆ พี่ต้าใจเย็นๆ
:coolly-0038::coolly-0038:

เปนไรปุ๊กกี้

ตกข่าวตล๊อดดดดดดดด
ขอรายชื่อคนไปมิตติ้ง หน่อยครับบบบบบบบ

แก๊งเด็ก

ไปกันยกแก๊งไม่ขาด มีแต่เกินค่ะท่านประธาน

แก้ไขล่าสุด:
เคราะห์หนักแน่ๆเลยตรู:coolly-0011:

55555555555555....

http://www.youtube.com/watch?v=TJkkwbLV3IM

อดไปแล้วอ่า จะร้องงงงงง

http://www.youtube.com/watch?v=VUKqw53npUo

ชอบมากๆเลย

ดำเมี่ยม เลย ไม่ไปอะดีแล้ว
ไกลก็ไกล

เงียบจัง..........

• #4,777
กำลังจาสอบบบบบ
พี่จี๊ดก็จะสอบอาทิตหน้า
สอบๆๆ ตั้งใจสอบนะทุกคนนนน
สอบเสจเจอกัน ที่เดิมไม่ได้แล้ว
SDของพวกเรามานเจ๊งไปแล้วววววววว:coolly-0041::coolly-0041:
กินจนเค้าเจ๊งไปเลยยยย
เด๋วต้องหาที่ใหม่:coolly-0033:

กำลังจาสอบบบบบ
พี่จี๊ดก็จะสอบอาทิตหน้า
สอบๆๆ ตั้งใจสอบนะทุกคนนนน
สอบเสจเจอกัน ที่เดิมไม่ได้แล้ว
SDของพวกเรามานเจ๊งไปแล้วววววววว:coolly-0041::coolly-0041:
กินจนเค้าเจ๊งไปเลยยยย
เด๋วต้องหาที่ใหม่:coolly-0033:
ก็เจอลูกค้าแบบปุ๊กกี้ ทุนหายกำไลหด .....เจ๊ง :coolly-0028:
อุ๊ว่าย... ม่ายดื้อค๊าบ:coolly-0001:

กลับมาจากจีนมาแล้ว EXPO โลกดีมากๆๆใครได้มีโอกาสไปก้ออย่าลืมแวะไปที่ พาวิลเลี่ยมไทยนะ:coolly-0039:

• #4,780

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม