• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:coolly-0011: ม่ายรู้จาได้ไปป่าวววว

ยังอยู่คลอง 13 อยู่เลยอ่า..

ไม่ได้เอา "ขวัญข้าว" มาด้วย :coolly-0041::coolly-0041:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,223
:coolly-0011: ม่ายรู้จาได้ไปป่าวววว

ยังอยู่คลอง 13 อยู่เลยอ่า..

ไม่ได้เอา "ขวัญข้าว" มาด้วย :coolly-0041::coolly-0041:

อ่าววววว ไปทำไรอ่า งานเสาหน้านะ มะช่ายเสานี้

คลอง13แค่นี้เอง เด๋วไปรับก็ด้าย:coolly-0033:

ใครที่ยุแถวรามจะไปรอแชมป์ด้วยครับเลิก 5 โมงเย็น

• #4,225
ปุ๊กกี้จะไปซอย เสรีไทย 63 มันอยู่ตรงไหนของประเทศไทย ใครรู้ช่วยบอกที:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ปุ๊กกี้จะไปซอย เสรีไทย 63 มันอยู่ตรงไหนของประเทศไทย ใครรู้ช่วยบอกที:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:
รามคำแหงคือ สุขา 3
นิด้าคือสุขา 2
สุขา 2 ก้อคือเสรีไทยครับ วิ่งไปเรื่อย ๆ เด๋วก้อเจอ

อย่าลืมนะคัฟวันที่5 ถ้าไปรวมกันตอนไหนไปพร้อมกัน บอกด้วย ...เด๊ยวเอาติกเกอร์หัวใจ๙ ไปแจก ...แล้วติดกันสดๆเลย กรุ๊ปเราจะมีติดกันทุกคันไม่ตกเทรน :coolly-0028: ขอบคุนค๊าบ

อ่าววววว ไปทำไรอ่า งานเสาหน้านะ มะช่ายเสานี้

คลอง13แค่นี้เอง เด๋วไปรับก็ด้าย:coolly-0033:

ก้อช่ายยยยเสาร์หน้า...แต่ม่ายรู้จาได้ไปป่าวไง

นี้ก้อฝึกงาน...ประชุมเกือบทุกวันอ่า..

เสร็จทุ่ม สองทุ่มทุกวัน เหอะๆๆๆ:coolly-0007:

แล้วก้อม่ายรู้จากลับอ้อมน้อยวันไหน..ด้วยยยย

:coolly-0041: :coolly-0041:

อย่าลืมนะคัฟวันที่5 ถ้าไปรวมกันตอนไหนไปพร้อมกัน บอกด้วย ...เด๊ยวเอาติกเกอร์หัวใจ๙ ไปแจก ...แล้วติดกันสดๆเลย กรุ๊ปเราจะมีติดกันทุกคันไม่ตกเทรน :coolly-0028: ขอบคุนค๊าบ

ถ้าไม่ได้ไป ขอสักสองแผ่นได้ป่ะ...:coolly-0033: :coolly-0033:

ก้อช่ายยยยเสาร์หน้า...แต่ม่ายรู้จาได้ไปป่าวไง

นี้ก้อฝึกงาน...ประชุมเกือบทุกวันอ่า..

เสร็จทุ่ม สองทุ่มทุกวัน เหอะๆๆๆ:coolly-0007:

แล้วก้อม่ายรู้จากลับอ้อมน้อยวันไหน..ด้วยยยย

:coolly-0041: :coolly-0041:
:coolly-0033::coolly-0033:

เรื่องสติกเกอร์ แก๊งเด็ก ขอรูปใหม่ ออกแบบใหม่ เอาให้มันดู นุ่มนิม สมกับเป็นเด็ก

ไม่เอาแบบสกรีน ขอแบบเป็นลายเส้น จะสั่งตัดพร้อมกันกะ สติกเกอร์รักพ่อ

ช่วยกันออกแบบหน่อยครับ เน้นนะ ไม่เอาสกรีน ขอเป็นลายเส้น จะตัดเป็นสะท้อนแสง

เรื่องสติกเกอร์ แก๊งเด็ก ขอรูปใหม่ ออกแบบใหม่ เอาให้มันดู นุ่มนิม สมกับเป็นเด็ก

ไม่เอาแบบสกรีน ขอแบบเป็นลายเส้น จะสั่งตัดพร้อมกันกะ สติกเกอร์รักพ่อ

ช่วยกันออกแบบหน่อยครับ เน้นนะ ไม่เอาสกรีน ขอเป็นลายเส้น จะตัดเป็นสะท้อนแสง
เยี่ยม!! แล้วใครออกแบอ่า

เยี่ยม!! แล้วใครออกแบอ่า

จริงๆ แล้วก้อมีที่ออกแบบอยู่....ไว้ให้เลือกกัน
แต่อาจจะส่งเมลล์ให้ปุ๊ก เพราะยังอยู่ที่คลอง 13 ถ้าเสาร์นี้ได้กลับบ้านก็จะเอาไปให้ปุ๊กที่ตลาดน้ำตอนเย็นๆๆ...แล้วจะตัดสติกเกอร์รักพ่อวันไหนจะทันหรือป่าว

แต่ยังไง พี่น้องแก็งค์เด็กก้อช่วยกานออกแบบด้วยนะคะ

จะได้มีแบบให้เลือกหลายๆแบบ

แก้ไขล่าสุด:
จริงๆ แล้วก้อมีที่ออกแบบอยู่....ไว้ให้เลือกกัน
แต่อาจจะส่งเมลล์ให้ปุ๊ก เพราะยังอยู่ที่คลอง 13 ถ้าเสาร์นี้ได้กลับบ้านก็จะเอาไปให้ปุ๊กที่ตลาดน้ำตอนเย็นๆๆ...แล้วจะตัดสติกเกอร์รักพ่อวันไหนจะทันหรือป่าว

แต่ยังไง พี่น้องแก็งค์เด็กก้อช่วยกานออกแบบด้วยนะคะ

เสารนี้ไป ตลาดน้ำ โทรตามด้วยนะครับ นัดรวมคณะทำงานแก๊งหน่อย ช่วงกลางวัน

• #4,239

ตามนี้จัดปาย ช่วยๆกันหน่อยนะค๊ะ

ต้องนี้ปุ๊กกี้อยู่ช่วงสอบ ไม่ค่อยได้เข้าเวป กะเล่นเอ็มเลย
อารายกานคะคุงพี่.....:coolly-0010: :coolly-0010:

พี่จี๊ดเค้าคงเสียใจที่พี่ขวัญจะไม่มา มิตติ้งอ่ะ:coolly-0033:
เสารนี้ไป ตลาดน้ำ โทรตามด้วยนะครับ นัดรวมคณะทำงานแก๊งหน่อย ช่วงกลางวัน

รับแซ่บบบบบบบบ

รามคำแหงคือ สุขา 3
นิด้าคือสุขา 2
สุขา 2 ก้อคือเสรีไทยครับ วิ่งไปเรื่อย ๆ เด๋วก้อเจอ[/QUOแล้วสุขา 1 ล่ะพี่
อยากรู้จิง ๆ หรือกวนตรีนเนี่ย
สุขา 1 ก้อคือนวมินทร์งัย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม