Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ***พิเศษ ทำสีแห้งช้า standox เต็มระบบ พร้อมขูดสีเก่า 25,000 บาท***

ข่าวล่าสุดประมาณ 2-3 วันที่แล้ว รถใหม่ ตัดผุใกล้เสร็จแล้ว ยังไงถ้าแวะไปอู่จะดูให้คับ

แก้ไขล่าสุด:

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: ***พิเศษ ทำสีแห้งช้า standox เต็มระบบ พร้อมขูดสีเก่า 25,000 บาท***

เห็นรถคุณวิน สีใสดีจัง ไม่ทราบสียี่ห้ออะไรคับ

dupont คับพี่ แต่เคล็ดที่ไม่ลับของผมคือ การใส่ทินเนอร์ผสมลงใน แลคเกอร์คับ ผมใช้ทินเนอร์ของ dupont คับทำให้มันใสกว่าปกติที่อู่ส่วนใหญ่มักจะใช้ alcylic ทินเนอร์ยี่ห้อ aaa คับ:coolly-0003:

:coolly-0033:คุณพลคับ 4101 อ่ะ ตรงคานด้านล่างประตู2ฝั่ง ขอเป็นสีเดียวกะตัวรถเลยนะไม่ต้องดำนะคับ ขอบคุณคับ

ได้คับพี่ จัดให้คับแต่ต้องรอตัดปะผุหลังคาก่อนน๊า จายเย็นๆ เด๋ววันนี้จาถ่ายรูปร่องรอยปะให้ดูนะคับ :coolly-0045:

พี่พลคร๊าบ รถคราวน์ ของน้องใหม่ ถึงไหนแล้วครับ อยากขับใจจะขาด

จายเย็นคับคุณใหม่ ของคุณใหม่ต้องตัด ปะผุ ร่วม 2 อาทิตย์เลยนะคับ เข้ามา check ผลงานกันก่อง อุอุ ช่างทำรถคุณใหม่ทุกวันนะคับไม่มีหยุดเลย เมื่อวานขัดสนิมและพ่นเกาะเหล็กแล้วคับ คาดว่าประมาณ ปลายอาทิตย์หน้ารถคุณใหม่คงจะเส็ดเรียบร้อยก่อนแล้วตามด้วยรถพี่เอกกะพี่เต้ยคับ:coolly-0021:

:coolly-0033:เยี่ยมเลยคับ ฝากด้วย

update 18/6/52 คับ

รถพี่เอกเริ่มขัดพื้นพร้อมๆกับปะผุคับ

ของพี่ตู่คับ ยิ่งเปิดยิ่งเจอคับ

ของคุณใหม่นะคับ พ่นสีเกาะเหล็กแล้วนะคับ อาทิตย์นี้ได้เริ่มโป๊วแล้วคับ ส่วนปะผุหมดเหล็กไปประมาณ 35 กิโล 555 จะได้ feel เหมือนมีสาวๆมานั่งข้างๆด้วย

Thank you for your update krub.....pomm

อัพพพพ ของผมเริ่มยังพี่พล ดอนน่ะครับ อิอิอิ

แหมงานเยอะเจงๆๆๆๆ
มีเงินกันเยอะๆละกันคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อิอิ ไกล้หมดโปรและ ไม่ต่ออายุหน่อยเหรอพี่พลอิอิ

แหมงานเยอะเจงๆๆๆๆ
มีเงินกันเยอะๆละกันคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อิอิ ไกล้หมดโปรและ ไม่ต่ออายุหน่อยเหรอพี่พลอิอิ

พอได้คับ เงินก็พอมีอยู่คับ เลยไม่จำเป็นต้องทำรถราคาแพงๆให้แพงคับ ส่วนเรื่องต่ออายุโปรฯผมคงไม่อ่ะคับเพราะรวยแค่ไหนถ้าทำขาดทุนก็ไม่ไหวเหมือนกันคับ แต่ราคาคงจะไม่ขยับขึ้นไปเยอะคับ ผมยังคงเน้นเรื่องของการทำสีที่มีคุณภาพไม่บวกกำไรให้เลือดสาดนะคับ ให้เวลาเป็นเครื่องพิสูจน์คับว่าของผมดีจริงหรือไม่ ตั้งแต่ส่งรถออกไปทุกคัน แฮปปี้ดีนะคับ

ขอบคุณคับ :coolly-0001:

อ่ะ ข่าวดีคับ เด๋วผมคงต้องไปใช้เลขสมาชิก a31999 ซะแว้ว 555 พี่เอกกับพี่เษกคับ รถพี่จะเจาะแก้ม เจาะฝาเพิ่มป่าวคับ พอดีผมประมูลเลขสมาชิกใหม่ได้คับ จะได้เอาเงินส่วนนี้ไปจ่าย 555

อ่ะ ข่าวดีคับ เด๋วผมคงต้องไปใช้เลขสมาชิก a31999 ซะแว้ว 555 พี่เอกกับพี่เษกคับ รถพี่จะเจาะแก้ม เจาะฝาเพิ่มป่าวคับ พอดีผมประมูลเลขสมาชิกใหม่ได้คับ จะได้เอาเงินส่วนนี้ไปจ่าย 555

ขอผ่านครับ :P

P/'/พล คร้าบ ถ้าจอง โปรฯ ไว้ก่อนแล้วหลังปีใหม่ไปทำได้มั้ยครับ ขอเก็บเงินก่อนคร้าบ
พอดีช่วงนี้ ไม่มีเงินก้อนนะครับ ^______^ ถ้าได้ว่าจะ ขับรถเข้าไปให้พี่ดูด้วยครับ
(ตีราคาไว้ก่อน) เพราะว่า มันผุเยอะ เหมือนกันครับ

P/'/พล คร้าบ ถ้าจอง โปรฯ ไว้ก่อนแล้วหลังปีใหม่ไปทำได้มั้ยครับ ขอเก็บเงินก่อนคร้าบ
พอดีช่วงนี้ ไม่มีเงินก้อนนะครับ ^______^ ถ้าได้ว่าจะ ขับรถเข้าไปให้พี่ดูด้วยครับ
(ตีราคาไว้ก่อน) เพราะว่า มันผุเยอะ เหมือนกันครับ

ถ้าหลังปีใหม่ต้องขอโทษด้วยคับที่ให้ราคานี้ไม่ได้ แต่หมดโปรแล้วราคาผมก็ไม่ได้โดดไปไกลนะคับ ยังคงยึดหลัก กำไรพออยู่พอกินได้เท่านั้นคับ ไม่หวังรวยกับธุรกิจตัวนี้ครับ อู่สีนี้ผมทำเพราะใจรักคับ
ขอบคุณคับ

ไม่เป็นไรครับ ยังไงก็ขอบคุณมากครับ แต่ถ้ามีเงินผมคงไปทำรถผมที่อู่พี่แน่นอนครับ เห็นงานแล้วเนียนดีครับ ขอเก็บเงินก่อน (รอโบนัส) หลังปีใหม่คงจะเข้าไปครับ ผม Aob ครับ

งั้นก็ up ให้ครับ ขอให้ร้านพี่เฮงๆ ครับ อู่ดีๆแบบนี้หายากครับ

แก้ไขล่าสุด:

ใกล้หมดโปรแล้ว ขออัพหน่อย

พี่พลครับรถผมที่จะติด moonroof และทำสีรอบคัน กะว่าจะเอารถเข้าใกล้สิ้นเดือนนะ พอดีหา พาร์ท ชุดแต่งและ พาร์ท บางตัวอยู่

up ครับ

มารอ update ด้วยครับ

มีบริการจัดหาชุดพาร์ทด้วยป่าวครับ
ขอบคุณครับ

มาแอบดูครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม