*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ***พิเศษ ทำสีแห้งช้า standox เต็มระบบ พร้อมขูดสีเก่า 25,000 บาท***

ลงรูปให้แล้ว ไม่เห็นเหรอ อ้าวจัดปายให้ดูอีกที

:coolly-0010:
ขอบคุณพี่เอกมากครับสำหรับรูปรถผม ตอนเอาไปจอดก็คันใหญ่น่ะ ทำไมมันเหลือแค่นั้นแล้วล่ะ กำ:coolly-0017::coolly-0017:

Re: ***พิเศษ ทำสีแห้งช้า standox เต็มระบบ พร้อมขูดสีเก่า 25,000 บาท***

สวัสดีครับพี่พล ผมบอมบ์แมนครับ วันจันทร์ที่ 29 นี้ จะ พารถ คราวน์ 132 ของเจ้านายไปเข้ารับการบริการจากพี่นะครับ รถสีบอร์นเงิน มีผุด้วยครับ ขอจองคิวต่อเลยนะครับ...

ขอบคุณครับ
บอมบ์แมน...

แก้ไขล่าสุด:

วันนี้เข้าไปดูรถอ่า
ยังไม่ได้ทำอะไรเลย รอรอกดึงตัวถังอยู่เลยครับ

คุณพล ของผมลอกสีเสร็จยังครับ :)

วันนี้เข้าไปดูรถอ่า
ยังไม่ได้ทำอะไรเลย รอรอกดึงตัวถังอยู่เลยครับ
เอาน่าพี่ใจเย็นๆ :coolly-0023:เด๊ยวพี่พลเค้าก็เร่งให้เองล่ะครับ:coolly-0020: อย่างน้อยก็มีอีแก่ใช้น้า ดูผมดิ นั่งรถเมล์ทุกวันอ่า:coolly-0042::coolly-0042: อิอิอิ วันไหนเข้าไปอีกโทรมาชวนอีกน่ะ เด๊ยวเจอกันกลางทาง 555:coolly-0046::coolly-0046:

• กระทู้ ผู้เขียน

ขออภัยคุณฐาเป็นอย่างสูงคับ ในเหตุอันเกิดการผิดพลาดเช่นนี้ ผมจะระวังไม่ให้เกิดเหตุการณ์เช่นนี้อีกคับ และจะไถ่โทษด้วยการตัดงานคุณฐาขึ้นมาก่อนเลยหลังจากดึงตัวถังเสร็จคับ
ขอบคุณคับ

update 24/06/09

รถพี่เสก ลอกสีเสร็จแล้วคับ เหลือถอดกระจกหลังเพื่อปะผุหลังคาคับ

อันนี้ของแถมพี่เอกคับ
เจอของเก่าที่เค้าหมกมาให้คับ ตรงซุ้มล้อหลังมันผุแล้วเค้าใช้สีโป้วยัดมาให้พี่คับ

ของพี่เต้ยพ่นสีพื้นแล้วคับคาดว่าจะพ่นสีจริงวันเสาร์นี้คับ ลูกค้าท่านใดที่อยากดูผลงานรบกวนเข้ามาดูวันเสาร์-อาทิตย์นี้ได้คับ

ต่อ ต่อ คับ
ของพี่ตู่พ่นพื้นแล้วคับ แต่รูปยังเป็นตอนลอกสีและพ่นสีเกาะเหล็กอยู่นะคับ

ของพี่เอกปะผุคาดว่าเสร็จวันศุกร์นี้คับ

อยากให้พี่ตู่ลองดูรูปนี้คับ สังเกตุตรงแก้มกับฝากระโปรงคับ งานเก่าเค้าไม่ได้เคาะให้เสมอกันนะคับเค้าใช้โป้วสูงเอาคับ แต่ตอนนี้ผมเคาะให้ขึ้นมาเสมอกันแล้วคับตามรูปด้านบนที่พ่นเกาะเหล็กนะคับ

ต่อมาเป็นของคุณเก่งคับ แต่งซุ้มล้อและ fiber เสร็จแล้วนะคับ กำลังลอกสีอยู่คับ และสีเหลือง bnr34 มาแล้วนะคับ พร้อมวิธีพ่น มาดูราคาสีที่อู่ได้คับ ผมสั่งไปน้ำตาซึมไปคับ 555

รถส่งเมื่อวันเสาร์ที่แล้วคับ

แก้ไขล่าสุด:

ขอบคุณครับสำหรับข้อมูลอัพเดต ดีจังเลย ไม่ต้องเสียเวลาไปดู ๆหน้าจอได้

หวังว่ารถผมคงคืบหน้าแบรถพี่เต้ยกะพี่เสกด้วยคร๊าบ

เห็นแล้วน่าชื่นใจจริงๆ โดยเฉพาะพี่เต้ย เข้าพร้อมๆของผม จะได้พ่นสีจริงแย้ว

คุณพลคับ ของผมตรงบังโคลน 4 ข้างไม่ใส่ ดีหรือป่าว ถ้าถอดออกแล้วสวย ก็ถอดเลยไม่ต้องใส่นะ ฝากด้วย ขอบคุณคับ:coolly-0043:

หวังว่ารถผมคงคืบหน้าแบรถพี่เต้ยกะพี่เสกด้วยคร๊าบ

เห็นแล้วน่าชื่นใจจริงๆ โดยเฉพาะพี่เต้ย เข้าพร้อมๆของผม จะได้พ่นสีจริงแย้ว

ใจเย็นพ่อหนุ่ม รถพี่เต้ยตัวถังเขาบาง ไม่ต้องทำไร ลอกสีเสร็จก้อทำสีได้เลย งานเลยไว ส่วนพวกเรา ต้องผ่านหลายสเต็ป งานก้อเลยตามสเต็ป

อ้อ คุณพลคับ ยางขอบกระจกบังลมหลังผมได้ของแล้ว พอดีพรุ่งนี้+มะรืนติด internal audit เต็มวันเลย ถ้าคุณพลรีบใช้ ผมจะให้เด็กวิ่งไปส่งแต่ถ้าไม่รีบ ผมจะเอาไปให้วันเสาร์พร้อม ไฟหรี่ข้างประตูเลยคับ

คุณพลคับ ของผมตรงบังโคลน 4 ข้างไม่ใส่ ดีหรือป่าว ถ้าถอดออกแล้วสวย ก็ถอดเลยไม่ต้องใส่นะ ฝากด้วย ขอบคุณคับ:coolly-0043:

ได้คับพี่ เด๋วจัดให้คับ

อ้อ คุณพลคับ ยางขอบกระจกบังลมหลังผมได้ของแล้ว พอดีพรุ่งนี้+มะรืนติด internal audit เต็มวันเลย ถ้าคุณพลรีบใช้ ผมจะให้เด็กวิ่งไปส่งแต่ถ้าไม่รีบ ผมจะเอาไปให้วันเสาร์พร้อม ไฟหรี่ข้างประตูเลยคับ

มาวันเสาร์ยังเร็วไปคับพี่ เพราะของที่ว่าต้องใช้ตอนเกือบเสร็จงานนะคับ

แทงยู...ขอบใจหลาย...ๆ คับ

ช้าๆได้พร้าเล่มงามเด้อ
ของผมยังไม่ขัดสีเลย
สีของผมแห้งช้า รอหน่อยจะได้งามนะพี่น้อง

ขออภัยคุณฐาเป็นอย่างสูงคับ ในเหตุอันเกิดการผิดพลาดเช่นนี้ ผมจะระวังไม่ให้เกิดเหตุการณ์เช่นนี้อีกคับ และจะไถ่โทษด้วยการตัดงานคุณฐาขึ้นมาก่อนเลยหลังจากดึงตัวถังเสร็จคับ
ขอบคุณคับ

ขอบคุณครับ
ว่าแต่ของที่ต้องใช้มารึยังล่ะครับ กะว่าพรุ่งนี้บ่ายๆ จะแวะเข้าไปดูซะหน่อย แล้วก็จะขอยืมจุกมุมหน้ารถสักอัน เอามาเทียบกะเซียงกง เพราะเค้าว่ารุ่นนี้มันมีไฟด้วย :coolly-0016::coolly-0016::coolly-0016::coolly-0016::coolly-0016:

:coolly-0003:คุณพลคับ ผมส่งเวปที่ สามารถฝากรูปได้มากมาย เพื่อเวลา up รูปขึ้นไปไว้ แล้ว copy Link มาไว้ เวลาใครจะดูรูป รถของแต่ละท่านจะได้ดูได้คับ ตามLink เลยคับ http://www.mediafire.com/ ก่อนอื่นต้องสมัครก่อนคับ ฟรีคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม