Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ

วันนี้แวะไปอู่มาแป๊ปนึง AE101 พ่นสีเสร็จแล้ว คันนึง
รถคุณดอน กำลังทำโป่งล้อหน้าขวา
รถคุณเษก กำลังประกอบ คาดว่าว่าพรุ่งนี้รถออกได้แน่ๆ
รถผมกำลังเอากระดาษทรายน้ำลูบสีพื้นอยู่ พรุ่งนี้คงได้เข้าพ่นถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง
รถคุณฐา รอมาดูเอง คริๆๆ
ขอบคุณมากครับพี่เอกที่ส่งข่าวคราวน์ :coolly-0044: ไม่ทราบว่าพี่ได้สำรวจโป่งหลังผมมั้ยเป็นไงมั้งพี่ ใช้ได้ป่ะ หวังว่าพรุ่งนี้คงได้ออกสักที อิอิอิ แต่ถ้าไม่เสร็จก็ไม่ว่าไรครับเริ่มทำใจและเข้าใจว่ามันยาก คร้าบบบ:coolly-0041::coolly-0041: ขอออกมาดีๆเนียนๆพอครับ:coolly-0001: เอาไว้เด๊ยวให้พี่พลเร่งตอนทำสีให้ :coolly-0009::coolly-0009:

ปล.พี่พลช่วยบอกพี่ที่ร้านทำไฟเบอร์โทรหาหน่อยน่ะครับ ขอบคุณครับ

Re: อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ

ดีใจแทนพี่พลด้วยนะครับ อู่พี่จะได้มีที่พื้นที่ว่างสักที ที่เห็นเมื่อก่อนนะที่คับแคบเหลือเกิน

:coolly-0044:

จากโปรโมชั่นเดิมที่เพิ่งหมดไป มีรถเข้าร่วมทั้งหมด 67 คัน ตอนนี้ทำไปน่าจะยังไม่ถึงครึ่ง (รอคุณพลมาเฟริม์) เพราะฉะนั้น พท.อู่ไม่น่าจะว่างง่ายๆ อ่ะคับ คุณภาพอู่คับแก้ว ขนาดนี้ ไม่แปลกใจที่รถล้นอู่เลยคับ

ผมว่าไม่ได้ว่างง่ายๆ แน่ครับ
คุณบอกสัปดาห์จะส่งรถสี่ถึงห้าคัน (หวังว่าจะมีคันผมด้วยน่ะ) แล้วก็เอารถข้างหลังมาทำ และไหนจะรถที่จองคิวไว้ รอนัดเอารถเข้าอีกเยอะครับ ดูแล้วรถโปรโมชั่น น่าจะถึงกันยาเลยล่ะ

ผมขอเสนอนิดนึง ให้พี่พลจ้างอู่อื่นเป็น sub ให้ทำแทนบ้างดีไหมคับ
จะได้ทะยอยเสร็จก่อนกันยาไง อิอิอิ
:coolly-0037:

ผมรอได้คับ ราคาแบบนี้ คุณภาพแบบนี้

• กระทู้ ผู้เขียน

ผมขอเสนอนิดนึง ให้พี่พลจ้างอู่อื่นเป็น sub ให้ทำแทนบ้างดีไหมคับ
จะได้ทะยอยเสร็จก่อนกันยาไง อิอิอิ :coolly-0037:

ผมกลัวงานออกมาไม่ได้ดั่งใจคับทั้งคุณภาพของและฝีมือคับ และถึงผมจะเอาของไปให้ก็ไม่รู้ว่าเค้าจะใช้จริงหรือแอบเอาไปขายต่ออีกอ่ะ จ้าง supprier ข้างนอกเราต้องฝากความหวังและวัดดวงไปในตัว เหมือนซื้อหวยเลยคับโอกาสถูกน้อยมากคับ :coolly-0033:

วันนี้ใครไปอู่มาบ้างครับ มีรูป update มั้ยครับ :coolly-0044:

จะได้ทะยอยเสร็จก่อนกันยาไง อิอิอิ :coolly-0037:

เอารถคุณคนเดียวแล้วกันนะครับ
ผมว่าคนอื่นที่เขาเอาไปทำ เขาก็คงไม่เห็นด้วยกับคุณเท่าไหร่

จะพูดอะไร กรุณาใช้ความคิด นิสนึง :coolly-0004:

วันนี้ใครไปอู่มาบ้างครับ มีรูป update มั้ยครับ :coolly-0044:
วันนี้ไม่ได้แวะคับ แต่ว่าคุณฐากรู และ คุณโป้ แวะเข้าไป

เด๋วส่งรูปให้พี่เอกนะครับ
คันพี่เอกเข้าห้องพ่นแล้ว ตอนผมกลับออกมา เห็นกำลังพ่นแลกเกอร์แล้ว
คันพี่เษก น่าจะเสร็จแล้วนะครับ เห็นประกอบเสร็จแล้ว
คันผมกำลังจ่อห้องพ่นอยู่ครับ

เด๋วส่งรูปให้พี่เอกนะครับ
คันพี่เอกเข้าห้องพ่นแล้ว ตอนผมกลับออกมา เห็นกำลังพ่นแลกเกอร์แล้ว
คันพี่เษก น่าจะเสร็จแล้วนะครับ เห็นประกอบเสร็จแล้ว
คันผมกำลังจ่อห้องพ่นอยู่ครับ

ขอบคุณครับ ฐา

งานเยอะจัง.....ดีคับ...

ส่งรูปให้พี่เอกแล้วนะครับ

ใครเพิ่งไปมาช่วยอัพรูปกันต่อนะครับ อยากเห็นคราวน์ผมหลังพ่นสีเสร็จจัง

แก้ไขล่าสุด:

From: [email protected]
To: [email protected]; [email protected]
Subject: อัพเดทรูปครับ
Date: Sun, 12 Jul 2009 20:19:24 +0700

<STYLE>.ExternalClass .EC_hmmessage P{padding:0px;}.ExternalClass body.EC_hmmessage{font-size:10pt;font-family:Verdana;}</STYLE>เริ่มจากของพี่ใหม่ รอพ่นในกระโปรง
ของพี่เอก กำลังพ่นสีจริงและแลกเกอร์
ของผม เตรียมเข้าห้องพ่นด้วย
ของพี่เษก ประกอบเสร็จแล้ว ขัดสีอยู่
ของดอน ได้โป่งสวยๆ
ของใครน๊า จำไม่ได้โป่งอีกแนว
RZ-1 กำลังโป๊วจับแนวแล้ว

รถพี่เอกพ่นแล้วนะคับ ไฮโซ มากคับ

รถพี่เอกพ่นแล้วนะคับ ไฮโซ มากคับ

ขอบคุณครับ อย่างนี้แสดงว่า ใกล้จะได้รับรถแล้วใช่ไหมคับ ดีใจจังเลย :coolly-0009::coolly-0044::coolly-0045:

ขอบคุณครับ อย่างนี้แสดงว่า ใกล้จะได้รับรถแล้วใช่ไหมคับ ดีใจจังเลย :coolly-0009::coolly-0044::coolly-0045:

คับพี่ ภายในอาทิตย์นี้รถที่ออกคือ .... แต่น แต้นนนนนน

1. รถพี่เสก benz
2. รถคุณใหม่ crown
3. รถคุณฐา crown
4. รถคุณบีบี๊ volvo
5. รถพี่เอก benz
6. รถคุณโจ้ porsche
7. รถคุณติ๊ก ae101

ตามนี้คับ แต่จะวันไหนของอาทิตย์ ต้องลุ้นอีกทีคับ

ขอบคุณครับ ช่วงนี้ไปชัยนาททุกวัน ไปกลับ 400 กม. เสาร์-อาทิตย์ เอารถเก๋งไปได้ แม่บ้านหยุดงาน แต่วันธรรมดา ผมต้องควบ รถกระบะ ไป เด้งดึ๋ง เด้งดึ๊ง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม