*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: ***พิเศษ ทำสีแห้งช้า standox เต็มระบบ พร้อมขูดสีเก่า 25,000 บาท***

ขอบคุณครับ
ว่าแต่ของที่ต้องใช้มารึยังล่ะครับ กะว่าพรุ่งนี้บ่ายๆ จะแวะเข้าไปดูซะหน่อย แล้วก็จะขอยืมจุกมุมหน้ารถสักอัน เอามาเทียบกะเซียงกง เพราะเค้าว่ารุ่นนี้มันมีไฟด้วย :coolly-0016::coolly-0016::coolly-0016::coolly-0016::coolly-0016:

มาแว้วคับ ตัวเบ้อเริ่มเลยอ่ะ เข้ามาดูได้เลยคับมีความคืบหน้าแน่นอนคับ:coolly-0022:

Re: ***พิเศษ ทำสีแห้งช้า standox เต็มระบบ พร้อมขูดสีเก่า 25,000 บาท***

:coolly-0003:คุณพลคับ ผมส่งเวปที่ สามารถฝากรูปได้มากมาย เพื่อเวลา up รูปขึ้นไปไว้ แล้ว copy Link มาไว้ เวลาใครจะดูรูป รถของแต่ละท่านจะได้ดูได้คับ ตามLink เลยคับ http://www.mediafire.com/ ก่อนอื่นต้องสมัครก่อนคับ ฟรีคับ

ขอบคุณคับพี่:coolly-0033:

มาแว้วคับ ตัวเบ้อเริ่มเลยอ่ะ เข้ามาดูได้เลยคับมีความคืบหน้าแน่นอนคับ:coolly-0022:

ครีาบผม
แล้วจะเข้าไปดูน่ะครับ:coolly-0045: :coolly-0045: :coolly-0045: :coolly-0045: :coolly-0045:

อัพไปๆๆๆ ของผมเป็นไงบ้างน้อ อิอิอิ พี่ฐา ไปวันไหนโทรตามด้วยน่ะครับ ติดรถไปด้วยคน อิอิอิ

อัพไปๆๆๆ ของผมเป็นไงบ้างน้อ อิอิอิ พี่ฐา ไปวันไหนโทรตามด้วยน่ะครับ ติดรถไปด้วยคน อิอิอิ

อย่าลืมติดไฟท้ายมาด้วยนะคร้าบ เด๋วเส็ดช้าน๊า:coolly-0001:

แวะมารอดู ทรูโน่ ได้ข่าวทำสีเสร็จแล้ว เอามาโชว์หน่อยเด่ะ คับ

แวะมารอดู ทรูโน่ ได้ข่าวทำสีเสร็จแล้ว เอามาโชว์หน่อยเด่ะ คับ

แม้ยังไม่ขัด แต่เงาวิ้งเลยน่ะพี่เอก

แต่รถพี่น่ะ ใช้เหล็กน้องๆ คราวน์พี่ใหม่เลยน๊า

อยากทำอ่ะแต่เงินยังไม่มี ช่วยเก็บโปรโมชั่นนี้ไว้นานๆ ได้ไหม พรีสสสสส

รถสีทุเรศ แระ ผุเยอะเชียวววว

แม้ยังไม่ขัด แต่เงาวิ้งเลยน่ะพี่เอก

แต่รถพี่น่ะ ใช้เหล็กน้องๆ คราวน์พี่ใหม่เลยน๊า

:coolly-0039:เขินจัง

ใกล้หมดโปรโมชั่นแล้ว รีบๆนะคับ ถูกและดี ที่สำคัญไม่หมกงาน

อัพต่อให้ครับ
ได้ข่าวว่าตอนนี้คิวยาวถึงยะลาแล้วน่ะ

พี่พล รถผมเป็นยังไงแล้วบ้างน่ะ อัพกันให้ดูหน่อย วันสองวันนี้ ถ้าพอมีเวลาจะแวะไปดูนะครับ

update ร้อนๆคับ

เริ่มด้วยรถคุณฐาคับ ดึงตัวถังเสร็จแล้ว ให้ดูกันจะๆครับ ว่าไม่มีการโป้วหนาคับ ดึงเหล็กจนเข้ารูปเลยคับ และตอนนี้อยู่ขั้นตอนลอกสีคับ

ตามมาด้วยรถพี่เอกครับ ยิ่งรื้อ ยิ่งเจอ:coolly-0017:

ต่อด้วยรถพี่เสก วันนี้ปะผุหลังคาตรงกระจกหลังเสร็จแล้วพรุ่งนี้เตรียมขั้นตอนพ่นพื้นแล้วคับ คงจะเสร็จก่อนพี่คับ:coolly-0033:

รถคุณเก่งงานโป้วจับรอยเสร็จแล้วคับ พรุ่งนี้พ่นพื้น อาทิตย์หน้าคงได้พ่นสีจริงแล้วคับ

ส่วนของคุณดอนตามมาติดๆคับกำลังวัดไฟใส่ท้ายอยู่คับ

รถพี่เต้ยพ่นสีแล้วคับ อยากให้ดูว่าฝากระโปรงหรือกระจกอ่า

รถคุณใหม่พ่นพื้นแล้วคับรอพรุ่งนี้มาเลือกสีมุกด้วยกันคับ

รถคุณติ๊กคับ ขอบคุณนะคับที่ช่วย up ในเวป aeracingclub ให้ทุกวันเลยอ่ะ วันนี้พ่นพื้นแล้วคับ เหลือตัดต่อแก้มหลังเท่านั้นก็จะได้พ่นสีจริงแล้วคับ

แก้ไขล่าสุด:

ขอบคุณมากๆคับคุณพล เห็นรูปแล้วพูดไม่ออกจริงๆ ถ้าไม่ได้อู่คุณพล สงสัยคงไม่ได้เห็นอะไรแบบนี้แน่ๆ ยิ่งผมไม่ค่อยมีเวลาเข้าไปดูรถ แต่คุณพลและทีมงานช่วยดูแลรถผมให้ คุณภาพมากกว่าราคา ขอบคุณจากใจเลยครับ

จองคิวทำCef A31 1 คันนะครับ เป้าครับ 0816166048

พรุ่งนี้โทรหาคร้าบบบบบ:coolly-0041:

จองคิวทำCef A31 1 คันนะครับ เป้าครับ 0816166048

พรุ่งนี้โทรหาคร้าบบบบบ:coolly-0041:

ยินดีด้วยคับ คุณเป้า ที่ตัดสินใจไม่ผิด

อู่ทำตามนโยบายจริงๆ ถือว่าอู่นี้ ทำงานอย่างมืออาชีพ แม้จะเป็นอู่เปิดใหม่ ก็ตาม

นโยบายทางอู่ คือ คุณภาพเป็นที่ตั้ง ราคาเป็นกันเอง ไม่บวกมากมายให้ระทมใจ ถึงเป็นอู่เปิดใหม่แต่ผมคัดสรรช่างเฉพาะที่มีคุณภาพทำรถได้อย่างที่ลูกค้าต้องการ โดยช่างมีประสบการณ์สูงมากว่า 16 ปี (อู่ใหม่แต่ช่างเก๋าคับ)
เรามีห้องพ่น ห้องอบ ที่ได้มาตรฐาน กาพ่นอย่างดี sata สีที่ใช้ถ้าบอกว่ายี่ห้อไหน เราใช้ยี่ห้อนั้นให้เต็มระบบ ไม่หลบไม่หมก เช่น โฆษณาว่าทำสี dupont เต็มระบบทั้งคัน 1x,xxx แต่ที่จริงใช้แค่สีของ dupont แต่พื้นและเคลียร์ ไม่ใช่ dupont คับ มั่นใจว่าเราใช้ของมียี่ห้อให้รถท่านจริงๆ และ ทุกขั้นตอนเราจะให้เจ้าของรถร่วมตรวจงานกับเราด้วยหากไม่มีเวลา เราจะถ่ายรูปทุกขั้นตอนในการทำงานส่งเป็น mail ให้กับท่านเจ้าของรถดูด้วย และเก็บประวัติการทำรถของท่านไว้ด้วยระบบคอมพิวเตอร์ ทั้งเบอร์สี ขั้นตอนทำ ฯ

พี่พลครับของดอนถ้าตูดเสร็จเล่นโป่งต่อเลยน่ะครับ ลายเส้นไว้มาทำต่อทำสีครับ ขอไปงานพาร์ทก่อนครับผม ขอบคุณมากครับ

ยินดีด้วยคับ คุณเป้า ที่ตัดสินใจไม่ผิด

อู่ทำตามนโยบายจริงๆ ถือว่าอู่นี้ ทำงานอย่างมืออาชีพ แม้จะเป็นอู่เปิดใหม่ ก็ตาม

ได้คับพี่เป้า เอารถเข้ามาตีราคาก่อนได้เลยคับ และขอขอบคุณพี่เอกมากๆคับที่เข้าใจและช่วยผมหลายเรื่องเลยคับ

พี่พลครับของดอนถ้าตูดเสร็จเล่นโป่งต่อเลยน่ะครับ ลายเส้นไว้มาทำต่อทำสีครับ ขอไปงานพาร์ทก่อนครับผม ขอบคุณมากครับ

ได้ค้าบ:coolly-0003:

วันนี้แวะไปเยี่ยมมา (ไม่ได้ตั้งใจ) รถล้นซอยแล้ว 555 ไม่แปลกใจ สำหรับคุณภาพแบบนี้

จริงคับพี่เอก
หลังพี่เอกกลับ มีพอร์ซ เข้ามาคันนึง
และอีกหลายๆคัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม