• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,302
อะจร้า.... แล้วตกลงผู้หญิงคนน๊านนนนน

ไปป่าววว :coolly-0010:

น่าจะไม่พลาดค่ะ :coolly-0028::coolly-0028:
เล่นใหญ่เลยนะพี่ขวัญ:coolly-0010:

>> ลืมบอกอีกอย่าง ถ้าครายมาก่อนเวลานัด
กราบเรียนเชิญ ไปเดินเล่นที่ตลาดน้ำได้ก่อนนะค๊ะ
สงสายทางยังไงโทมาค่ะ

ขอนัดสถานที่ เจอกันเพื่อไปมิตติ้งวันเสานี้ค่ะ

แก๊งเด็ก หรือพี่น้องทุกท่านที่จะไปกะพวกเรา

เจอกันที่ปั๊ม SUSCO ราชพฤก เวลา 16.30-17.30
ปั๊มจะอยู่ข้างๆ หมู่บ้านพฤกภิรมษ์ ก่อนถึงปั๊ม ปตท.
ก่อนถึงร้านอาหารกุ้งเต้น

ที่นัดที่นี่ เพราะ ที่จอดกว้าง
ออกจากปั๊ม ตรงไปร้านได้เลย สะดวกดี แล้วพบกันค่ะ

คิดถึงทุกคนนนนนน

ปล. ครายมาที่ปั๊ม มีของแจก ไม่มาอด ไม่แจกย้อนหลังด้วย 5555

และ ขอร้องอย่างสุดซึ้ง ตรงเวลากันหน่อยนะค๊ะ
มาเร็วๆได้ยิ่งดี เราต้องไปต่อสู้กับการจราจร อีกนิดหน่อย:coolly-0033::coolly-0033:
ไปอีกไม่ไกล แต่รถมานก็ติดนะจ๊ะ
นอกจากมานปิดถนนอ่ะ ถึงไม่ติด แต่วิ่งไม่ได้:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
นัดเร็วหน่อยนะปุ๊กกี้ ราว ๆ 16.00 น. เพราะงานมี 17.00 น. เผื่อเวลารถติดอีก
ยิ่งรถเป็นขบวน ๆ แบบนี้มันเคลื่อนตัวได้ช้ากว่ารถค้นเดี่ยว ๆ นะครับ

น่าจะไม่พลาดค่ะ :coolly-0028::coolly-0028:
เล่นใหญ่เลยนะพี่ขวัญ:coolly-0010:

>> ลืมบอกอีกอย่าง ถ้าครายมาก่อนเวลานัด
กราบเรียนเชิญ ไปเดินเล่นที่ตลาดน้ำได้ก่อนนะค๊ะ
สงสายทางยังไงโทมาค่ะ

:coolly-0023: จุ๊ จุ๊ จุ๊ แอบบบเขาเล่นอย่าสงเสียงดังเดี๋ยว

โดนดุ :coolly-0010: ฝันดีน๊า.....:coolly-0032: :coolly-0032:

ไม่แน่ อาจจะได้เป็นพ่อค้า ที่ตลาดน้ำอีกคน อุอุ รายได้เสริม

• #4,306
A31677, A31211, A31323, A31615

แก๊งเด็ก ยินดีต้อนรับตอนดึกค่ะ 5555
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 4 คน ( เป็นสมาชิก 4 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) [/TD] [/TBODY]

• #4,307
นัดเร็วหน่อยนะปุ๊กกี้ ราว ๆ 16.00 น. เพราะงานมี 17.00 น. เผื่อเวลารถติดอีก
ยิ่งรถเป็นขบวน ๆ แบบนี้มันเคลื่อนตัวได้ช้ากว่ารถค้นเดี่ยว ๆ นะครับ

อ๋อๆๆ อะเครค่ะ:coolly-0033: จัดปายยยยย
:coolly-0023: จุ๊ จุ๊ จุ๊ แอบบบเขาเล่นอย่าสงเสียงดังเดี๋ยว

โดนดุ :coolly-0010: ฝันดีน๊า.....:coolly-0032: :coolly-0032:

นั่นแน่ๆๆๆ:coolly-0046: ไม่ทันแล้วม้าง เด๋วเค้าก็เข้ามาเช็ค:coolly-0010: ฝันดีค่ะ คิดถึงๆ:coolly-0033:

ไม่แน่ อาจจะได้เป็นพ่อค้า ที่ตลาดน้ำอีกคน อุอุ รายได้เสริม

ช่วง เจ๊นุ๊กสั่งมา :coolly-0010:

อันที่คุยไว้ โอนะพี่เก้ง ปุ๊กว่าน่าจาขายได้แน่ๆ:coolly-0033:
สงสายพวกเราต้องเปลี่ยนชื่อเปนแก๊งเด็กลัดมะยม แล้วเนี่ย 555

• #4,308
ขอนัดสถานที่ เจอกันเพื่อไปมิตติ้งวันเสานี้ค่ะ

แก๊งเด็ก หรือพี่น้องทุกท่านที่จะไปกะพวกเรา

เจอกันที่ปั๊ม SUSCO ราชพฤก เวลา 16.00-17.00
ปั๊มจะอยู่ข้างๆ หมู่บ้านพฤกภิรมษ์ ก่อนถึงปั๊ม ปตท.
ก่อนถึงร้านอาหารกุ้งเต้น

ที่นัดที่นี่ เพราะ ที่จอดกว้าง
ออกจากปั๊ม ตรงไปร้านได้เลย สะดวกดี แล้วพบกันค่ะ

คิดถึงทุกคนนนนนน

ปล. ครายมาที่ปั๊ม มีของแจก ไม่มาอด ไม่แจกย้อนหลังด้วย 5555

และ ขอร้องอย่างสุดซึ้ง ตรงเวลากันหน่อยนะค๊ะ
มาเร็วๆได้ยิ่งดี เราต้องไปต่อสู้กับการจราจร อีกนิดหน่อย:coolly-0033::coolly-0033:
ไปอีกไม่ไกล แต่รถมานก็ติดนะจ๊ะ
นอกจากมานปิดถนนอ่ะ ถึงไม่ติด แต่วิ่งไม่ได้:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

รบกวนลงหน่อยชื่อด้วยนะค๊ะ จะได้รุยอด
ถึงวันจิงๆจะได้รุว่าต้องรอกี่คัน
จาได้ไม่ตกไม่หล่นค่ะ ขอบคุณค่ะ จุ๊บๆ(เปิดรับรายชื่อจนถึงนาทีสุดท้ายยยย)

<!-- / message --><!-- sig -->

จะออกทางใหน พี่คงไปรอที่โน่นละกัน ขอทำงานก่อน

• #4,310
แก๊งเด็กใส่เสื้อสีเดียวกันไปดีไหม ปุกกี้

สีอะไรดีอ่ะค๊ะ:coolly-0043:

เอาแบบสีเบสิก หาได้ในตู้ที่บ้านจาได้ไม่วุ่นวาย

ปุ๊กกี้กะใส่เสื้อชมรมอ่ะค่ะ สีขาว

อ่อๆๆ พี่เก้งๆๆ ไอ้ป้ายทะเบียนรถพวงกุญแจที่พี่เก้งเอาให้ดูวันนั้นอ่ะ
ไม่ต้องให้พี่ป้องทำถึงบางแสนแล้วนะ
ที่ตลาดน้ำมีร้านทำอ่ะ จะบอกหลายวันละลืมมมมมม

A31677, A31211, A31323, A31615

แก๊งเด็ก ยินดีต้อนรับตอนดึกค่ะ 5555

[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 4 คน ( เป็นสมาชิก 4 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) [/TD] [/TBODY]

:coolly-0040: มีหลักฐาน......มาจิงด้วยยยย

ปายยยยด้วยยยย.......
มาลงชื่อไว้ก่อน
กะว่าจาใส่เสื้อสีขาววว อ่า....:coolly-0022:

• #4,314
ปายยยยด้วยยยย.......
มาลงชื่อไว้ก่อน
กะว่าจาใส่เสื้อสีขาววว อ่า....:coolly-0022:

สีขาวจัดเลยยยย ปุ๊กใส่เสื้อชมรมค่ะ

นี่พี่กวนตีน น้องปุกเรอ:coolly-0004:
จัดหนักเลยพี่ต้า :coolly-0028:

ทำไมไม่ ป.ต.ท บางบอนอ่า หรือ พี่ปุ๊กอ้อม

เพราะ ไม่รุ้ว่าใกล้กว่าป่าว แต่ ออกจาก ป.ต.ท ก็เลี้ยวประราม 2 วิ่งยาง เกาะเสม็ด

..............................................

• #4,317
ทำไมไม่ ป.ต.ท บางบอนอ่า หรือ พี่ปุ๊กอ้อม

เพราะ ไม่รุ้ว่าใกล้กว่าป่าว แต่ ออกจาก ป.ต.ท ก็เลี้ยวประราม 2 วิ่งยาง เกาะเสม็ด

1. เพราะคนส่วนใหญ่ที่นัดกัน ณ ที่นี้ มาจากตลาดน้ำ หรือระแวกใกล้เคียง
2. พี่ต้า มาจากซอยสวนผัก
3. พอออกจากปั๊ม ผ่านหน้าเดอะมอลท่าพระ ให้น้องแชมป์ มาชลอรถ รอที่หน้าปากซอยบ้าน ไปพร้อมๆกัน
4. พระราม2อ้อม ทางนี้ไม่อ้อม ออกจาตรงปั๊ม ตรงผ่านเดอะมอลท่าพระ
ไปเลี้ยวขวาแยกบุคคโล ก็ถึงบิ๊กซีแล้ว
อาจติดนิดนึง หน้าเดอะมอลท่าพระ พ้นไปก็โล่ง

ที่นัดกันตรงนี้มันไม่ได้อยู่ว่าปุ๊กอ้อมหรือไม่อ้อม
ถึงอ้อมกว่านี้ แต่ส่วนใหญ่นัดกันก็จะไป
เค้าคุยกันหลายคน เลยลงตัวที่นี่ เข้าใจ๋

แก้ไขล่าสุด:
ตกลง มันอยู่ตรงใหนหว่า ไปไม่ถูก

ไปทางพระราม 2 อ้อมเป็นตัว U เลยน้องฟักเอ๊ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม