Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ

ผมออกก่อนนะครับ เดี๋ยว เย็นนี้ไปเอาแล้ว :coolly-0010:

Re: อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ

ผมออกก่อนนะครับ เดี๋ยว เย็นนี้ไปเอาแล้ว :coolly-0010:
ยินดีด้วยคับ อย่าลืมเอารูปมาอวดกันนะ

ปล.ถ้างานดี ช่วยกันแนะนำสมาชิกใน BON ก้อจะดีนะคับ ถือเป็นการสนับสนุนอู่ดีๆ

ไปรับรถมาแล้ว ถูกใจครับ ขอบคุณคุณเอกด้วยที่ แนะนำอู่ให้ ขอบคุณคุณพลด้วยครับ ที่ช่วยดูแลอย่างดี
มีรูบรถบองคุณเอก กับคุณ ฐามาให้ดูด้วยครับ
อาจไม่ค่อยชัดนะครับใช้มือถือถ่าย

แก้ไขล่าสุด:

ขอบคุณสำหรับรูปภาพคับ อู่มีคุณภาพต้องช่วยกันแนะนำคับ

ขอขอบคุณครับพี่เษก
ได้สีดั่งใจเลยครับ

รวบรวมภาพการซ่อมตัวถังและทำสีรถผม ตั้งแต่วันที่ 30 พค. 52 ถึง วันที่ 12 กค. 52 คับ

คับพี่ ภายในอาทิตย์นี้รถที่ออกคือ .... แต่น แต้นนนนนน

1. รถพี่เสก benz
2. รถคุณใหม่ crown
3. รถคุณฐา crown
4. รถคุณบีบี๊ volvo
5. รถพี่เอก benz
6. รถคุณโจ้ porsche
7. รถคุณติ๊ก ae101

ตามนี้คับ แต่จะวันไหนของอาทิตย์ ต้องลุ้นอีกทีคับ

หวยออกแล้วครับ
พี่พลครับ รบวนขออย่างช้าวันเสาร์ได้ไหม เพราะจะต้องเอารถไปบุรีรัมย์ รัตนบุรี (สุรินทร์) ศรีสะเกษ กันทรลักษ์ กาฬสินธุ์ เดินทางวันอาทิตย์น่ะครับ
ขอบคุณล่วงหน้านะครับ:coolly-0033:
:coolly-0033:

รอดูรูป ae ผมนะคับพี่พล....หุหุ

สีเหลืองได้สีแล้วโทรบอกด้วยนะครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • กระทู้ ผู้เขียน

สีเหลืองได้สีแล้วโทรบอกด้วยนะครับ

มาแล้วนะครับ เพิ่งพ่นเสร็จเมื่อกี้นี้เองคับ สดๆร้อนๆเลยคับ :coolly-0045:

อัพหน่อยคับ เงียบจังเลย

เงียบจริงๆครับ
พี่เอกไปรับรถวันไหนครับ

เงียบจริงๆครับ
พี่เอกไปรับรถวันไหนครับ

ทางอู่ยังไม่เฟริม เลยคับ วันนี้ว่าจะเข้าไปดู ถ้าได้วันนี้หรือพรุ่งนี้ช่วงบ่าย แหร่มเลย แต่ไม่รู้จะมีปฏิหาร์ย หรือป่าว :coolly-0033: Week นี้รถออกหลายคันซะด้วย :coolly-0017:

เด๋วโทร.บอกนะครับ พี่เอก

ผมออกไปทานข้าวกลางวันแถวๆ คลอง 6 เลยแว๊บไปล้างรถที่ปั๊มเชลล์ ตรงข้ามอู่ แล้วแวะเข้าไปดูรถมา ตั้งใจจะไปดูความคืบหน้า รถผมที่จอดที่อู่ เจอคุณใหม่แวะมาดูรถพอดี ของคุณใหม่กำลังขัดสีแล้ว

สำหรับรถผม กำลังรอสีแห้งอยู่ มั๊ง.......:coolly-0008: ยังไงเพื่อนที่ BON ถ้าดูผลงาน ที่ทำเสร็จแล้ว ไปดูรถคุณเษกไปพลางๆก่อนนะคับ

รูปรถผมกั๊บ :coolly-0037:

วอลโว่ 850 เข้ามาทำเมื่อวันที่ 20 มิย. ตอนนี้รถเสร็จแล้ว ไม่ถึงเดือน เร็วมากๆ :coolly-0043:

รถของน้องฐากรู เข้าพ่นสีพร้อมๆกับผม ตอนนี้ประกอบรถใกล้ส่งมอบแล้ว :coolly-0024: ปล. สีสวยมากๆ

รถของดอน ตอนนี้โป่งเสร็จแล้ว แต่รถออกไม่ได้ เพราะติ๊กงอแง :coolly-0018:

รถของคุณโอ กำลังทำโป่งหลังอยู่

ขอบคุณครับพี่เอก
ว่าจะเข้าไปด้วย พอดีพี่เอกโทร.หาซะก่อน
เลยรอดูรูปจากพี่เอกดีก่าพรุ่งนี้เย็น กลับจากยุดยา อาจจะได้แวะเข้าไปน่ะครับ

w123 กำลังโป๊วตัวถังอยู่

RZ-1

AE100 กำลังประกอบเหมือนกัน

Cef A31

Galant Sigma

AE100 อีกคันนึง

AE100 อีกคัน

สุดท้าย AE92 ฝาลาย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม