*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,662
คิดถึงพี่พล แฟนพี่พล คุณเป้ แล้วก็ช่างทุกๆคนครับ ใกล้จะได้เข้าไปใช้บริการอีกแย้ว

จะเปลี่ยนกันชนหลังครับ ผมโจ เองครับ ^^

สวัสดีครับคุณโจ สบายดีมั้ยครับ เค้าโสดนะเวลาออกอากาศ 555 ยินดีรับใช้ครับ เข้ามาได้เลยครับ

สวัสดีครับคุณโจ สบายดีมั้ยครับ เค้าโสดนะเวลาออกอากาศ 555 ยินดีรับใช้ครับ เข้ามาได้เลยครับ

แหมๆๆ คุณพี่ 555 อีกไม่นานครับพี่พลเดวได้เข้าไปใช้บริการอีกแน่ๆ :coolly-0009:

รบกวนหน่อยครับพี่พล จะสอบถามราคา ทำสีa31 เดิมสีบรอน อยากทำเป็นสีเทาแลนเซอร์ กะ แคมรี่สีเบอร์เดียวกันรึป่าวครับ พร้อมโปร่งหลัง นิดหน่อย สีห้องเครื่องกะห้องโดยสารอีกสีนึงอ่ะครับ ค่าให้จ่ายประมาณเท่าไรครับพี่ mp บอกผมหน่อยครับ ออ แล้วใช้เวลาเท่าไร ขอบคุณครับ

ทำโปร่งเท่านี้อ่ะครับ

แก้ไขล่าสุด:
  • #2,665

รบกวนหน่อยครับพี่พล จะสอบถามราคา ทำสีa31 เดิมสีบรอน อยากทำเป็นสีเทาแลนเซอร์ กะ แคมรี่สีเบอร์เดียวกันรึป่าวครับ พร้อมโปร่งหลัง นิดหน่อย สีห้องเครื่องกะห้องโดยสารอีกสีนึงอ่ะครับ ค่าให้จ่ายประมาณเท่าไรครับพี่ mp บอกผมหน่อยครับ ออ แล้วใช้เวลาเท่าไร ขอบคุณครับ

ทำโปร่งเท่านี้อ่ะครับ
Pm ไปแล้วนะคับ

ขอบคุณครับ

พี่พล ครับ ตรงขอบคิ้วโครเมี่ยม รอบๆกระจก รอบคันหน่ะ ถ้าจะทำสีดำเนี่ย มันจะติดทนมั้ย

รึมีวิทีที่จะไม่ให้มัรลอกมั้ย ครับ :coolly-0044:

• #2,667
พี่พล ครับ ตรงขอบคิ้วโครเมี่ยม รอบๆกระจก รอบคันหน่ะ ถ้าจะทำสีดำเนี่ย มันจะติดทนมั้ย

รึมีวิทีที่จะไม่ให้มัรลอกมั้ย ครับ :coolly-0044:

ได้ครับเข้ามาเด๋วจัดให้คับ :coolly-0044:

• #2,668
ดันหน่อยนะคับ ห่างหายไปนาน

• #2,671
update รถเส็ดปลายเดือนที่แล้วครับ w124 คันนี้สวยมากครับ งานเนียนๆๆๆๆๆ ชมรูปเลยครับ

แก้ไขล่าสุด:
  • #2,672
ต่อครับ ดูการเก็บรายละเอียด ความสะอาด ความใสใจทุกรายละเอียด จริงๆครับ พร้อมกับเทียบรุ่นเดียวกัน สีเดียวกัน เห็นความแตกต่างชัดเจนมากครับ

• #2,673
update อีกคันครับ AE92 สุดๆอีกคันครับ งานเนียน สีเงา ถูกใจลูกค้าสุดๆครับ สังเกตผ้าหลังคาอู่ผมเนียนกว่าเยอะ ราคาไม่แพงด้วยครับ

• #2,674
รถเข้าใหม่ครับ
new camry 2 คัน โปรเจคเปลี่ยนสี 1 คัน ขาวมุก 1 คันครับ
E-class ตากลม 1 คัน
a31 1 คัน
w124 1 คัน
civic dimension 1 คัน
accord 1 คัน
mx5 1 คัน
opel ซิ่ง อีก 1 คัน

• #2,675
update รถระหว่างทำครับ
lucida กำลังดึงโป่งครับ งานนี้มีสุด ขอบอกอิอิ

ห่อภายในให้อย่างดีครับ ทำทุกคันครับ

accord ตาเพชร งานช้างครับกับการเจาะ moonroof ช้างเพราะไม่มีขอบเหล็กมาด้วย งานนี้พับด้วยมือล้วนๆครับ ท้าทายช่างผมมาก 55

คันต่อมาเป็น w123 ทำทั้งคันครับ ลอกสีถึงเหล็ก พ่นนอกในและห้องเครื่องด้วย งานคืบหน้าไปเยอะครับ เส้นสายช่างผมเน้นซะ งานเนียนจิงๆคันนี้

ต่อมาเป็นรถผมอีกคันครับ AE92 ลอกยากดิบออกทั้งคันแล้ว

w123 2 ประตูครับ ใกล้เสร็จงานตัวถังแล้วครับ

new camry คันนี้เปลี่ยนเป็นสีเหลืองมุก style racing vip ครับ รื้อโดยช่างศูนย์โตโยต้าครับ รับประกันความเนียน ความใส่ใจทุกขั้นตอนจริงๆครับ

accord อีกคันครับ ใจมาก เตี้ยจริงยิงสด ล้อล้นมากครับ คันนี้เป็น 1 ใน 5 คันที่ผมจะส่งประกวดงาน vip ปลายปีนี้ครับ

ตกคันไหนไปขออภัยครับ แล้วจะ update ใหม่เรื่อยๆครับ

• #2,677
update รถ camry สีขาวมุก lexus ครับ งานเนียนๆครับ โดยทีมช่างจากโตโยต้าครับ มั่นใจเต็มร้อย

ติดกระดาษ เตรียมพ่นแล้วครับ

พ่นแล้ว สวยมั้ยคับ เม็ดสีเรียงสวยมาก

ช่างจากโตโยต้าทั้งหมดครับ

บริการใหม่จากทางอู่ สปาภายในรถครับ ดำเนินงานโดย ทีมงานโตโยต้า

• #2,678
update w124 อีกคันครับ ใกล้เส็ดสมบูรณ์แล้วครับ เปลี่ยนเป็นสีน้ำเงิน w140 ครับ
ลอกสีถึงพื้นครับ

คลุมพื้นด้วย spies hecker

update accord ตาเพชร เจาะ sunroof เปลี่ยนสีเป็น เทา accord ตัวใหม่ งานใกล้เส็ดสมบูรณ์แล้วครับ ตอนนี้ทำผ้าหลังคาครับ

ดูความละเอียดของเม็ดสีครับ แตกตัวเรียงเม็ดสวยมากครับ เพราะกาพ่นผมลูกละ 2 หมื่นกว่าครับ

• #2,679
update MX5 ตีโป่ง พร้อมทำสีดำ super deep black ทั้งคัน

update camry vip sport สีเหลืองมุก กำลังเจาะฝากระโปรงครับ มาแนว racing vip ครับ

หวัดดีคับพี่พล แวะมาอัพให้ แล้วนะคับพี่ งานยังเนียนไม่เปลี่ยนแปลง:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม