• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คุณไงค้าบบบบบ...ต้า

ตัดเองก็ออกแบบเองด้วยเด่ 555
หัวสมองทึบๆช่วงนี้....เฮ่อ ... คือจะเปลี่ยน โลโก้่ แก๊งเด็กว่างั้น ....แล้วโลโก้เดิมเปงแบบไหนหว่า จำไม่ได้ .... ดูตงไหนอ่า จะเอามาเป็นแนว:coolly-0001:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,243
ตรงลายเซ็นปุ๊กกี้นี่ไงพี่ต้า
image.php

อย่าหาว่าไม่ทำงานแล้วเรื่องมากนะ
เพื่อให้มันอยู่ได้ทนนาน ไม่ต้องเสียตังทำบ่อยๆ ขอสติกเกอเปน3Mได้มะค๊ะ สะท้อนแสงด้วยยิ่งดี ราคาว่ากันตามจริงเลย เด๋วหารกันเอง 555

อยากได้เปนลายเส้นแบบที่พี่เก้งบอกเหมือนกัน

ง่ะ.....งั้นให้คุงต้า...ออกแบบเลยดีก่า..

ร้านน่าจะมีฟร้อนเยอะดี...น่าจะดีกว่ามั้ย

ผมอยากกินแก๊ซแล้ว ซับไม่เหลือแล้ว ใครแนะนำที่ มิกเซอร์แบบเทอร์โบ
มีถัง 64 ยุแล้ว 1 ใบ ติดเครื่อง 25 โบ บอกทีด่วนๆๆๆ

ง่ะ.....งั้นให้คุงต้า...ออกแบบเลยดีก่า..

ร้านน่าจะมีฟร้อนเยอะดี...น่าจะดีกว่ามั้ย
อือๆ เด๊ยวลองดูคัฟพี่ขวัญ เด๊ยวลองสุดใจเลย

ตรงลายเซ็นปุ๊กกี้นี่ไงพี่ต้า
image.php

อย่าหาว่าไม่ทำงานแล้วเรื่องมากนะ
เพื่อให้มันอยู่ได้ทนนาน ไม่ต้องเสียตังทำบ่อยๆ ขอสติกเกอเปน3Mได้มะค๊ะ สะท้อนแสงด้วยยิ่งดี ราคาว่ากันตามจริงเลย เด๋วหารกันเอง 555

อยากได้เปนลายเส้นแบบที่พี่เก้งบอกเหมือนกัน
แบบเนี่ยนะ อ้าว นี่เรอ ที่ติดกะจกหลัง ใช้แบบสกรีนกันเรอ ไมเชยเงี๊ยะ 5555555 มาๆ ต่อไปเด๊ยวดูแลเรื่องติ๊กเกอร์ให้ ถ้ารถเราๆ ต้อง 3 เอ็มเหลือบแสงเท่านั้น สติกเกอร์แบบธรรมดาไม่ต้องพูดถึง อ่อน:coolly-0028:

เอาไปใส่ตัวหนังสือ ให้ที น่าจะ Baby-Gang ด้านบน แล้ว Cefiro-Thailand ด้านล่าง

ไฟล์แนบ

33.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 36
    39.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42
แก้ไขล่าสุด:
เอาไปใส่ตัวหนังสือ ให้ที น่าจะ Baby-Gang ด้านบน แล้ว Cefiro-Thailand ด้านล่าง
พี่เก้งทำที่โปรแกรมไรอะ ขอฟายต้นได้ปะ จะได้ไม่ต้องวาดใหม่

อันนี้พอได้เป่า.....จิงๆแบบของพี่เก้งก็สวยนะ แต่ดูแล้วมันคงแกะยาก และเส้นบางไป เวลาล้างรถมันอาจหลุดง่าย ผมก็เลย ลองแบบนี้ให้ดู
อีกอย่างจะเล่น3สีก็ได้ถ้าทุนหนา หรือ2สีก็ได้ หรือจะ สีเดียวก็ดี ว่ากันไป

ไฟล์แนบ

ถ้างั้น เอารูปโลมาท้ายรถมั้ย แล้วไปเปลี่ยน ตัวหนังสือเอา

ตัวหนังสือ ขอเป็น ฟร้อนที่มัน ลูกเล่นกว่านี้หน่อยนิดนึง

อีกอย่าง คืออยากได้แบบที่ติด กระจกหูช้างได้ อยากได้แบบตัวจริงเป็นลายเส้น

เพราะถ้าคนอยู่ไกลๆ จะได้ส่ง ไฟล์ ให้ไปตัดเองได้เลย

เรื่องมากไปป่าววะกรูเนีย

พี่เก้งทำที่โปรแกรมไรอะ ขอฟายต้นได้ปะ จะได้ไม่ต้องวาดใหม่

ทำจาก Paint นั่งเขียนๆ เอา ทิ้งเมลใว้เดี๋ยวส่งไปให้

แบบพี่เก้งว่า อะกำลังดี เพราะว่า เพื่อ อนาคต ด้วย ถ้าได้เป็น ตัวจิงๆ แล้ว จะได้

ไม่ต้องมาตามกันใหม่อีก

ไปละไว้เจอกัน

:coolly-0043: :coolly-0043:

เลือกม่ายถูกเลยอ่า.....:coolly-0007:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,260
ถ้าอันของพี่เก้ง ได้รูปที่อยู่ท้ายรถพี่เก้งก็ดีนะ

เลือกไม่ถูกเหมือนกัน รุแต่ว่าปุ๊กกี้อกหัก:coolly-0017::coolly-0017: เค้าบอกเลิกแล้ววววว:coolly-0041::coolly-0041:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม