• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

น่าจะอดไปแล้วอ่ะจิ งานนี้ -*- :coolly-0033:

จำอารมณ์ตอนเอ็นไม่ได้ละ 555

มันนานมาละ

จำได้แค่ว่าตอนเอ็นบรรยากาดมานน่านอนมาก ห้องพัดลม รร.แฟรงค์มาน

พร้อมหลับได้ทุกเมื่อ 555+

พี่ตั้มกำลังมา หลังจากไปเก็บตัว สงสัยไปเกาหลี ทำหน้าเป็นพระเอกไปแล้ว ^^

พี่ปุ๊กกี้ค๊าบ ขอเข้ากลุ่มด้วยได้ไหมค๊าบพี่ :coolly-0033:

พี่ปุ๊กกี้ค๊าบ ขอเข้ากลุ่มด้วยได้ไหมค๊าบพี่ :coolly-0033:

แหม่ๆๆๆๆไม่ค่อยเลยน่ะพี่ไอ อยากเด็กเหมือนกันก็ไม่บอก 555+:coolly-0028:

ยินดีต้อนรับเลยครับบบบบ อิอิ

ตื่นกันหรือยังทุก ๆ ท่าน
วันนี้จะไปไหนกันนะ จำไม่ได้...........

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,652
  • #3,653
แก๊งเด็กกลับจากหมูกะทะ ถึงบ้านปลอดภัยกันทุกคนมั๊ย:coolly-0033:

วันนี้พวกเราทุบสถิติ มากัน17คน 55555
ขอบคุณคร่า อาจดูแลไม่ทั่วถึง โต๊ะมานใหญ่จิงๆ

ขอแสดงความยินดีกับพี่แบงค์ 876ด้วยค่ะ
ที่ได้รถกลับมาอยู่ในอ้อมอกอีกครั้ง
อย่าประมาทอีกนะ:coolly-0033:

พี่ขวัญ ถึงบ้าน แล้วดูล้อด้วยน่ะ เซงจัง

ไปซ้อมแย่าให้เค้าปาดออกน่ะ เด๊วมันจะบางไป

• #3,655
พี่ขวัญ ถึงบ้าน แล้วดูล้อด้วยน่ะ เซงจัง

ไปซ้อมแย่าให้เค้าปาดออกน่ะ เด๊วมันจะบางไป

ถึงมือช่างละ เด๋วทุกอย่างจะดีขึ้น:coolly-0033:

ใครหว่า 876

เมื่อคืนพี่เก้งขับผ่านหน้าร้านด้วยนิ

ใช่ กลับจากพญาไท3 เลยโทรไปก่อนว่าจะแวะไป แต่ปุ๊กบอกว่า กลับหมดแล้ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม