Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ

พี่ๆของผมเรื่อยๆน่ะคร้าบบ แต่ที่คุยกะช่าง เสาร์นี้เข้าไปรับรถได้เลย:coolly-0044: ยังไงพี่โทรบอกก่อนก้ดีน่ะพี่ :coolly-0033:เสาร์เช้าอะไรประมาณเนี่ย อิอิอิ:coolly-0010: พี่ช่วยดูช่างด้วยน่ะครับ อย่าให้ไปทำคันอื่นก่อนน่ะครับ:coolly-0020: ไม่งั้นผมตายแน่ๆ อิอิอิ ไม่มีรถใช้คร้าบพี่ :coolly-0041:ส่วนเรื่องไฟเบอร์ฝากพี่คุยด้วยน่ะครับที่เราคุยกันวันนี้อ่ะครับ ให้พี่เค้าโทรหาผมล่ะกันครับ โปรเจ็คผมเยอะ 555:coolly-0009: ขอบคุณมากครับพี่

Re: อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ

ทรูโน่ คุณเต้ยสวยมากๆเลยคับ

แก้ไขล่าสุด:

พี่ๆของผมเรื่อยๆน่ะคร้าบบ แต่ที่คุยกะช่าง เสาร์นี้เข้าไปรับรถได้เลย:coolly-0044: ยังไงพี่โทรบอกก่อนก้ดีน่ะพี่ :coolly-0033:เสาร์เช้าอะไรประมาณเนี่ย อิอิอิ:coolly-0010: พี่ช่วยดูช่างด้วยน่ะครับ อย่าให้ไปทำคันอื่นก่อนน่ะครับ:coolly-0020: ไม่งั้นผมตายแน่ๆ อิอิอิ ไม่มีรถใช้คร้าบพี่ :coolly-0041:ส่วนเรื่องไฟเบอร์ฝากพี่คุยด้วยน่ะครับที่เราคุยกันวันนี้อ่ะครับ ให้พี่เค้าโทรหาผมล่ะกันครับ โปรเจ็คผมเยอะ 555:coolly-0009: ขอบคุณมากครับพี่
โหโปรเจ็คแมน :coolly-0009: ว่าแต่เข้าหลังผมตั้งหลายวัน จะออกก่อนผมได้ไง อยู่เป็นเพื่อนกันก่อนเด่ะ

โหโปรเจ็คแมน :coolly-0009: ว่าแต่เข้าหลังผมตั้งหลายวัน จะออกก่อนผมได้ไง อยู่เป็นเพื่อนกันก่อนเด่ะ
ได้เลยป๋าเอก
ว่าแต่เมื่อไหร่จะนัดดูรถ กินเบียร์กันล่ะ อยู่เป็นเพื่อนกันยันอาทิตย์หน้าแหงมๆ

มารอคิวรถผม โดเรม่อนสีขาว ครับ คุณพล

ได้เลยป๋าเอก
ว่าแต่เมื่อไหร่จะนัดดูรถ กินเบียร์กันล่ะ อยู่เป็นเพื่อนกันยันอาทิตย์หน้าแหงมๆ

กินไอศครีมแทนได้ป่าว ช่วงนี้งดของมึนเมาคับ

คุณพลก็นัดผมเสาร์นี้ สงสัยต้องแย่งช่างกันหน่อยแล้วครับ:coolly-0020:

คุณพลก็นัดผมเสาร์นี้ สงสัยต้องแย่งช่างกันหน่อยแล้วครับ:coolly-0020:
อ่าน่ะ ขอผมมันงานเคาะโป่งคร้าบบบ ไม่ใช่งานสีคร้าบบ ไม่แย่งกะใครอยู่แล้วคร้าบบ:coolly-0033:

กินไอศครีมแทนได้ป่าว ช่วงนี้งดของมึนเมาคับ
ได้คับ กาแฟก็ได้นะคับ เพราะไอติม ไม่ค่อยถนัดเลยคับ
อิอิ

ป.ล.ผมส่งเมล์รูปความคืบหน้าจากในวันพุธเย็นให้พี่เอกแล้วนะครับ
ถ่ายมาเฉพาะที่คืบหน้าและได้รับความยินยอมจากเจ้าของครับ

รถพี่เษกสีแจ่มมากเลยครับ
ถ้าว่างจะแวะไปชมครับ:coolly-0037:

รถพี่เษกสีแจ่มมากเลยครับ
ถ้าว่างจะแวะไปชมครับ:coolly-0037:

ถูกใจจริงจริงครับ คุณภาพเกินราคาจริงจริง:coolly-0003:

ได้คับ กาแฟก็ได้นะคับ เพราะไอติม ไม่ค่อยถนัดเลยคับ
อิอิ

ป.ล.ผมส่งเมล์รูปความคืบหน้าจากในวันพุธเย็นให้พี่เอกแล้วนะครับ
ถ่ายมาเฉพาะที่คืบหน้าและได้รับความยินยอมจากเจ้าของครับ

ขอบคุณคับฐา เด๋วเช็คเมล์ก่อน วันนี้มี update อีกเพราะแวะเข้าไปอู่มาเด๋วเอามาลงให้คับ เฉพาะที่มีการ update นะ

850 เพิ่งออกจากห้องพ่นมาหมาดๆ เลยคับ สีเงาวิ๊งเลย

A31 .......งานพาร์ท เนียนจริงๆ

A31 อีกคัน ทำสีเสร็จแล้ว กำลังประกอบ

AE คันนี้ ลอกสีแล้ว

รถคุณดอน (รูปแรกจากกล้องคุณฐา)

ฝากระโปรงรถใคร? คุณฐาถ่ายมา

รถผมเอง พ่นสีรองพื้นจริงแล้ว รอสีแห้ง จะเข้าห้องพ่นสีจริงต่อไป....วันไหนหนอ อุอุ..อุ

RZ-1 (รูปแรกจากกล้องคุณฐา)

รถคุณเษก (รูปแรกจากกล้องคุณฐา)

กำลังใส่พาร์ท

กำลังขัดเลย

กำลังเปลี่ยนกระจังวัยรุ่น.......คิ้ว+กระจกไฟหน้าคุ้นๆ....ดูแล้วอันเก่าน่าจะใสกว่านะคับ

รถคุณฐากรู (สามรูปบน จากกล้องคุณฐากรู)

จากกล้องผม วันนี้

กาแลนท์ ซิกม่า

หมดแล้วหรอพี่ รถผมไม่กระดึ๊บเลยหรอ อยากเห็นอ่า อย่างน้อยโป่งหลังใกล้เสร็จก็ยังดีอ่าครับ เอาไว้วันไหนเรานัดเข้าไปพร้อมๆกันมั้งดีก่าพี่มิตติ้งย่อย ไปกินติมกัน อิอิอิ

ขอบคุณครับ คุณเอก คุณฐา
คิ้ว+ กระจกไฟหน้าคุ้นมากเลยใช่มั้ยครับ

เห็นคุณพลว่าจะถอดคิ้วมาใส่กระจกไฟหน้าเดิมให้ครับ

คิ้ว+ กระจกไฟหน้า
เห็นคุณพลว่าจะถอดคิ้วมาใส่กระจกไฟหน้าเดิมให้ครับ

เห็นด้วยครับ :coolly-0046:

หมดแล้วหรอพี่ รถผมไม่กระดึ๊บเลยหรอ อยากเห็นอ่า อย่างน้อยโป่งหลังใกล้เสร็จก็ยังดีอ่าครับ เอาไว้วันไหนเรานัดเข้าไปพร้อมๆกันมั้งดีก่าพี่มิตติ้งย่อย ไปกินติมกัน อิอิอิ

คุยกะช่างแล้ว เค้าอยากจะทำให้ แต่พอจะดึงโป่ง ไปเจอผุอ่ะ เลยต้องปะผุก่อนถึงจะทำโป่งได้

วันที่ 11 ก.ค.นี้ เชิญงานมิตติ้ง บางนา สุขุมวิท 71 ด้วยน้อง เปิดตัวหน่อย.
เออ.แล้วรหัสชมรมใหม่เข้าได้แล้วหรือยัง

ขอบคุณครับพี่เอก
ฝากระโปรงสีดำที่อยู่ในห้องพ่นพร้อมกับรถผม คือคราวน์พี่ใหม่น่ะครับ
พรุ่งนี้บ่ายๆ จะเข้าไปอีกทีนะครับ

วันนี้แวะไปอู่มาแป๊ปนึง AE101 พ่นสีเสร็จแล้ว คันนึง
รถคุณดอน กำลังทำโป่งล้อหน้าขวา
รถคุณเษก กำลังประกอบ คาดว่าว่าพรุ่งนี้รถออกได้แน่ๆ
รถผมกำลังเอากระดาษทรายน้ำลูบสีพื้นอยู่ พรุ่งนี้คงได้เข้าพ่นถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง
รถคุณฐา รอมาดูเอง คริๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม