*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ***พิเศษ ทำสีแห้งช้า standox เต็มระบบ พร้อมขูดสีเก่า 25,000 บาท***

จริงคับพี่เอก
หลังพี่เอกกลับ มีพอร์ซ เข้ามาคันนึง
และอีกหลายๆคัน

อิอิ Porsche มา ตั้งแต่ก่อนผมมาอีกครับ ไม่กล้าถ่ายรูป เพราะไม่ได้ขออนุญาติ เจ้าของรถ :coolly-0001:

Re: ***พิเศษ ทำสีแห้งช้า standox เต็มระบบ พร้อมขูดสีเก่า 25,000 บาท***

อ้าวล้นซะและ อย่างนี้ต้องจอดปั๊มกันบ้างและ 555

ว่าแต่จะกลับบรถกันยังไงหว่า!อิอิ

• กระทู้ ผู้เขียน

ขอขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่มอบความไว้วางใจให้ทางอู่ผมเป็นผู้ดูแลรถของท่านครับ หลังจากหมดโปรโมชั่นไปเมื่อวานนี้ สรุปมีรถที่มีความประสงค์จะเข้าทำทั้งสิ้นตามโปรโมชั่นทั้งหมด 67 คันครับ คงจะทำเสร็จหมดประมาณเดือนกันยายน-ตุลาคม 2552 ครับ

ขอบคุณจากใจจริงอีกครั้งครับ:coolly-0022:

ขอขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่มอบความไว้วางใจให้ทางอู่ผมเป็นผู้ดูแลรถของท่านครับ หลังจากหมดโปรโมชั่นไปเมื่อวานนี้ สรุปมีรถที่มีความประสงค์จะเข้าทำทั้งสิ้นตามโปรโมชั่นทั้งหมด 67 คันครับ คงจะทำเสร็จหมดประมาณเดือนกันยายน-ตุลาคม 2552 ครับ

ขอบคุณจากใจจริงอีกครั้งครับ:coolly-0022:
แหม ยินดีด้วยนะพี่พล เลขตรงรุ่นพี่เลยนะเนี่ย
:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:
คริ คริ

ดันขึ้นไปโชว์หน่อยคับ

หวาดดียามเช้าคร๊าบๆๆๆๆๆ
แหมอากาศดีขึ้น ฝนไม่ตก แต่ร้อนโคตรๆๆๆ

น่าสนใจคับๆๆๆๆ

พี่พล
ถ้าได้ถ่ายรูปรถผมช่วงขัดสี พ่นเกาะเหล็ก และขั้นตอนอื่นๆ ไว้ รบกวนช่วยส่งเมล์ให้หน่อยก็ดีครับ [email protected] ผมจะได้เอารูปอัพเดทลงเวบคราวน์อีกทางหนึ่ง
ขอบคุณล่วงหน้านะคร๊าบ

มันน่าตีช่างเคาะจิงๆพี่พล อิอิ ไม่งั้นป่านนี้ไปใส่พาร์ทแย้วว จะได้รีบกลับมาทำสีซะที เร่งให้หน่อยน่ะคร้าบบบ แต่อย่าเร่งมากน่ะเด๊ยวช่างโมโหเคาะซะเบี้ยวเพราะหมั่นไส้ผมอ่ะ 555

ปล.พี่ช่วยเอาเบาะคู่หน้าที่ใส่ไว้ด้านเบาะหลังรถผมออกให้พี่ใหม่ด้วยน่ะครับ

มันน่าตีช่างเคาะจิงๆพี่พล อิอิ ไม่งั้นป่านนี้ไปใส่พาร์ทแย้วว จะได้รีบกลับมาทำสีซะที เร่งให้หน่อยน่ะคร้าบบบ แต่อย่าเร่งมากน่ะเด๊ยวช่างโมโหเคาะซะเบี้ยวเพราะหมั่นไส้ผมอ่ะ 555

ปล.พี่ช่วยเอาเบาะคู่หน้าที่ใส่ไว้ด้านเบาะหลังรถผมออกให้พี่ใหม่ด้วยน่ะครับ

ได้คับ จัดให้คับ

เอารูปไปลงไว้ที่เว็บไหนบอกๆกันบ้างเน้อๆๆๆ

รอรอรอรอรอรอ
จะตามไปดูอิอิ

คันผม อยู่ในนี้ครับ
http://rcw.ms/forums/showthread.php?t=642181

พี่พลครับ
ผมได้คิ้วโครเมี่ยมและกิ๊บกระจกหน้าแล้ว ด้านข้างสองข้างรวม 8 ตัว ครบ แต่ด้านบน 5 ตัวไม่ครบครับ หาได้ทเนี้จริงๆ พรุ่งนี้เอาเข้าไปให้นะครับ

.....................

สนใจติดต่อได้นะครับ นำรถเข้าดูก่อน ไม่ทำไม่เป็นไร ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านคับ

up รูป ในเวป upload ไม่ได้อีกแล้วอ่ะ

ลูกค้าท่านใดอยากได้สีเบอร์ไหน สั่งได้นะคับ ตอนนี้ผมมี profile สีเก็บตามยี่ห้อรถตั้ง a-z เลยนะคับ ตัวอย่างเช่น ขาว type r ขาว มุก camry ขาวงาช้าง is 250 ดำ zero black ดำ bazalt black ของ posche หรืออะไรก็ได้ ตอนนี้รถผมกำลังจะทำขาวเหลือบเทาเป็นเบอร์สีของ lamborghini คับ

แก้ไขล่าสุด:

update รถคุณฐาคับ พ่นเกาะเหล็กเสร็จแล้วพรุ่งนี้จัดอย่างว่าให้คับ

รถคุณเก่งคับ พ่นพื้นเสร็จแล้วรอกันชนหน้ากับสีคับ

รถพีตู่คับพ่นพื้นจับรอยเสร็จแล้ววันนี้พ่นสีจริงแล้วคับกลางอาทิตย์หน้าได้ส่งรถแน่นอนคับพี่

รถเข้าใหม่คับ
คันแรก rz1 มาไกลจากยะลา เพื่อมาทำสีโดยเฉพาะเลยคับ ไปกลับเกือบ 3,000 กิโล สุดยอดคับพี่

รถคุณเอ็มคับ ภายในอาทิตย์นี้ได้เริ่มแล้วคับต้องขอโทษด้วยที่ล่าช้า

volvo อีกคันคับของคุณแขก โป่งมหากาฬ มาให้ทำโป่งใหม่คับเพราะโป่งเดิมเล็กไปแล้วเลยถือโอกาสทำสีทั้งคันพร้อมปะผุครับ คันนี้เด๋วดูตอนเส็ดนะคับ อลังฯแน่นอนคับ จัดไปอย่าให้เสีย 555

cef อีกคันที่เข้ามาใหม่ของคุณ ณรงค์คับ

vip มาแว้วววววว รถคุณ นูญ คับ คันนี้แจ่มอีกคันแน่คับ

คุณติ๊กคับ ปะกบสะโพกเส็ดแล้วคับ อย่างเนียนคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม