• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รอบหน้า ขอกล้องทีมันชัดกว่านี้นะ เออ แล้วทะมัยไม่ถ่ายรูป โลมาหลังรถพี่ไปด้วยฟะ

เอาไว้หลังเสาร์ที่ 5 นี้ก่อนละกันนะพี่ เดี๋ยวจัด

ใหม่แต่ก้อลืมจริง จริง โลมาตาโตหลังรถพี่เนี้ย :coolly-0010:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,282
:coolly-0040:
ไม่เห็นป้าย ตลาดน้ำอ่า..ปุ๊ก

นั่นสิ สงสายเราต้องทำป้ายเองอ่ะพี่ขวัญ:coolly-0028:

:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

เวลาอินเลิฟเนี่ย ทำอะไรก็ดี ก็น่ารักไปหมดเลยนะ:coolly-0010:
วันอาทิดอ่า ไปวันอาทิด อยากไปปัยล์ๆๆ

อยากไปก็มาสิค๊ะ พี่ต้า:coolly-0046:
รอบหน้า ขอกล้องทีมันชัดกว่านี้นะ เออ แล้วทะมัยไม่ถ่ายรูป โลมาหลังรถพี่ไปด้วยฟะ

รอบนี้โทสาพแบตหมดด้วย ถ่ายได้แค่นี้แหละ

รอบหน้าเอาใหม่ สวยก่าเดิม

...................................................

ผมอยากกินแก๊ซแล้ว ซับไม่เหลือแล้ว ใครแนะนำที่ มิกเซอร์แบบเทอร์โบ
มีถัง 64 ยุแล้ว 1 ใบ ติดเครื่อง 25 โบ บอกทีด่วนๆๆๆ

โทรมาดิ......

สวัสดีครับจากศูนย์รักษาความสมานฉันท์พี่ฉันท์น้องแห่ง เซฟไทย
เนื่องด้วยพี่น้องเราหลายท่านมีความคิดที่แตกต่างและแบ่งอ่างกันไปหลายหม้อ แล้ว
ยังมีสมาชิกอีกหลายท่านไม่ได้เข้ารวมในหม้อสุกี้อันเพราะเขินอาย กลัวกระบองสู้เพื่อนไม่ได้

จึงจัดมิตติ้งขึ้นเพื่อเพิ่มความสมานฉันท์ เป็นการพบปะ พูดคุยกันตามภาษาดอกไม้
ตามแบบฉบับสาวกโลกที่3 เพื่อความปรองดองแห่งพ้องเพื่อน

วันเสาร์ที่5 มิถุนายน นี้ เรียนเชิญพี่น้องเหล่าพ้องเพื่อน
เข้าสู่พิธีการมิตติ้งนะครับ
ณ ร้าน เกาะเสม็ด หลังห้างบิ๊กซีราษบูรณะ
เดินทางไม่ยากถ้าไม่ได้เดินเท้ามา
ที่จอดรถกว้างขวาง จะเล่นบอลโกหฯุ หรือ ตี่จับก็ยังไหว
เวลาเริ่มตั้งแต่4โมงเย็น เป็นต้นไปนะครับ

ใครไปไม่ถูก โทรถามอัปดุลย์ครับ หรือรอ แผนที่ครับ ถ้าว่างจะทำให้

ขอจบการแถลงของศูนย์ศูนย์รักษาความสมานฉันท์พี่ฉันท์น้องแห่ง เซฟไทย

หรือคุณจะเสี่ย

ด้านหน้าทางเข้า
attachment.php

ป้ายร้าน ไม่ต้งไปไกลถึงต่างจังหวัด เรายกมาไว้ที่ฝั่งธนแล้ว

ส่วนกระชับพื้นที่

ส่วนขยาย

ลานสามัคคีชุมนุน

Baby Gang @ ตลาดน้ำคลองลัดมะยม

ใครเปนใคร คันไหนเปนคันไหน ดูกันเอาเองนะค๊ะ

ทุกวันเสา ว่างๆ มาเจอกันได้ที่ตลาดน้ำคลองลัดมะยมค่ะ

วันอาทิตก็มาได้นะค๊ะ แต่จะมีเซฟอยู่ไม่กี่คัน

จะเจอเซฟหน้าตาปามานนี้ สถิตอยู่ เช้า ยัน เย็น

แวะมาหาอะไรทาน มาเดินชอบปิ้งได้ค่ะ

เสียดายยยยยยยยย ไม่ได้ไป
เปนไข้ ตั้งแต่เยนวันศุกร์ เสาร์-อาทิตย์นอน ทั้งวัน เมื่อวานและวันจันทร์ ไปหาหมอ ไปแต่ละที่ใช้เวลาเปนวันๆ
รพ.หลวงมันเปนยังงี้นี้เอง
วันนี้ค่อยยังชั่วเพิ่งลุกมานั่งเล่นเน็ตได้
ลางานสามวันละ กลับไปคงกองเท่าภูเข้าละมัง เฮ้ออออออออ

วันเสาเอาไงพี่น้อง เจอกัลตงไหน 5-6โมงรึป่าว หรือว่าไวกว่านั้น หรือช้ากว่านั้น หรือว่าอย่างนั้นอย่างนี้ อย่าลืมโทบอกน๊าาาาา (แล้วผมจารีบปายหนายเนี่ย นี่เพิ่งวันพุํธเอง) กิๆๆๆ:coolly-0001:

เสียดายยยยยยยยย ไม่ได้ไป
เปนไข้ ตั้งแต่เยนวันศุกร์ เสาร์-อาทิตย์นอน ทั้งวัน เมื่อวานและวันจันทร์ ไปหาหมอ ไปแต่ละที่ใช้เวลาเปนวันๆ
รพ.หลวงมันเปนยังงี้นี้เอง
วันนี้ค่อยยังชั่วเพิ่งลุกมานั่งเล่นเน็ตได้
ลางานสามวันละ กลับไปคงกองเท่าภูเข้าละมัง เฮ้ออออออออ

หายไวไวคร้าบบบบ พี่ ไปมิตด้วยเน้อ

:coolly-0043::coolly-0043: ขำไรหว่า

7 วัน งานเข้า 2 รอบ สบายกันไป

ฝากถึงเด็ก ๆ ช่วงนี้ อากาศร้อน หมั่นเช็คพวกท่อยางต่าง ๆ ให้ดี มันอาจร้อนเปื่อยแตก ตามอุณหภูมิโลก หรือตามอายุงาน โดยเฉพาะพวกท่อที่อยู่ในที่ลับตาหรือมองเห็นยาก

• #4,295
ขอนัดสถานที่ เจอกันเพื่อไปมิตติ้งวันเสานี้ค่ะ

แก๊งเด็ก หรือพี่น้องทุกท่านที่จะไปกะพวกเรา

เจอกันที่ปั๊ม SUSCO ราชพฤก เวลา 16.00-17.00
ปั๊มจะอยู่ข้างๆ หมู่บ้านพฤกภิรมษ์ ก่อนถึงปั๊ม ปตท.
ก่อนถึงร้านอาหารกุ้งเต้น

ที่นัดที่นี่ เพราะ ที่จอดกว้าง
ออกจากปั๊ม ตรงไปร้านได้เลย สะดวกดี แล้วพบกันค่ะ

คิดถึงทุกคนนนนนน

ปล. ครายมาที่ปั๊ม มีของแจก ไม่มาอด ไม่แจกย้อนหลังด้วย 5555

และ ขอร้องอย่างสุดซึ้ง ตรงเวลากันหน่อยนะค๊ะ
มาเร็วๆได้ยิ่งดี เราต้องไปต่อสู้กับการจราจร อีกนิดหน่อย:coolly-0033::coolly-0033:
ไปอีกไม่ไกล แต่รถมานก็ติดนะจ๊ะ
นอกจากมานปิดถนนอ่ะ ถึงไม่ติด แต่วิ่งไม่ได้:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

แก้ไขล่าสุด:
ไม่รู้จักอ่า อยู่ตรงหนายอะคับ

ถ้าจำไม่ผิด เป็นปั้มน้ำมันที่อยู่หลังบ้านปุ๊ก ช่ายป่าว

• #4,298
แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม