• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,661
อะเคครับบบบบ ขอให้ดีขึ้นน่ะ ถ้าไม่ดีขึ้น เอาชุดใหม่เลย ^^:coolly-0009:
แม็กยังไงก็ต้องเปลี่ยน
แต่นอกนั้น เชื่อฝีมืออู่ ว่าเด๋วก็หาย:coolly-0002:

ใครหว่า 876

พี่แบงค์ งายยยยยย
ซะงั้นๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0033:
ก็หลังจากพี่เก้งผ่านไปไม่ถึง5นาที พวกเราก็ขึ้นรถกลับ
จาให้พี่เก้งแวะมา ส่งเราขึ้นรถกลับบ้านกันหรอ:coolly-0028::coolly-0028:

ไปกันเยอะอดทุกทีเลย 555

อดเลยไม่ได้ไป เสียดายจัง

สงสัยจะสนุกจิงๆ

มันมากๆๆเลย มีโคโยตี้ด้วย อิอิ:coolly-0028:

ไปไหนกันเหรอครับ????

ไอ้ ฟัก...

กรูทำงานอยู่ที่นี่
สร้างตึกเรียน รร.ราชินีอยู่
ผมเข้าไปหาพี่ได้ไหม เด๋วชวนไอ้ฟักไปด้วยไปเช็คเรตติ้ง

ผมเข้าไปหาพี่ได้ไหม เด๋วชวนไอ้ฟักไปด้วยไปเช็คเรตติ้ง

มาเด๊ะแต่ช่วงนี้ปิดเทอมแล้วนะ
เด๋วพี่พาเที่ยวในไซค์งาน เขมร บานเลย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,671
มาเด๊ะแต่ช่วงนี้ปิดเทอมแล้วนะ

เด๋วพี่พาเที่ยวในไซค์งาน เขมร บานเลย

แบบนี้แหละพี่ตี๋ ที่พี่แชมป์กะไอ่ฟัก ชอบบบบบบ:coolly-0010:

มาช่วยให้ความเห็นหน่อยดิว่า จะเลือก เบนซิน หรือ lpgดี

ช่วยกันโหวตหน่อยให้ความเห็นด้วย

นนทบุรี ร้อนมากๆๆ..:coolly-0020:

มาช่วยให้ความเห็นหน่อยดิว่า จะเลือก เบนซิน หรือ lpgดี

ช่วยกันโหวตหน่อยให้ความเห็นด้วย

อันนี้ มันแบ่งเปนยังงี้คับ
กรณีคนจน....
1-ถ้าไม่มีเงินติดแก๊ส ก็หวานอมขมกลืน ขับน้ำมันไปต่อ มีก็เติมไม่ก็จอด
ต้องทำจายครับ รอมีตังค่อยติดแก๊สครับ
กรณีคนรวย
2-ถ้ามีตังเติมน้ำมันก็เติมน้ำมัน ครับ รถไม่ค่อยมีปัญหาวิ่งดีด้วย
3.กรณีมีตังแต่อยากประหยัดก็ติดแก๊ส ซะ อย่าแคสื่อ
ก็ติดแก๊สครับถ้าอยากประหยัด

กรณีจน แต่อยากใช้รถเยอะ (คืองานที่ทำเกี่ยวกับรถวิ่งวันละหลายโล)
4. ก็แนะนำหาแหล่งเงินกู้มาติดซะ เพราะผมลองแล้วค่ามันเยอะมากๆ แต่ละเดือน ขับไปกุมขมับไปครรับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม