Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ***พิเศษ ทำสีแห้งช้า standox เต็มระบบ พร้อมขูดสีเก่า 25,000 บาท***

คุณพลโทรมา update รถผม กำลังพ่นสีแล้วครับ

:coolly-0022:

ยินดีด้วยคับ

Re: ***พิเศษ ทำสีแห้งช้า standox เต็มระบบ พร้อมขูดสีเก่า 25,000 บาท***

คอยลุ้นคันต่อไปครับ

ยินดีด้วยคับ

ขอบคุณครับ

ขนาดรถเยอะนะครับ วันที่ไปส่งรถ นัดผมรับรถวันที่ 8 ก.ค. ตอนนี้พ่นสีแล้ว น่าจะ late ไม่เกิน 3 วัน

ตรงเวลาดีครับ :coolly-0003:

อัพเดตล่าสุด ของพี่เษกพ่นสีตัวรถเสร็จแล้วคับ คุณพลบอกว่าเงามากๆ พรุ่งนี้ของพี่เษก จะพ่น ฝากระโปรง กาบ ฯลฯ วันพุธ ของผมจะเข้าคิวต่อคับ

พรุ่งนี้บ่ายผมจะเข้าไปดูรถ ใครจะฝากดูรถก็บอกมานะคร๊าบ

พรุ่งนี้บ่ายผมจะเข้าไปดูรถ ใครจะฝากดูรถก็บอกมานะคร๊าบ

อิอิ ขยันจังเลย ยังไงฝากด้วยล่ะกัน เอาทุกคันเลย ที่อยู่ในอู่

ฝากด้วยครับ

งั้นเด๋วผมแอบถ่ายมาให้ทุกคันละกัน
แล้วจะส่งเมล์ให้พี่เอกลงให้นะครับ รบกวนพี่เอกต่อเลย 555

ก็ผมลงรูปในเวบบอร์ดนี้ไม่เป็นอะครับ
:coolly-0035: :coolly-0035: :coolly-0035: :coolly-0035: :coolly-0035:

อิอิ ขยันจังเลย ยังไงฝากด้วยล่ะกัน เอาทุกคันเลย ที่อยู่ในอู่
ก็คนมันว่างนี่นา
หยุดยาว ทำอะไรก็ลำบาก
จะนอนเฉยๆ ก็เซ็งจิตคับ ขยับตัวออกจากบ้านดีก่า อิอิ

อัพเดตครับ วันนี้หลังจากเข้าวัดทำบุญ เสร็จเลยแวะเข้าไปดูมาช่วงเช้า ผมถ่ายรูปมาให้ดูเฉพาะที่ได้รับ authorize จากเจ้าของรถเท่านั้น ขออภัยท่านที่ผมไม่ได้ถ่ายรูปมาให้ หากประสงค์จะให้ผมถ่ายรูปมาฝาก รบกวนแจ้งใน บอร์ดนี้เลยคับ

มาดูรูปกัน เริ่มจาก 300E พี่เษก พ่นสีแล้ว ใสมากๆ

ต่อด้วยรถผม วันนี้ตัดผุหลังคาเสร็จแล้ว คุยกะคุณพลน่าจะพ่นสีได้วันพฤหัสฯ นี้

จากนั้นเป็นรถคุณใหม่ MS122 พ่นสีแล้ว สวยมากๆ

ตามด้วยรถคุณฐา JZS133 กำลังขัดสีโป๊วอยู่

http://img142.imageshack.us/i/tha2x.jpg/

แก้ไขล่าสุด:

รถคุณดอน MS133 ตัดแต่งท้าย MS133+4 เสร็จแล้ว อยู่ในขั้นตอนดึงโป่ง

รถคุณนูน กำลังรื้อ เตรียมตัดผุและแต่งพาร์ทใหม่

รถคันนี้เข้ามาใหม่

คับอยากรบกวนช่วยดูเจ้า ae100 ของผมด้วยได้ไหมคับ ขออนุญาติทางชมรมด้วยนะคับ

อยากเห็นรูปจังคับ ขอบคุณมากคับ

ขอบคุณมากครับ คุณเอก ใสจริงจริง ถ้าเดินเข้ามาใกล้อีกหน่อยได้เห็นหน้าคุณเอกแน่:coolly-0010:

เนี่ย ขนาดยังไม่ได้ขัดนะคับพี่เษก ใช้สีดีก็อย่างงี้แหล่ะ :coolly-0009:

คุณพล สติกเกอร์ Ninto ฝากลอกออกให้ด้วยนะครับ

พรุ่งนี้คงเข้าไปดูช่วงบ่ายครับ

25000 นี่ พ่นใน+ห้องเครื่องฝาท้ายด้วยหรือป่าวคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม